A033510 La Maison Phaholyothin 24

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6005674

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share

ประกาศนี้ไม่มีรูป

2,450,000 (51,907 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 11
47.2 ตร.ม.

ลาเมซอง พหลโยธิน 24 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sale at Loss , best deal for an investment
Project : La Maison Phaholyothin 24
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 47.2 sqm
Selling Price : 2,450,000
Reference ID : A033510

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • La Maison Phaholyothin 24
  • 2,450,000 (51,907 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 11
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 47.2 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
La Maison Phaholyothin 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลาเมซอง พหลโยธิน 24

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 696 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค
Abstracts Phahonyothin Park

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
Life @ Ladprao 18

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค พหลโยธิน
Supalai Park Phaholyothin

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว