รูป JC Tower - รูปที่ 1/11
รูป JC Tower - รูปที่ 2/11
รูป JC Tower - รูปที่ 3/11
รูป JC Tower - รูปที่ 4/11
รูป JC Tower - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

JC Tower

เจซี ทาวเวอร์51/11 วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

JC Tower

ชื่ออื่นๆ

  • เจ.ซี. ทาวเวอร์
  • J.C. Tower
คอนโดมิเนียม
51/11 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
-
1991
2
12

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 295 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

T.C. Green

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Supalai Veranda Rama 9

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 381 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 208 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 265 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 360 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Noble Solo

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 282 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,147 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,937 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,107 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,074 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,357 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 6,020 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.1 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,208 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,108 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 4 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,749 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,972 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,362 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,842 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,502 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,541 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,394 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.7 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,185 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,841 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.2 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,387 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,694 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,730 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,064 ประกาศ

ท่าเรือสุเหร่าบ้านดอน

ห่างออกไป 520 เมตร

ท่าเรือซอยทองหล่อ

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 840 เมตร

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,582 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,575 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,788 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,766 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,729 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 8,044 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,333 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,232 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,232 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,168 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,630 ประกาศ

สุขุมวิท 49

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 49

มีประกาศให้เช่า 1,410 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 49

มีประกาศขาย 612 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,324 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,677 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,987 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,986 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,725 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,206 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,203 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,037 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เจซี ทาวเวอร์ ทองหล่อ ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2061482)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เจซี ทาวเวอร์ ทองหล่อ ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2061482)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 13
145 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:27
รูปภาพ JC Tower. 2นอน 82ตร.ม.  ว่างพร้อมอยู่ Line id: @pfagent

JC Tower. 2นอน 82ตร.ม. ว่างพร้อมอยู่ Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
82 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:32
รูปภาพ ให้เช่า JC Tower ชั้น17 ซอยทองหล่อ25 สุขุมวิท55(ไม่รับชาวต่างชาติ)

ให้เช่า JC Tower ชั้น17 ซอยทองหล่อ25 สุขุมวิท55(ไม่รับชาวต่างชาติ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
65 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ #R8295  🎉 181268 ให้เช่าคอนโด JC TOWER Thonglor25

#R8295 🎉 181268 ให้เช่าคอนโด JC TOWER Thonglor25

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
82 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1966 ให้เช่า JC Tower Thonglor

#S1966 ให้เช่า JC Tower Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
85 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ห้องว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เจซี ทาวเวอร์

ห้องว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เจซี ทาวเวอร์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
43 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51

ประกาศขายในโครงการ (12)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เจซี ทาวเวอร์ ทองหล่อ ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2868353)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
96 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เจซี ทาวเวอร์ ทองหล่อ ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2732153)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
78.59 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿63,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เจซี ทาวเวอร์ ทองหล่อ ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2834120)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
55 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿118,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:09
คอนโด สตูดิโอ ที่ เจซี ทาวเวอร์ ทองหล่อ ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2828483)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
55 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿109,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:09
ขายคอนโด เจ. ซี. ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
55 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿118,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:30
DL26010009 ขายคอนโด เจซี ทาวเวอร์ (JC Tower) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26010009 ขายคอนโด เจซี ทาวเวอร์ (JC Tower) ใกล้ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
55 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿118,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เจซี ทาวเวอร์ ทองหล่อ ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 628104)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿81,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เจซี ทาวเวอร์ ทองหล่อ ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 510518)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
65 ตร.ม.
฿4,550,000
UPDATE !
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
LTH14062 – Condo for Sale | JC Tower | 55 sqm | 1 Bed 1 Bath | Near BTS Thonglor | 6.5 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1+
55 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿118,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
✅ S-JCTW103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-JCTW103 ✅ Line : @p2nproperty

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
55 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿112,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
รีบจองก่อนห้องหลุด!! เจซี ทาวเวอร์

รีบจองก่อนห้องหลุด!! เจซี ทาวเวอร์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ชั้น 1x
145 ตร.ม.
฿16,800,000
(฿115,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 08:07
JC Tower 2 bedrooms, for sale

JC Tower 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
97 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿82,371 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง JC Tower

ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green263 ประกาศ
ขาย T.C. Green110 ประกาศ
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 224 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 135 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor265 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor68 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor62 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor360 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo282 ประกาศ
ขาย Noble Solo114 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by