รูป Kave Ava - รูปที่ 1/14
รูป Kave Ava - รูปที่ 2/14
รูป Kave Ava - รูปที่ 3/14
รูป Kave Ava - รูปที่ 4/14
รูป Kave Ava - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Kave Ava

เคฟ เอวา100 คลองหลวง ปทุมธานี0.0/5
8ยูนิตขาย
76ยูนิตเช่า

จุดกำเนิดใหม่…ของการใช้ชีวิตกับการดีไซน์สุดล้ำ ให้ทุกวันที่ Kave Ava

เป็นช่วงเวลาเติมสีสันแห่งชีวิต ให้สนุกสุดมันส์

ในแบบฉบับ “ชาวเคฟ” ด้วยการออกแบบคอนเซ็ปต์ โครงการในสไตล์ Futuristic เพิ่มความล้ำด้วยเส้นสายและแสงสีสะท้อนการใช้ชีวิต สอดคลองกับธรรมชาติ ที่เชื่อมต่อกันทั้งภายในและภายนอก รวมเข้ากับพื้นที่แห่งจุดกำเนิดของชีวิต Ava Pod รูปทรงวงรีแบบไข่ 360 องศา ที่โอบล้อมรวมความสนุกไว้ด้วยกัน The Gym Pod 2 ชั้น ที่รับวิวโครงการได้แบบ Panorama สระว่ายน้ำ 3 สระ 3 สไตล์ พร้อมพื้นที่ส่วนกลางอีกกว่า 48 รายการ เติมเต็มการใช้ชีวิตให้สุดล้ำกับบริการ Ava Concierge Service ที่พร้อมบริการ ชาวเคฟ เอวา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 76 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Kave Ava
คอนโดมิเนียม
100 คลองหลวง ปทุมธานี
1291
2023
5
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3244ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Campus Resort Rangsit

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Campus Resort Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Campus Resort Rangsit

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

dcondo campus Dome - Rangsit

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo campus Dome - Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo campus Dome - Rangsit

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Kave Wonderland

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Kave Wonderland

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด Kave Wonderland

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Baan Nuntaporn

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Nuntaporn

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Nuntaporn

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

KAVE TU

ห่างออกไป 70 เมตร

คอนโดให้เช่า KAVE TU

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด KAVE TU

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Modiz Avantgarde

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Avantgarde

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Avantgarde

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Modiz Launch

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Launch

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Launch

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

dcondo Shine Rangsit

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Shine Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Shine Rangsit

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

D condo campus rangsit 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า D condo campus rangsit 2

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด D condo campus rangsit 2

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

dcondo Campus Hideaway

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Campus Hideaway

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Campus Hideaway

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

สถาบันเทคโนโลยีแห่งเอเชีย (AIT)

ห่างไป 2.3 กม.

ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต

มีประกาศให้เช่า 993 ประกาศ

ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.ธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม

ห่างไป 4.5 กม.

เมกาโฮม รังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมกาโฮม รังสิต

มีประกาศให้เช่า 968 ประกาศ

ประกาศขาย เมกาโฮม รังสิต

มีประกาศขาย 384 ประกาศ

แม็คโคร คลองหลวง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร คลองหลวง

มีประกาศให้เช่า 1,003 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร คลองหลวง

มีประกาศขาย 396 ประกาศ

ตลาดไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดไท

มีประกาศให้เช่า 541 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดไท

มีประกาศขาย 182 ประกาศ

คลองหลวง ปทุมธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คลองหลวง ปทุมธานี

มีประกาศให้เช่า 1,030 ประกาศ

ประกาศขาย คลองหลวง ปทุมธานี

มีประกาศขาย 425 ประกาศ

รังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รังสิต

มีประกาศให้เช่า 1,036 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต

มีประกาศขาย 456 ประกาศ

ถนนรังสิต-นครนายก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศให้เช่า 1,140 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศขาย 507 ประกาศ

ถนนคลองหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนคลองหลวง

มีประกาศให้เช่า 530 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนคลองหลวง

มีประกาศขาย 162 ประกาศ

รังสิต คลองหนึ่ง

ห่างไป 10 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เทสโก้โลตัส คลองหลวง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส คลองหลวง

มีประกาศให้เช่า 543 ประกาศ

รพ.ภัทร-ธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ภัทร-ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 970 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ภัทร-ธนบุรี

