รูป Marina Golden Bay Pattaya - รูปที่ 1/17
รูป Marina Golden Bay Pattaya - รูปที่ 2/17
รูป Marina Golden Bay Pattaya - รูปที่ 3/17
รูป Marina Golden Bay Pattaya - รูปที่ 4/17
รูป Marina Golden Bay Pattaya - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Marina Golden Bay Pattaya

มาริน่า โกลเด้น เบย์ พัทยาบางละมุง ชลบุรี0.0/5
18ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า
โครงการหรูหราแบบ High Rise หรือ คอนโดตึกสูงในพัทยา
มอบไลฟ์สไตล์ที่แตกต่างเหนือคำบรรยาย พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกอย่างครบครัน
“ความหรูหรา งดงามตระการตาของ” มาริน่า โกลเด้น เบย์ คอนโดแห่งความมั่งคั่งเหมาะสมที่สุดหากต้องการลงทุนคอนโดพัทยา
มอบความสะดวกสบายแบบไม่มีที่สิ้นสุดเพื่อตอบแทนทุกความไว้วางใจของคุณที่เลือกลงทุนคอนโดของเรา
ยังมาพร้อมบริการต่าง ๆ และความปลอดภัยในทุกวินาทีสำหรับคุณ คอนโดมิเนียมพร้อมอยู่ที่เมืองพัทยาแห่งนี้ได้รับการออกแบบภายในพร้อมวางแผนผังห้องต่าง ๆ อย่างชาญฉลาด สูดอากาศสดชื่นได้เต็มปอดในขณะชื่นชมวิวสวนสวยสไตล์ทรอปิคอลได้แบบสบายตา
หรือเลือกพักผ่อนร่างกายในสระว่ายน้ำแบบ Infinity ที่จะช่วยให้ร่างกายและจิตใจของคุณได้ผ่อนคลายมากยิ่งขึ้น

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (18)

รายละเอียดโครงการ

Marina Golden Bay Pattaya

ชื่ออื่นๆ

  • Marina Golden Bay พัทยา
  • มารีน่า โกลเด้น เบย์
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
2100
2023
3
51

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Mare Pattaya

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The Trust Condo South Pattaya

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Trust Condo South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Condo South Pattaya

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Grass Pattaya

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Grass Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด The Grass Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Laguna Beach Resort 2

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 2

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 2

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Dusit Grand Park

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Dusit Grand Park

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Dusit Grand Park

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

City Garden Tower

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tower

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tower

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

S Fifty South Pattaya

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า S Fifty South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด S Fifty South Pattaya

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Arcadia Beach Resort

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Resort

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Resort

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Unicca Pattaya

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Unicca Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Unicca Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Arcadia Beach Continental

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Continental

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Continental

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

ห่างไป 3.7 กม.

แม็คโคร พัทยาใต้

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 501 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,565 ประกาศ

บิ๊กซี พัทยาใต้

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 233 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,054 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 311 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,317 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,123 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,419 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,125 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,329 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,174 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,448 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 726 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,033 ประกาศ

พัทยา ไนท์ บาซ่า

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศให้เช่า 437 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศขาย 1,864 ประกาศ

พิพิธภัณฑ์ยางพารา

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า พิพิธภัณฑ์ยางพารา

มีประกาศให้เช่า 265 ประกาศ

ประกาศขาย พิพิธภัณฑ์ยางพารา

มีประกาศขาย 1,011 ประกาศ

ถนนเทพประสิทธิ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทพประสิทธิ์

มีประกาศให้เช่า 79 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทพประสิทธิ์

มีประกาศขาย 232 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 349 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,377 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (18)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารีน่า โกลเด้น เบย์ พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1267654)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 44
30 ตร.ม.
฿5,890,500
UPDATE !
(฿196,350 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารีน่า โกลเด้น เบย์ พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1267655)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
30 ตร.ม.
฿5,544,000
UPDATE !
(฿184,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:59
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30 ตร.ม. มารีน่า โกลเด้น เบย์ พัทยา

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30 ตร.ม. มารีน่า โกลเด้น เบย์ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30 ตร.ม.
฿3,985,800
UPDATE !
(฿132,860 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 40 ตร.ม. มารีน่า โกลเด้น เบย์ พัทยา

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 40 ตร.ม. มารีน่า โกลเด้น เบย์ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
40 ตร.ม.
฿7,392,000
UPDATE !
(฿184,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  40 ตร.ม มารีน่า โกลเด้น เบย์ พัทยา

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 40 ตร.ม มารีน่า โกลเด้น เบย์ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
40 ตร.ม.
฿7,392,000
UPDATE !
(฿184,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
คอนโดใหม่ 1 ห้องนอน ใจกลาง Bang Lamung ใน Marina Golden Bay Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
30 ตร.ม.
฿5,197,500
UPDATE !
(฿173,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30 ตร.ม มารีน่า โกลเด้น เบย์ พัทยา

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30 ตร.ม มารีน่า โกลเด้น เบย์ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
30 ตร.ม.
฿4,331,250
UPDATE !
(฿144,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
Marina Golden Bay 1 Bedroom for Sale

Marina Golden Bay 1 Bedroom for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
29 ตร.ม.
฿3,985,800
UPDATE !
(฿137,441 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มารีน่า โกลเด้น เบย์ 6150537

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มารีน่า โกลเด้น เบย์ 6150537

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
29 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿110,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มารีน่า โกลเด้น เบย์ 5816215

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มารีน่า โกลเด้น เบย์ 5816215

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿7,971,000
UPDATE !
(฿132,850 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ มารีน่า โกลเด้น เบย์ 1647552

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ มารีน่า โกลเด้น เบย์ 1647552

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 47
101 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿217,822 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มารีน่า โกลเด้น เบย์ 1930518

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มารีน่า โกลเด้น เบย์ 1930518

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿3,985,500
UPDATE !
(฿132,850 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มารีน่า โกลเด้น เบย์ 5593138

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มารีน่า โกลเด้น เบย์ 5593138

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿110,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Marina Golden Bay Pattaya - รหัส: MGB02

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
60 ตร.ม.
฿8,094,000
UPDATE !
(฿134,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:33
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Marina Golden Bay Pattaya - รหัส: MGB03

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
40 ตร.ม.
฿7,392,000
UPDATE !
(฿184,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:33
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Marina Golden Bay Pattaya - รหัส: MGB01

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿115,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:33
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ มารีน่า โกลเด้น เบย์ พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1406390)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
100 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿220,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48

โครงการใกล้เคียง Marina Golden Bay Pattaya

ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา

Supalai Mare Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Supalai Mare Pattaya38 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Grass Pattaya6 ประกาศ
ขาย The Grass Pattaya5 ประกาศ
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2

Laguna Beach Resort 2

บางละมุง ชลบุรี
ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค

Dusit Grand Park

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Dusit Grand Park 9 ประกาศ
ขาย Dusit Grand Park 40 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์

City Garden Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า City Garden Tower3 ประกาศ
ขาย City Garden Tower28 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Arcadia Beach Resort34 ประกาศ
ยูนิกก้า พัทยา

Unicca Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Unicca Pattaya2 ประกาศ
ขาย Unicca Pattaya5 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play