รูป KALM Penthouse - รูปที่ 1/12
รูป KALM Penthouse - รูปที่ 2/12
รูป KALM Penthouse - รูปที่ 3/12
รูป KALM Penthouse - รูปที่ 4/12
รูป KALM Penthouse - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

KALM Penthouse

คาล์ม เพนท์เฮ้าส์ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (7)

รายละเอียดโครงการ

KALM Penthouse
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
16
2.85 เมตร
2019
- บาท/ตร.ม.
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 281 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

T.C. Green

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 266 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

Supalai Veranda Rama 9

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 344 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 322 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 225 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 243 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Noble Solo

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 238 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Supalai Park Ekkamai - Thonglor

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ekkamai - Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ekkamai - Thonglor

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Rise Rama 9

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rise Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Rise Rama 9

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,898 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,921 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,101 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,670 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 4.5 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.3 กม.

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 4.1 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 4.9 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 7.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,255 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 4.6 กม.

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 4.6 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,022 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,816 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,310 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,223 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 4.7 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,006 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,214 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.4 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,545 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,923 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,134 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,665 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,390 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,652 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,132 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,309 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,642 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,493 ประกาศ

อาร์ ซี เอ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า อาร์ ซี เอ

มีประกาศให้เช่า 6,175 ประกาศ

ประกาศขาย อาร์ ซี เอ

มีประกาศขาย 1,911 ประกาศ

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างไป 4.5 กม.

กรมส่งเสริมวัฒธรรม

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,870 ประกาศ

ประกาศขาย กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศขาย 5,600 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,860 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,284 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,662 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,512 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,454 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,605 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,016 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,848 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,240 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,114 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,226 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,777 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,414 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,562 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,296 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 37,979 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,005 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedrooms

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 100 - 114 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คาล์ม เพนท์เฮ้าส์ ใน บางกะปิ (ID 2070525)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
155 ตร.ม.
฿26,900,000
UPDATE !
(฿173,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:21
เพ้นท์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ที่ คาล์ม เพนท์เฮ้าส์ ใน บางกะปิ (ID 1898082)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
143 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿125,175 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:21
ขายคอนโด  คาล์ม เพนท์เฮ้าส์ MRT-ห้วยขวาง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-92967 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด คาล์ม เพนท์เฮ้าส์ MRT-ห้วยขวาง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-92967 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
143 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿122,378 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 12:46
143.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางกะปิ

143.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางกะปิ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
143 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿125,175 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53
ขายคอนโด KALM Penthouse ขนาด 142 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ในซอยศูนย์วิจัย 2 ใกล้ รพ.กรุงเทพ ใกล้ทองหล่อ พื้นที่เยอะเหมือนอยู่บ้าน

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
143 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿125,175 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:00
Kalm Penthouse | Desirable 2 Bedroom Property For Sale - BR18434CD

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
143 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿125,175 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
LTH9348 – Condo in Ari FOR SALE size 124.5 sq.m. 3 beds 2 baths near BTS Ari tation ONLY 24.9 MB

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1+
124.5 ตร.ม.
฿24,900,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 04:18

โครงการใกล้เคียง KALM Penthouse

ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green266 ประกาศ
ขาย T.C. Green105 ประกาศ
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 225 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 131 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor243 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor61 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo238 ประกาศ
ขาย Noble Solo103 ประกาศ
ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ
ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ

Supalai Park Ekkamai - Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไรส์ พระราม 9
ไรส์ พระราม 9

Rise Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rise Rama 935 ประกาศ
ขาย Rise Rama 916 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by