รูป Kiarti Thanee City Mansion - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

Kiarti Thanee City Mansion

เกียรติธานี ซิตี้แมนชั่น191/5 วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
19ยูนิตเช่า
เกียรติธานี ซิตี้แมนชั่น Kiarti Thanee City Mansion จำนวน 1 อาคาร สูง 22 ชั้น 118 ยูนิต ภายในอาคารมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน รอบๆโครงการแวดล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกสบาย สถานศึกษา และห้างสรรพสินค้าชั้นนำ การเดินทางสะดวกสบาย ระบบขนส่งสาธารณะ -รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT เพชรบุรี -MRT สุขุมวิท -ARL มักกะสัน -ฟูจิซูเปอร์ สุขุมวิท 39, ทากะทาวน์ , ท็อปส์ฟู้ดฮอลล์ สุขุมวิท 39 -ม.ศรีนครินทรวิโรฒ, รร.สาธิต มศว.ประสานมิตร, รร.นานาชาติออสเตรเลียกรุงเทพ สุขุมวิท 31 -รพ.จักษุรัตนิน, รพ.ผิวหนังอโศก, รพ.พระราม9

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 19 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Kiarti Thanee City Mansion
คอนโดมิเนียม
191/5 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
118
1996
1
22

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 182 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 268 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 207 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 962 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

T.C. Green

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 258 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 392 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 313 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 467 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,043 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,882 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,439 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,896 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,105 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,415 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,319 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,327 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างออกไป 830 เมตร

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,206 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,069 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,297 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,408 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,346 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,790 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,859 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,061 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,022 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 290 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,696 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,968 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.4 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,068 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,703 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,327 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,139 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,936 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,527 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,511 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,844 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,573 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,711 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.8 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,462 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,876 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ท่าเรือประสานมิตร

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประสานมิตร

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประสานมิตร

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรืออโศก

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรืออโศก

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรืออโศก

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

อาคารอิตัลไทย ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,047 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,019 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,591 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,835 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,679 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,881 ประกาศ

สุขุมวิท 31

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 31

มีประกาศให้เช่า 942 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 31

มีประกาศขาย 391 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,177 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,564 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,768 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,727 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,536 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,927 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,116 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,791 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (19)

รูปภาพ LTH3914 – Kiarti Thanee City Mansion FOR RENT 5 beds 4 baths 450 Sq.M. nearby BTS Phrom Phong Station ONLY 150k/Month

LTH3914 – Kiarti Thanee City Mansion FOR RENT 5 beds 4 baths 450 Sq.M. nearby BTS Phrom Phong Station ONLY 150k/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
450 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH7312 – Kiarti Thanee City Mansion FOR RENT 4 beds 3 baths size 420 Sq.M. Near MRT Phetchaburi station ONLY 100k/month

LTH7312 – Kiarti Thanee City Mansion FOR RENT 4 beds 3 baths size 420 Sq.M. Near MRT Phetchaburi station ONLY 100k/month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
420 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH3913 – Kiarti Thanee City Mansion FOR RENT 4 beds 4 baths 270 Sq.M. nearby BTS Phrom Phong Station ONLY 130k/Month

LTH3913 – Kiarti Thanee City Mansion FOR RENT 4 beds 4 baths 270 Sq.M. nearby BTS Phrom Phong Station ONLY 130k/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
270 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH7310 – Kiarti Thanee City Mansion FOR RENT 4 beds 3 baths size 270 Sq.M. Near MRT Phetchaburi station ONLY 100k/month

LTH7310 – Kiarti Thanee City Mansion FOR RENT 4 beds 3 baths size 270 Sq.M. Near MRT Phetchaburi station ONLY 100k/month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
270 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:32
รูปภาพ Kiarti Thanee City Mansion 3 bedrooms, for rent

Kiarti Thanee City Mansion 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
270 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
รูปภาพ Kiarti Thanee City Mansion 3 bedrooms, for rent

Kiarti Thanee City Mansion 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
198 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
รูปภาพ A030965 Kiarti Thanee City Mansion

A030965 Kiarti Thanee City Mansion

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
195 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ เลี้ยงสัตว์ได้! Kiarti Thanee . 3นอน 195ตร.ม. Line id: @pfagent

เลี้ยงสัตว์ได้! Kiarti Thanee . 3นอน 195ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 16
195 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:28
รูปภาพ Kiarti Thanee City Mansion | 3 Bedroom Duplex For Rent in Phrom Phong - BR14676CD

Kiarti Thanee City Mansion | 3 Bedroom Duplex For Rent in Phrom Phong - BR14676CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
171 ตร.ม.
฿63,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เกียรติธานี ซิตี้แมนชั่น ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 399897)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เกียรติธานี ซิตี้แมนชั่น ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 399897)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
160 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ LTH5167 – Kiarti Thanee City Mansion FOR RENT 3 beds 3 baths 270 Sq.M. nearby BTS Phrom Phong Station ONLY 80k/Month

LTH5167 – Kiarti Thanee City Mansion FOR RENT 3 beds 3 baths 270 Sq.M. nearby BTS Phrom Phong Station ONLY 80k/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
270 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:14
รูปภาพ #R2479 ให้เช่า Kiarti Thanee City Mansion

#R2479 ให้เช่า Kiarti Thanee City Mansion

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
70 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ 2 Bed 160 SQ.M. Kiarti Thanee City Mansion

2 Bed 160 SQ.M. Kiarti Thanee City Mansion

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
160 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @Kiarti Thanee City Mansion (AA20872)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @Kiarti Thanee City Mansion (AA20872)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
270 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @Kiarti Thanee City Mansion (AA28037)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @Kiarti Thanee City Mansion (AA28037)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
195 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/04/2569 23:00
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Condominium with generous layout and rare outdoor space in Asoke (AA32070)

🔼🔽 AccomA 📩 Condominium with generous layout and rare outdoor space in Asoke (AA32070)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
188.66 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 05:19
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @Kiarti Thanee City Mansion (AA11801)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @Kiarti Thanee City Mansion (AA11801)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
162 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 26/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 26/09/2568 09:39
รูปภาพ Kiarti Thanee City Mansion 1 bedroom, for rent

Kiarti Thanee City Mansion 1 bedroom, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
80 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ Kiarti Thanee City Mansion 2 bedrooms, for rent

Kiarti Thanee City Mansion 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
160 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

ประกาศขายในโครงการ (13)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เกียรติธานี ซิตี้แมนชั่น ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2833387)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7-8
188 ตร.ม.
฿19,900,000
UPDATE !
(฿105,851 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
188.6 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

188.6 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
188.6 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿98,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
265.0 ตร.ม.  4 ห้องนอน  4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

265.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1
265 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿109,434 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
174.9 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

174.9 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
174.9 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿131,504 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
Kiarti Thanee City Mansion | Beautiful 3 Bedroom Duplex Condo - BR61401CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
188 ตร.ม.
฿19,900,000
UPDATE !
(฿105,851 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เกียรติธานี ซิตี้แมนชั่น ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2875642)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
188 ตร.ม.
฿19,900,000
UPDATE !
(฿105,851 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
LTH7309 – Kiarti Thanee City Mansion FOR SALE 4 beds 3 baths size 270 Sq.M. Near MRT Phetchaburi station ONLY 26 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
270 ตร.ม.
฿26,000,000
UPDATE !
(฿96,296 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
LTH12320 – Kiarti Thanee City Mansion FOR SALE Size 193 sqm. 2 beds 3 baths Near BTS Phetchaburi Station ONLY 17.5 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10+
193 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿90,674 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
LTH3865 – Kiarti Thanee City Mansion FOR SALE 3 beds 2 baths 162 Sq.M. nearby BTS Phrom Phong Station ONLY 15 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
162 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿92,593 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
LTH3884 – Kiarti Thanee City Mansion FOR SALE 3 beds 3 baths 188.66 Sq.M. nearby BTS Phrom Phong Station ONLY 19.9 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
188.66 ตร.ม.
฿19,900,000
UPDATE !
(฿105,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
🔼🔽 AccomA 📩 Kiarti Thanee City Mansion

🔼🔽 AccomA 📩 Kiarti Thanee City Mansion

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
188.66 ตร.ม.
฿19,500,000
(฿103,361 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/01/2569 18:11
ขายคอนโด 2 ชั้น ใจกลางสุขุมวิท เลี้ยงสัตว์ได้

ขายคอนโด 2 ชั้น ใจกลางสุขุมวิท เลี้ยงสัตว์ได้

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
193 ตร.ม.
฿18,500,000
(฿95,855 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/05/2568 07:45

โครงการใกล้เคียง Kiarti Thanee City Mansion

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke668 ประกาศ
ขาย Life Asoke182 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke962 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green258 ประกาศ
ขาย T.C. Green113 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke313 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke96 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23467 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23169 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by