รูป KAVE TU - รูปที่ 1/4
รูป KAVE TU - รูปที่ 2/4
รูป KAVE TU - รูปที่ 3/4
รูป KAVE TU - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

KAVE TU

เคฟ ทียูคลองหลวง ปทุมธานี0.0/5
10ยูนิตขาย
39ยูนิตเช่า

เคฟ ทียู KAVE TU พัฒนาโดย บริษัท แอสเซทไวส์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 4 อาคาร 8 ชั้น 1,016 ยูนิต KAVE TU (เคฟ ทียู) คอนโดแนวคิดใหม่ แต่งครบพร้อมอยู่ ตรงข้าม มธ. รังสิต ตั้งอยู่ ถนนเชียงราก ต.บางหวายใต้ อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ส่วนกลางเยอะกว่า 40 รายการ ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า และ ใกล้ทางขึ้น-ลง ทางด่วน ใกล้แหล่งค้าส่งที่ใหญ่ที่สุดในประเทศอย่างตลาดไท รวมถึงห้างสรรพสินค้า -ใกล้มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 50 เมตร -ใกล้ รพ. ธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ 950 เมตร -ใกล้ตลาดไท 3.2 กม. , Future Park รังสิต 9 กม. - ใกล้จุดขึ้น – ลง ทางด่วน 2.5 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 39 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

KAVE TU
คอนโดมิเนียม
คลองหลวง ปทุมธานี
1016
2.4 เมตร
2021
47 บาท/ตร.ม.
4
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3241ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Campus Resort Rangsit

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Campus Resort Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Campus Resort Rangsit

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

dcondo campus Dome - Rangsit

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo campus Dome - Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo campus Dome - Rangsit

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Kave Wonderland

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Kave Wonderland

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด Kave Wonderland

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Baan Nuntaporn

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Nuntaporn

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Nuntaporn

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Kave Ava

ห่างออกไป 70 เมตร

คอนโดให้เช่า Kave Ava

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Kave Ava

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Modiz Avantgarde

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Avantgarde

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Avantgarde

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

dcondo Shine Rangsit

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Shine Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Shine Rangsit

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

D condo campus rangsit 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า D condo campus rangsit 2

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด D condo campus rangsit 2

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Modiz Launch

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Launch

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Launch

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

dcondo Campus Hideaway

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Campus Hideaway

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Campus Hideaway

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

สถาบันเทคโนโลยีแห่งเอเชีย (AIT)

ห่างไป 2.3 กม.

ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต

มีประกาศให้เช่า 1,000 ประกาศ

รร.ธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม

ห่างไป 4.5 กม.

เมกาโฮม รังสิต

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เมกาโฮม รังสิต

มีประกาศให้เช่า 978 ประกาศ

ประกาศขาย เมกาโฮม รังสิต

มีประกาศขาย 327 ประกาศ

แม็คโคร คลองหลวง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร คลองหลวง

มีประกาศให้เช่า 1,006 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร คลองหลวง

มีประกาศขาย 338 ประกาศ

ตลาดไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดไท

มีประกาศให้เช่า 556 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดไท

มีประกาศขาย 163 ประกาศ

คลองหลวง ปทุมธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คลองหลวง ปทุมธานี

มีประกาศให้เช่า 1,032 ประกาศ

ประกาศขาย คลองหลวง ปทุมธานี

มีประกาศขาย 363 ประกาศ

รังสิต

ห่างไป 10 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต

มีประกาศให้เช่า 1,054 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต

มีประกาศขาย 391 ประกาศ

ถนนรังสิต-นครนายก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศให้เช่า 1,150 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศขาย 442 ประกาศ

ถนนคลองหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนคลองหลวง

มีประกาศให้เช่า 540 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนคลองหลวง

มีประกาศขาย 141 ประกาศ

รังสิต คลองหนึ่ง

ห่างไป 10 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เทสโก้โลตัส คลองหลวง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส คลองหลวง

มีประกาศให้เช่า 554 ประกาศ

รพ.ภัทร-ธนบุรี

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ภัทร-ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 979 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ภัทร-ธนบุรี

มีประกาศขาย 328 ประกาศ

รพ.ธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ

ห่างไป 2.1 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.93 - 25.48 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (39)

ดูประกาศทั้งหมด (39)
รูปภาพ 🔥ให้เช่าด่วน🔥 Kave TU ขนาด 25 ตร.ม. ชั้น 5 ตึก B 10,000 บาท/เดือน

🔥ให้เช่าด่วน🔥 Kave TU ขนาด 25 ตร.ม. ชั้น 5 ตึก B 10,000 บาท/เดือน

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 15:05
รูปภาพ 🤝🏻RB23504 ให้เช่าถูกมาก👍เคฟ ทียู✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23504 ให้เช่าถูกมาก👍เคฟ ทียู✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 14:57
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ1961  ให้เช่า KAVE TU ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ1961 ให้เช่า KAVE TU ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 14:49
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ667  ให้เช่า KAVE TU ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ667 ให้เช่า KAVE TU ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 14:49
รูปภาพ ให้เช่า เคฟ ทียูมีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เคฟ ทียูมีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 13:31
รูปภาพ 🔥NTC Home ให้เช่า เคฟ ทียู ใกล้ม.ธรรมศาสตร์ ตึกA ชั้น5 (12,000/ด) 27 ตรม. แอร์ 2 ตัว มีเครื่องซักผ้า

🔥NTC Home ให้เช่า เคฟ ทียู ใกล้ม.ธรรมศาสตร์ ตึกA ชั้น5 (12,000/ด) 27 ตรม. แอร์ 2 ตัว มีเครื่องซักผ้า

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 13:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เคฟ ทียู คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-97107 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เคฟ ทียู คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-97107 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔮RB23504 ให้เช่าถูกมาก👍เคฟ ทียู✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23504 ให้เช่าถูกมาก👍เคฟ ทียู✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB23105 ให้เช่าถูกมาก👍KAVE TU✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23105 ให้เช่าถูกมาก👍KAVE TU✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 10:54
รูปภาพ ใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ เดินทางสะดวก เหมาะทั้งอยู่เอง/ปล่อยเช่า📚 KAVE TU

ใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ เดินทางสะดวก เหมาะทั้งอยู่เอง/ปล่อยเช่า📚 KAVE TU

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 08:00
รูปภาพ P. ให้เช่าKaveTU  ห้องสวย  ตกแต่งครบ  ใกล้ม.ธรรมศาสตร์ 🔥

P. ให้เช่าKaveTU ห้องสวย ตกแต่งครบ ใกล้ม.ธรรมศาสตร์ 🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 07:57
รูปภาพ P. kavetuให้เช่า  คอนโดสวย ทำเลดีใกล้ม.ธรรมศาสตร์ 🔥

P. kavetuให้เช่า คอนโดสวย ทำเลดีใกล้ม.ธรรมศาสตร์ 🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 06:57
รูปภาพ 🍭ให้เช่า Kave tu คอนโดใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ เดินทางไปเรียนสะดวก มีคนรับส่ง 🚙 สนใจติดต่อ @lvcondo

🍭ให้เช่า Kave tu คอนโดใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ เดินทางไปเรียนสะดวก มีคนรับส่ง 🚙 สนใจติดต่อ @lvcondo

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 06:01

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 06:01
รูปภาพ 🍭ให้เช่า Kave tu พร้อมอยู่ คอนโดใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ เดินทางไปเรียนสะดวก มีคนรับส่ง 🚙 สนใจติดต่อ @lvcondo

🍭ให้เช่า Kave tu พร้อมอยู่ คอนโดใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ เดินทางไปเรียนสะดวก มีคนรับส่ง 🚙 สนใจติดต่อ @lvcondo

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 06:01

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 06:01

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 06:01
รูปภาพ P. ให้เช่าKaveTU  ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ม.ธรรมศาสตร์ 🔥

P. ให้เช่าKaveTU ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ม.ธรรมศาสตร์ 🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 06:00
รูปภาพ เช่าคอนโด  เคฟ ทียู คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-141589 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เคฟ ทียู คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-141589 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองหลวง ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

ขายคอนโด  เคฟ ทียู คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-99137 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด เคฟ ทียู คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-99137 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.59 ตร.ม.
฿2,465,000
UPDATE !
(฿71,263 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 12:46
🏡 ขายด่วน 💖  KAVE TU 2 ห้องนอน เจ้าของอยู่เอง ✨ ตึก A ชั้น 4 วิวสระยาว พร้อมสวน

🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TU 2 ห้องนอน เจ้าของอยู่เอง ✨ ตึก A ชั้น 4 วิวสระยาว พร้อมสวน

คลองหลวง ปทุมธานี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40.42 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿90,302 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 02:04
🏡 ขายด่วน Kave TU 💖 ✨ ตึก B ชั้น 6

🏡 ขายด่วน Kave TU 💖 ✨ ตึก B ชั้น 6

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿72,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 02:04
🏢 ขายคอนโด : KAVE TU (เคฟ ทียู)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11169

🏢 ขายคอนโด : KAVE TU (เคฟ ทียู) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11169

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25.48 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿74,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 07:33
📢P. ขายKave tu ห้องสวย ใกล้ม.ธรรมศาสตร์ (S-Kt24010)

📢P. ขายKave tu ห้องสวย ใกล้ม.ธรรมศาสตร์ (S-Kt24010)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿72,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01
📢P. ขายKave Tu ห้องสวย ตรงข้ามมธ. *ขายพร้อมผู้เช่า (S-Kt24005)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿72,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01
📢P.ขายKave tu ห้องสวย ใกล้ม.ธรรมศาสตร์(S-Kt24008)

📢P.ขายKave tu ห้องสวย ใกล้ม.ธรรมศาสตร์(S-Kt24008)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01
✨ ขาย เคฟ ทียู ธรรมศาสตร์ ✨  ราคา 1,650,000 บาท

✨ ขาย เคฟ ทียู ธรรมศาสตร์ ✨ ราคา 1,650,000 บาท

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
25 ตร.ม.
฿1,650,000
(฿66,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/03/2569 07:08
ขายด่วน 🔥Kave TU🔥1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด24.97 ตร.ม ราคา 1,730,000 บาท *ขายพร้อมผู้เช่า

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24.97 ตร.ม.
฿1,730,000
(฿69,283 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 17:45
ขายคอนโด ใกล้มหาลัยธรรมศาสตร์ (เจ้าของขายเอง)

ขายคอนโด ใกล้มหาลัยธรรมศาสตร์ (เจ้าของขายเอง)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
ติดต่อสอบถามราคา
NaN
เลื่อนประกาศ : 12/03/2569 12:42

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Kave Wonderland122 ประกาศ
ขาย Kave Wonderland11 ประกาศ

Baan Nuntaporn

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Baan Nuntaporn 0 ประกาศ
ขาย Baan Nuntaporn 0 ประกาศ
เคฟ เอวา
เคฟ เอวา

Kave Ava

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Kave Ava77 ประกาศ
ขาย Kave Ava7 ประกาศ
โมดิซ อาวองการ์ด
โมดิซ อาวองการ์ด

Modiz Avantgarde

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Modiz Avantgarde49 ประกาศ
ขาย Modiz Avantgarde41 ประกาศ
ดีคอนโด ชายน์ รังสิต
ดีคอนโด ชายน์ รังสิต

dcondo Shine Rangsit

คลองหลวง ปทุมธานี
ดีคอนโด แคมปัส รังสิต 2
ดีคอนโด แคมปัส รังสิต 2

D condo campus rangsit 2

คลองหลวง ปทุมธานี
โมดิซ ลอนช์
โมดิซ ลอนช์

Modiz Launch

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Modiz Launch19 ประกาศ
ขาย Modiz Launch2 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230