มีประกาศขาย 387 ประกาศ

รพ.ธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ

ห่างไป 2.2 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 21.60 - 23.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (75)

ดูประกาศทั้งหมด (75)
รูปภาพ 🔥 ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่! Kave Ava | 1 นอน | 25.12 ตร.ม. | ชั้น 8

🔥 ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่! Kave Ava | 1 นอน | 25.12 ตร.ม. | ชั้น 8

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.12 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:36
รูปภาพ 🏡 ให้เช่า Kave AVA 2 ห้องนอน 15,000฿💖 ✨ ตึก D ชั้น 3 ห้องมุม วิวสระสวย

🏡 ให้เช่า Kave AVA 2 ห้องนอน 15,000฿💖 ✨ ตึก D ชั้น 3 ห้องมุม วิวสระสวย

คลองหลวง ปทุมธานี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:31
รูปภาพ 🏡 ให้เช่า Kave Ava ห้อง Walkin Closet 12,000฿💖 ✨ ตึก A ชั้น 6 แต่งสวย

🏡 ให้เช่า Kave Ava ห้อง Walkin Closet 12,000฿💖 ✨ ตึก A ชั้น 6 แต่งสวย

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:31
รูปภาพ 🏡 ให้เช่า Kave AVA 12,500฿💖 ✨ ตึก B ชั้น 3 ห้องใหญ่ วิวสระสวย ✅️ พร้อมเข้าอยู่

🏡 ให้เช่า Kave AVA 12,500฿💖 ✨ ตึก B ชั้น 3 ห้องใหญ่ วิวสระสวย ✅️ พร้อมเข้าอยู่

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:31
รูปภาพ วิวโล่ง ส่วนตัวสุด! Kave AVA  ตึก B แต่งครบ เครื่องซักผ้า+เครื่องกรองน้ำพร้อม มีลำโพงบลูทูธฝังเพดาน เพียง 13,000.- ✨

วิวโล่ง ส่วนตัวสุด! Kave AVA ตึก B แต่งครบ เครื่องซักผ้า+เครื่องกรองน้ำพร้อม มีลำโพงบลูทูธฝังเพดาน เพียง 13,000.- ✨

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
25.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 18:20
รูปภาพ ✨ KAVE AVA | ห้องใหม่ 1 Bed Extra Type พร้อม Walk-In Closet

✨ KAVE AVA | ห้องใหม่ 1 Bed Extra Type พร้อม Walk-In Closet

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:26
รูปภาพ Kave AVA ใกล้ มธ. | ห้องโปร่ง น่าอยู่ ปล่อยไวมาก

Kave AVA ใกล้ มธ. | ห้องโปร่ง น่าอยู่ ปล่อยไวมาก

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:26
รูปภาพ ✨ KAVE AVA | คอนโดใหม่ 1 Bedroom Plus (2 ห้องนอน) ห้องตกแต่งใหม่ทั้งห้อง วิวสระฉ่ำ ชั้นสูง

✨ KAVE AVA | คอนโดใหม่ 1 Bedroom Plus (2 ห้องนอน) ห้องตกแต่งใหม่ทั้งห้อง วิวสระฉ่ำ ชั้นสูง

คลองหลวง ปทุมธานี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:26
รูปภาพ 🌴 Kave AVA วิวสระ ห้อง Rare Item แต่งสวยมาก

🌴 Kave AVA วิวสระ ห้อง Rare Item แต่งสวยมาก

คลองหลวง ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:26
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เคฟ เอวา คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-99149 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เคฟ เอวา คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-99149 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ P. KaveAvaปล่อยเช่า  คอนโดสไตล์โมเดิร์น เตียงคู่ ใกล้ม.ธรรมศาสตร์🔥

P. KaveAvaปล่อยเช่า คอนโดสไตล์โมเดิร์น เตียงคู่ ใกล้ม.ธรรมศาสตร์🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/8/2563)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:00
รูปภาพ ✅Line:@bkkagent ✅ ให้เช่าคอนโด Kave ava❗พร้อมอยู่ทันที❗

✅Line:@bkkagent ✅ ให้เช่าคอนโด Kave ava❗พร้อมอยู่ทันที❗

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-8
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:08
รูปภาพ P. KaveAvaปล่อยเช่า คอนโดสวย ใกล้มธ. จัดฟังก์ชันครบครัน 🔥

