รูป Keha Thepprasit  - รูปที่ 1/3
รูป Keha Thepprasit  - รูปที่ 2/3
รูป Keha Thepprasit  - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

Keha Thepprasit

เคหะเทพประสิทธิ์บางละมุง ชลบุรี0.0/5
5ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

เคหะเทพประสิทธิ์

ใกล้ตลาดกลางคืนเทพประสิทธิ์

ใกล้ รพ.พัทยา รพ.กรุงเทพ-พัทยา ศูนย์การค้า บิ๊กซี โลตัส เซ็นทรัล

ใกล้กรมที่ดินบางละมุง หาดจอมเทียน

การเดินทาง ใกล้ ถ.สุขุมวิท ถ.บายพาส กรุงเทพ-ระยอง เข้า-ออกสะดวก มีที่จอดรถกว้างขวาง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Keha Thepprasit
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
-
1998
1
18

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Trust Condo South Pattaya

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Trust Condo South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Condo South Pattaya

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Grass Pattaya

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Grass Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด The Grass Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

S Fifty South Pattaya

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า S Fifty South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด S Fifty South Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Unicca Pattaya

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Unicca Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Unicca Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

The Blue Residence

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Blue Residence

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Blue Residence

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The Mountain Khaotalo

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Mountain Khaotalo

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Mountain Khaotalo

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Pattaya Housing Authority

ห่างออกไป 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Pattaya Housing Authority

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pattaya Housing Authority

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

DE BLUE RESORT AND CONDOMINIUM PATTAYA

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า DE BLUE RESORT AND CONDOMINIUM PATTAYA

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด DE BLUE RESORT AND CONDOMINIUM PATTAYA

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

The Win Condominium Pattaya

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Win Condominium Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด The Win Condominium Pattaya

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Hagone

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Hagone

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Hagone

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

ห่างไป 4.1 กม.

แม็คโคร พัทยาใต้

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 505 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,553 ประกาศ

บิ๊กซี พัทยาใต้

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 237 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,053 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 321 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,305 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,108 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,406 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,097 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,306 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,144 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,421 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 704 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,025 ประกาศ

พัทยา ไนท์ บาซ่า

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศให้เช่า 432 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศขาย 1,862 ประกาศ

พิพิธภัณฑ์ยางพารา

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า พิพิธภัณฑ์ยางพารา

มีประกาศให้เช่า 260 ประกาศ

ประกาศขาย พิพิธภัณฑ์ยางพารา

มีประกาศขาย 1,005 ประกาศ

ถนนเทพประสิทธิ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทพประสิทธิ์

มีประกาศให้เช่า 79 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทพประสิทธิ์

มีประกาศขาย 230 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 343 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,375 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ 1 Bed Condo for Rent at Keha Condo in Thepprasit Pattaya

1 Bed Condo for Rent at Keha Condo in Thepprasit Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
64 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:45
รูปภาพ 🔥 เคหะ เทพประสิทธิ์ | For Rent 🔥  รายละเอียดห้อง🚪 -1ห้องนอน -ชั้น 8 -ขนาด 60ตรม  รายละเอียดการเข้าอยู่👜 💵18,000บาท/เดือน 🔐ประกัน 2เดือน ✍️1ปี

🔥 เคหะ เทพประสิทธิ์ | For Rent 🔥 รายละเอียดห้อง🚪 -1ห้องนอน -ชั้น 8 -ขนาด 60ตรม รายละเอียดการเข้าอยู่👜 💵18,000บาท/เดือน 🔐ประกัน 2เดือน ✍️1ปี

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:08

ประกาศขายในโครงการ (5)

1 Bed Condo for Sale at Keha Condo in Thepprasit Pattaya

1 Bed Condo for Sale at Keha Condo in Thepprasit Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
64 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿35,156 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:45
Keha Thepprasit Condominium for Sale Thepprasit Pattaya

Keha Thepprasit Condominium for Sale Thepprasit Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
48 ตร.ม.
฿1,430,000
UPDATE !
(฿29,792 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:45
Studio Condo for Sale at Karn Keha Thepprasit Pattaya

Studio Condo for Sale at Karn Keha Thepprasit Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿35,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:45
Keha Thepprasit Condo 2 Bedroom for sale in Jomtien Pattaya

Keha Thepprasit Condo 2 Bedroom for sale in Jomtien Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿35,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:45
🔥ขาย คอนโด Keha Thepprasit คอนโดเคหะเทพประสิทธิ์ ✅ ทำเลเทพประสิทธิ์ ห้องริม รีโนเวทใหม่ พื้นที่กว้าง

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
70 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿34,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:02

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Grass Pattaya6 ประกาศ
ขาย The Grass Pattaya5 ประกาศ
เอส ฟิฟตี้ พัทยาใต้
เอส ฟิฟตี้ พัทยาใต้

S Fifty South Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ยูนิกก้า พัทยา

Unicca Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Unicca Pattaya2 ประกาศ
ขาย Unicca Pattaya5 ประกาศ

The Blue Residence

บางละมุง ชลบุรี
ขาย The Blue Residence9 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Hagone0 ประกาศ
ขาย Hagone0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by