รูป Klass Sarasin-Rajdamri - รูปที่ 1/10
รูป Klass Sarasin-Rajdamri - รูปที่ 2/10
รูป Klass Sarasin-Rajdamri - รูปที่ 3/10
รูป Klass Sarasin-Rajdamri - รูปที่ 4/10
รูป Klass Sarasin-Rajdamri - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Klass Sarasin-Rajdamri

คลาส สารสิน-ราชดำริปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ สุดเอ็กซ์คลูซีฟสงบ ร่มรื่น เป็นส่วนตัวด้วยจำนวนห้องเพียง 68 ยูนิต พร้อมที่จอดรถ 100 เปอร์เซ็นต์ ใกล้ BTS ราชดำริ เพียง 500 เมตร หรือ MRT ลุมพินี ใกล้สวนสาธารณะ ภายในโครงการมีสระว่ายน้ำขนาดใหญ่ ฟิตเนส เลาจ์พักผ่อน และล็อบบี้ขนาดใหญ่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Klass Sarasin-Rajdamri
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
68
2017
80.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 645 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,058 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 404 ประกาศ

Q Langsuan

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

28 Chidlom

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 528 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Lumpini Park View

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park View

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park View

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Noble Ambience Sarasin

ห่างออกไป 200 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Prive by Sansiri

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Prive by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Prive by Sansiri

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Preen by Sansiri

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Preen by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Preen by Sansiri

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Baan Sansiri

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Sansiri

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Noble House Ruamrudee

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble House Ruamrudee

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Noble House Ruamrudee

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,777 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,999 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,110 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,430 ประกาศ

BTS ราชดำริ

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,806 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,427 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,788 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,338 ประกาศ

BTS ชิดลม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,933 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,960 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.5 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,436 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,438 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.7 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.1 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,233 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,213 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,783 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,532 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,732 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,750 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,400 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,665 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,783 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,767 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,654 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,489 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,307 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,912 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,262 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,052 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,306 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,219 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,208 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,392 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,460 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,240 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,900 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,866 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,598 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,375 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,559 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,226 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,228 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,459 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,127 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,116 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,386 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,309 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,780 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,940 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,062 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,080 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,842 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,542 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,354 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,014 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,001 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,423 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 44 - 55 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส สารสิน ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 511826)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส สารสิน ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 511826)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
79 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:59
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  คลาส สารสิน ราชดำริ BTS-สถานีราชดำริ ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-80243 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด คลาส สารสิน ราชดำริ BTS-สถานีราชดำริ ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-80243 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
47 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:46
รูปภาพ A030983 Klass Sarasin - Rajdamri

A030983 Klass Sarasin - Rajdamri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
75 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A030982 Klass Sarasin - Rajdamri

A030982 Klass Sarasin - Rajdamri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
73 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ Klass Sarasin-Rajdamri - 2 Bedroom Condo Near Lumpini Park - BR16559CD

Klass Sarasin-Rajdamri - 2 Bedroom Condo Near Lumpini Park - BR16559CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ PM037527 ✨Flash Deal ✨ Klass Sarasin - Rajdamri (2Bed 2Bath 76 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 55,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM037527 ✨Flash Deal ✨ Klass Sarasin - Rajdamri (2Bed 2Bath 76 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 55,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
76 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:00
รูปภาพ Klass Sarasin-rajdamri 2 bedrooms, for rent

Klass Sarasin-rajdamri 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
79 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Klass Sarasin-Rajdamri 2 bedrooms, for rent

Klass Sarasin-Rajdamri 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
73 ตร.ม.
฿53,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ LTHC9903 – Klass Sarasin-Rajdamri FOR RENT size 120 Sq. m. 3 beds 3 baths Near BTS Rajdamri Station ONLY 80k/month

LTHC9903 – Klass Sarasin-Rajdamri FOR RENT size 120 Sq. m. 3 beds 3 baths Near BTS Rajdamri Station ONLY 80k/month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
120 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
รูปภาพ LTHC9904 – Klass Sarasin-Rajdamri FOR RENT size 110 Sq. m. 2 beds 3 baths Near BTS Rajdamri Station ONLY 65k/month

LTHC9904 – Klass Sarasin-Rajdamri FOR RENT size 110 Sq. m. 2 beds 3 baths Near BTS Rajdamri Station ONLY 65k/month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5+
110 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
รูปภาพ For rent Klass langsuan คอนโดสวยหรู เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ RW3511

For rent Klass langsuan คอนโดสวยหรู เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ RW3511

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
118 ตร.ม.
฿92,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:41
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Klass Sarasin-Rajdamri (AA38945)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Klass Sarasin-Rajdamri (AA38945)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
110 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Klass Sarasin-Rajdamri (AA42119)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Klass Sarasin-Rajdamri (AA42119)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
124.54 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Klass Sarasin-Rajdamri (AA36168)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Klass Sarasin-Rajdamri (AA36168)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
120 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Klass Sarasin-Rajdamri (AA32165)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Klass Sarasin-Rajdamri (AA32165)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
110 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/12/2568 13:15

ประกาศขายในโครงการ (6)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คลาส สารสิน ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2327139)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น <10
143 ตร.ม.
฿28,840,000
UPDATE !
(฿201,678 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส สารสิน ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2929046)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
82 ตร.ม.
฿18,000,000
NEW !
(฿219,512 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:23
2 Bedroom 2 Bathroom 82 Sq.m Klass Sarasin - Rajdamri

2 Bedroom 2 Bathroom 82 Sq.m Klass Sarasin - Rajdamri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
85 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿211,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คลาส สารสิน-ราชดำริ 5365875

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คลาส สารสิน-ราชดำริ 5365875

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
82 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿230,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
Klass Sarasin-Rajdamri 2 bedrooms, for sale

Klass Sarasin-Rajdamri 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
73 ตร.ม.
฿16,100,000
UPDATE !
(฿220,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
ขายคอนโด คลาส สารสิน - ราชดำริ สวย พร้อมอยู่ ใจกลางเมือง ใกล้ BTS ราชดำริ แอตไลน์ได้เลยครับ@841qqlnr

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿10,800,000
(฿240,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:55

โครงการใกล้เคียง Klass Sarasin-Rajdamri

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom645 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom214 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1058 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit404 ประกาศ
คิว หลังสวน

Q Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan160 ประกาศ
ขาย Q Langsuan52 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom528 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom83 ประกาศ
ลุมพินี พาร์ค วิว
ลุมพินี พาร์ค วิว

Lumpini Park View

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Lumpini Park View8 ประกาศ
ขาย Lumpini Park View0 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Prive by Sansiri24 ประกาศ
ขาย Prive by Sansiri6 ประกาศ
พรีน บาย แสนสิริ

Preen by Sansiri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Preen by Sansiri9 ประกาศ
ขาย Preen by Sansiri4 ประกาศ
บ้าน แสนสิริ

Baan Sansiri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Sansiri0 ประกาศ
ขาย Baan Sansiri1 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน