รูป Lake Green - รูปที่ 1/7
รูป Lake Green - รูปที่ 2/7
รูป Lake Green - รูปที่ 3/7
รูป Lake Green - รูปที่ 4/7
รูป Lake Green - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Lake Green

เลค กรีนคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
32ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 32 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lake Green
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
70
2004
1
27

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 941 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,057 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 467 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 508 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 115 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Noble Recole

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Recole

มีคอนโดให้เช่า 282 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

15 Sukhumvit Residences

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Supalai Premier Place Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Place Asoke

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Place Asoke

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,263 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,927 ประกาศ

MRT ลุมพินี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,736 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,996 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,843 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,300 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 10,916 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,428 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,915 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,934 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,896 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,020 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 29,466 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,644 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 5.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.9 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,502 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,703 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,325 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,524 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,036 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,443 ประกาศ

เซ็นทรัล ชิดลม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 18,774 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศขาย 6,636 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,908 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,997 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.6 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,013 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,164 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,425 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,531 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 3 กม.

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,066 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,782 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,258 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,343 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,263 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,206 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,140 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,451 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,639 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,928 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,243 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,012 ประกาศ

สุขุมวิท 8

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 8

มีประกาศให้เช่า 121 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 8

มีประกาศขาย 40 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,896 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,702 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,487 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,586 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,520 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,041 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,792 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (32)

ดูประกาศทั้งหมด (32)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลคกรีน ใกล้ BTS อโศก (ID 1935450)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลคกรีน ใกล้ BTS อโศก (ID 1935450)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
127 ตร.ม.
฿72,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลคกรีน ใกล้ BTS อโศก (ID 2026738)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลคกรีน ใกล้ BTS อโศก (ID 2026738)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
138.57 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลคกรีน ใกล้ BTS อโศก (ID 1582708)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลคกรีน ใกล้ BTS อโศก (ID 1582708)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
125 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ  #K232  📢📌ให้เช่า คอนโด Lake green condo ซอยสุขุมวิท 8 วิวสวนเบญจกิตติ  700 เมตรจาก BTS นานา

#K232 📢📌ให้เช่า คอนโด Lake green condo ซอยสุขุมวิท 8 วิวสวนเบญจกิตติ 700 เมตรจาก BTS นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
125 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ  Lake Green - Beautiful 2 Bedroom Condo Overlooking Benjakiti Park- BR16366CD

Lake Green - Beautiful 2 Bedroom Condo Overlooking Benjakiti Park- BR16366CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
120 ตร.ม.
฿72,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Lake Green - Spacious 2 Bedroom Condo With Park Views - BR4545CD

Lake Green - Spacious 2 Bedroom Condo With Park Views - BR4545CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
127 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Lake Green - Renovated 2 Bedroom Condo Overlooking Benjakiti Park - BR18902CD

Lake Green - Renovated 2 Bedroom Condo Overlooking Benjakiti Park - BR18902CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
125 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Lake Green | Gorgeous 2 Bedroom Luxury Condo For Rent - BR17592CD

Lake Green | Gorgeous 2 Bedroom Luxury Condo For Rent - BR17592CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
140 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Lake Green | Beautifully Renovated  2 Bedroom Condo For Rent - BR16374CD

Lake Green | Beautifully Renovated 2 Bedroom Condo For Rent - BR16374CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
151 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Lake Green | 3 Bedroom Condo With Park Views

Lake Green | 3 Bedroom Condo With Park Views

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
136 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Lake Green | 2 Bedroom Condo With City Views - BR6205CD

Lake Green | 2 Bedroom Condo With City Views - BR6205CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
127 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เลคกรีน ใกล้ BTS อโศก (ID 513539)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เลคกรีน ใกล้ BTS อโศก (ID 513539)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 25
150 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ  เช่าคอนโด 🍃 Lake Green ใกล้ BTS อโศก 2นอน 125ตรม 90k ห้องสวยรีโนเวทใหม่ ❤️

เช่าคอนโด 🍃 Lake Green ใกล้ BTS อโศก 2นอน 125ตรม 90k ห้องสวยรีโนเวทใหม่ ❤️

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
125 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:33
รูปภาพ 2 Bedroom 2 Bathroom 125 SQ.M. Lake Green

2 Bedroom 2 Bathroom 125 SQ.M. Lake Green

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
125 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ Lake Green 2 bedrooms, for rent

Lake Green 2 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
130 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Lake Green 2 bedrooms, for rent

Lake Green 2 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
151 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Lake Green 2 bedrooms, for rent

Lake Green 2 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
130 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Lake Green 2 bedrooms, for rent

Lake Green 2 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
151 ตร.ม.
฿54,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Lake Green 2 bedrooms, for rent

Lake Green 2 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
92 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

🔥Exclusive Deal! Foreigner quota available ใจกลางสุขุมวิท🌳 วิวสวนเบญจกิติ - Lake Green ใกล้ BTS นานา 🛌 ห้องใหญ่ 138.57 sq.m.

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
138.57 ตร.ม.
฿27,500,000
UPDATE !
(฿198,456 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
Lake Green 2 bedrooms, for sale

Lake Green 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
130 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿134,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Lake Green 2 bedrooms, for sale

Lake Green 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
130 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿138,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
LTH11659-Lake Green FOR SALE Size 125 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Nana Station ONLY 25 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21+
125 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
เลค กรีน

เลค กรีน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
138.57 ตร.ม.
฿27,500,000
NEW !
(฿198,456 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:25
เลค กรีน  ขนของย้ายเข้าได้ทันที

เลค กรีน ขนของย้ายเข้าได้ทันที

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
120 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿133,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:17
เลค กรีน  ขนของย้ายเข้าได้ทันที

เลค กรีน ขนของย้ายเข้าได้ทันที

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ชั้น 1x
120 ตร.ม.
฿16,000,000
(฿133,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 08:07
🔼🔽 AccomA 📩 This Luxurious Duplex Penthouse offers exceptionally generous and highly utilisable internal space.

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
485 ตร.ม.
฿80,000,000
(฿164,948 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:30

โครงการใกล้เคียง Lake Green

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke941 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke139 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1057 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit403 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23467 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke508 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke146 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View191 ประกาศ
ขาย Grand Park View48 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

Noble Recole

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Recole282 ประกาศ
ขาย Noble Recole78 ประกาศ
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์

15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1176 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11110 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230