รูป La Maison  Phaholyothin 24 - รูปที่ 1/6
รูป La Maison  Phaholyothin 24 - รูปที่ 2/6
รูป La Maison  Phaholyothin 24 - รูปที่ 3/6
รูป La Maison  Phaholyothin 24 - รูปที่ 4/6
รูป La Maison  Phaholyothin 24 - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

La Maison Phaholyothin 24

ลาเมซอง พหลโยธิน 24จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

La Maison Phaholyothin 24
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
366
1996
1
21

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Saint Residences

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 690 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Life Ladprao

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 840 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 158 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 64 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

The Issara Ladprao

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

IDEO Ladprao 5

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 5

มีคอนโดให้เช่า 60 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 5

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

M Ladprao

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า M Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด M Ladprao

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Supalai Park Ratchayothin

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

BTS พหลโยธิน 24

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พหลโยธิน 24

มีประกาศให้เช่า 1,436 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พหลโยธิน 24

มีประกาศขาย 466 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 5,237 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,384 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,319 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,435 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,210 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,501 ประกาศ

ม.เซนต์จอห์น

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศให้เช่า 7,641 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศขาย 2,351 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 6 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,253 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,989 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,707 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,253 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างออกไป 60 เมตร

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 6.4 กม.

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,349 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 2,051 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,976 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,836 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,117 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,550 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,326 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 2,031 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,403 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,535 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,199 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,109 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,079 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 2.5 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,229 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,866 ประกาศ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

ห่างไป 2.1 กม.

เกษตร

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,044 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,940 ประกาศ

รัชโยธิน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,301 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,446 ประกาศ

สวนรถไฟ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,328 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,862 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,087 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,065 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,227 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,839 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,882 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,175 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,955 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,107 ประกาศ

พหลโยธิน 24

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 24

มีประกาศให้เช่า 6 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 24

มีประกาศขาย 23 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,019 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,258 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,706 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,543 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ เช่าคอนโด  ลาเมซอง 24 พหลโยธิน BTS-พหลโยธิน 24 จตุจักร ลาดยาว กรุงเทพ CX-144136 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลาเมซอง 24 พหลโยธิน BTS-พหลโยธิน 24 จตุจักร ลาดยาว กรุงเทพ CX-144136 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
33.4 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:03
รูปภาพ #Z536 ให้เช่า La Maison 24 (Phaholyothin24)

#Z536 ให้เช่า La Maison 24 (Phaholyothin24)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
70 ตร.ม.
฿16,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1557 ให้เช่า La Maison 24   ลาเมซอง 24 (พหลโยธิน) รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาดห้อง 80 ตรม. ชั้น 12A

#R1557 ให้เช่า La Maison 24 ลาเมซอง 24 (พหลโยธิน) รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 80 ตรม. ชั้น 12A

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
80 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า La Maison 24 (ลาเมซอง 24) ใกล้ BTS พหลโยธิน 24 ห้องสวยรีโนเวทใหม่ พื้นที่เยอะ พร้อมเข้าอยุ่

ให้เช่า La Maison 24 (ลาเมซอง 24) ใกล้ BTS พหลโยธิน 24 ห้องสวยรีโนเวทใหม่ พื้นที่เยอะ พร้อมเข้าอยุ่

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
164 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:41

ประกาศขายในโครงการ (11)

ขายคอนโด ลาเมซอง พหลโยธิน 24 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลวิภาวดี

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
33 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿45,152 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30
A040031 La Maison Phaholyothin 24

A040031 La Maison Phaholyothin 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
33 ตร.ม.
฿1,599,900
UPDATE !
(฿48,482 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A034127 La Maison Phaholyothin 24

A034127 La Maison Phaholyothin 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿54,242 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A040030 La Maison Phaholyothin 24

A040030 La Maison Phaholyothin 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33 ตร.ม.
฿1,599,900
UPDATE !
(฿48,482 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A040029 La Maison Phaholyothin 24

A040029 La Maison Phaholyothin 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33.4 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿46,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033333 La Maison Phaholyothin 24

A033333 La Maison Phaholyothin 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
42 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿47,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A040015 La Maison Phaholyothin 24

A040015 La Maison Phaholyothin 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33.4 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿52,395 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ขาย ลาเมซอง 24 พหลโยธิน ใกล้ BTS พหล 24

ขาย ลาเมซอง 24 พหลโยธิน ใกล้ BTS พหล 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
33.4 ตร.ม.
฿1,250,000
(฿37,425 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 12:33
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลาเมซอง พหลโยธิน 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2664781)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
47 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿53,191 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/03/2569 19:09

A033510 La Maison Phaholyothin 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
47.2 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿51,907 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

A040028 La Maison Phaholyothin 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
42 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿47,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

โครงการใกล้เคียง La Maison Phaholyothin 24

เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences690 ประกาศ
ขาย The Saint Residences63 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao840 ประกาศ
ขาย Life Ladprao158 ประกาศ
แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค
แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค

Abstracts Phahonyothin Park

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1897 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1826 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao79 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao52 ประกาศ
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5

IDEO Ladprao 5

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 560 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 533 ประกาศ
เอ็ม ลาดพร้าว
เอ็ม ลาดพร้าว

M Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Ladprao70 ประกาศ
ขาย M Ladprao30 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230