Kiarti Thanee City Mansion | Beautiful 3 Bedroom Duplex Condo - BR61401CD
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6009734
เข้าชม :
เกียรติธานี ซิตี้แมนชั่น 191/5 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
**ขออภัย ไม่รับนายหน้า
**ระยะเวลาเช่าขั้นต่ำ 12 เดือน
**ชมทรัพย์สินเพิ่มเติมได้ทางเว็บไซต์ของเรา
โปรดทราบ: ความพร้อมในการเข้าพักอาจมีการเปลี่ยนแปลง
‘ติดต่อเราสำหรับข้อมูลเพิ่มเติมหรือเพื่อนัดเข้าชม’
Bangkok Residential Property Group Co.,Ltd
หากลูกค้าท่านใดสนใจและอยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติมหรือประสงค์จะนัดหมายเพื่อดูสถานที่จริง กรุณากรอกรายละเอียดของท่านลงในแบบฟอร์มเพื่อ ”ติดต่อเจ้าของประกาศ” เสร็จแล้วคลิกที่ปุ่ม “ส่งข้อความถึงเจ้าของประกาศ” หรือง่ายๆ เพียงแค่โทรฯ, ส่งข้อความ, Line, Whatsapp มายังเบอร์โทรศัพท์ที่ได้แจ้งไว้ แล้วทางเราจะรีบติดต่อกลับโดยด่วน
อย่าลืมนะคะ!! ถ้าอสังหาฯ ตามที่เห็นในประกาศในระหว่างนี้ไม่ตรงกับความต้องการ ได้โปรดแจ้งให้เราทราบเพราะเราจะเช็คฐานข้อมูลให้ทันทีว่ามีอสังหาฯ ใดที่ว่างและเหมาะสมกับความต้องการของลูกค้าให้มากที่สุด
การนัดหมาย : สามารถนัดหมายเพื่อดูสถานที่จริงได้ทุกวัน จันทร์ - อาทิตย์ ตั้งแต่เวลา 09.00 น. – 18.00 น. โดยมีบริการรถรับ-ส่งเพื่ออำนวยความสะดวกให้แก่ลูกค้า วันและเวลาอาจเปลี่ยนแปลงขึ้นอยู่กับสถานะและการอนุมัติจากเจ้าของอสังหาฯ ดังกล่าวด้วย
รายละเอียด
- Kiarti Thanee City Mansion
- 19,900,000 (105,851 บาท/ตร.ม.)
- Duplex 3 ห้องนอน
- -
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 188 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

191/5 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
19 ประกาศเช่า
14 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เกียรติธานี ซิตี้แมนชั่น
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เกียรติธานี ซิตี้แมนชั่น ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2833387)3 ห้องนอน188m2ชั้น 7-8฿19,900,000UPDATE !
265.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ4 ห้องนอน265m2ชั้น 1฿29,000,000UPDATE !
188.6 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ3 ห้องนอน188.6m2ชั้น 7฿18,500,000UPDATE !
174.9 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ2 ห้องนอน174.9m2ชั้น 14฿23,000,000UPDATE !
LTH12320 – Kiarti Thanee City Mansion FOR SALE Size 193 sqm. 2 beds 3 baths Near BTS Phetchaburi Station ONLY 17.5 MB2 ห้องนอน193m2ชั้น 10+฿17,500,000UPDATE !
LTH7309 – Kiarti Thanee City Mansion FOR SALE 4 beds 3 baths size 270 Sq.M. Near MRT Phetchaburi station ONLY 26 MB4 ห้องนอน270m2ชั้น 0฿26,000,000UPDATE !
LTH3865 – Kiarti Thanee City Mansion FOR SALE 3 beds 2 baths 162 Sq.M. nearby BTS Phrom Phong Station ONLY 15 MB3 ห้องนอน162m2ชั้น 0฿15,000,000UPDATE !
LTH3884 – Kiarti Thanee City Mansion FOR SALE 3 beds 3 baths 188.66 Sq.M. nearby BTS Phrom Phong Station ONLY 19.9 MB3 ห้องนอน188.66m2ชั้น 0฿19,900,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เกียรติธานี ซิตี้แมนชั่น ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2875642)3 ห้องนอน188m2ชั้น 7฿19,900,000UPDATE !
ขายดูเพล็กซ์คอนโด สุขุมวิท ซอย 31 โซนอโศก พร้อมพงษ์ โอกาสพิเศษในการเป็นเจ้าของห้องขนาดใหญ่ 188 ตารางเมตร ใจกลางเมือง3 ห้องนอน188m2ชั้น -฿19,900,000UPDATE !
LTH7357– Kiarti Thani city mansion Penthouse FOR SALE 4 beds 4 baths size 270 Sq.M.Near BTS Phrom Phong station ONLY 26.2 MB4 ห้องนอน270m2ชั้น 0฿26,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.3 กม.
3.6 กม.
0 กม.
0 กม.
3.5 กม.
3.3 กม.
3.8 กม.
3.4 กม.
2.9 กม.
5.5 กม.