P. KaveAvaปล่อยเช่า คอนโดสวย ใกล้มธ. จัดฟังก์ชันครบครัน 🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2563)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ #Z1503 ให้เช่าคอนโด Kave AVA (Rangsit)

#Z1503 ให้เช่าคอนโด Kave AVA (Rangsit)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4199💥 160169 🔥ให้เช่าคอนโด Kave AVA (Rangsit)

#Z4199💥 160169 🔥ให้เช่าคอนโด Kave AVA (Rangsit)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1955 ให้เช่า          Kave AVA

#R1955 ให้เช่า Kave AVA

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿13,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4157💥 150169 🔥ให้เช่าคอนโด Kave AVA (Rangsit)

#Z4157💥 150169 🔥ให้เช่าคอนโด Kave AVA (Rangsit)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2304          ให้เช่า Kave AVA

#R2304 ให้เช่า Kave AVA

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27.3 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1721 ให้เช่า           Kave AVA

#R1721 ให้เช่า Kave AVA

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

ขายคอนโด  เคฟ เอวา คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-90024 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด เคฟ เอวา คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-90024 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿86,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
💥SL-10922💥Hot Deal ขายขาดทุน คอนโดเพื่อการลงทุน Kave AVA รังสิต 28 ตร.ม. พร้อมผู้เช่า Yield 7.8% การันตีรายได้ทันที👉แอดไลน์ @rangrak

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿2,000,000
NEW !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:35
🏡 ขาย Kave AVA 2.75 ลบ. ตึก D ชั้น 7 วิวสระ ห้องตกแต่งสวยครบ💖

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27.66 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿99,422 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:04
ขายคอนโด KAVE Ava คลองหลวง หลัง ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต ห้องใหม่และพร้อมอยู่ ราคาสุดคุ้ม

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27.66 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿84,960 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:05
📢P. ขายKave Ava ห้องสวย ใกล้ม.ธรรมม.ธรรมศาสตร์(S-Ava23004)

📢P. ขายKave Ava ห้องสวย ใกล้ม.ธรรมม.ธรรมศาสตร์(S-Ava23004)

คลองหลวง ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿1,850,000
(฿80,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01
📢P. ขายKave Ava คอนโดสวย แต่งครบ ตรงข้าม ม.ธรรมศาสตร์  (S-Ava23003)

📢P. ขายKave Ava คอนโดสวย แต่งครบ ตรงข้าม ม.ธรรมศาสตร์ (S-Ava23003)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,900,000
(฿82,609 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01
📈 คอนโดพร้อมผู้เช่า! Kave AVA ซื้อวันนี้ รับรายได้ทันที Yield ดีมาก 🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22.88 ตร.ม.
฿2,200,000
(฿96,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 02:11
ขาย คอนโด Kave AVA ตรงข้าม มธ.ศูนย์รังสิต

ขาย คอนโด Kave AVA ตรงข้าม มธ.ศูนย์รังสิต

คลองหลวง ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿78,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/02/2569 07:44

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Kave Wonderland121 ประกาศ
ขาย Kave Wonderland13 ประกาศ

Baan Nuntaporn

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Baan Nuntaporn 0 ประกาศ
ขาย Baan Nuntaporn 0 ประกาศ
เคฟ ทียู
เคฟ ทียู

KAVE TU

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า KAVE TU40 ประกาศ
ขาย KAVE TU8 ประกาศ
โมดิซ อาวองการ์ด
โมดิซ อาวองการ์ด

Modiz Avantgarde

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Modiz Avantgarde44 ประกาศ
ขาย Modiz Avantgarde41 ประกาศ
โมดิซ ลอนช์
โมดิซ ลอนช์

Modiz Launch

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Modiz Launch13 ประกาศ
ขาย Modiz Launch2 ประกาศ
ดีคอนโด ชายน์ รังสิต
ดีคอนโด ชายน์ รังสิต

dcondo Shine Rangsit

คลองหลวง ปทุมธานี
ขาย dcondo Shine Rangsit27 ประกาศ
ดีคอนโด แคมปัส รังสิต 2
ดีคอนโด แคมปัส รังสิต 2

D condo campus rangsit 2

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by