รูป Issara@42 Sukhumvit - รูปที่ 1/14
รูป Issara@42 Sukhumvit - รูปที่ 2/14
รูป Issara@42 Sukhumvit - รูปที่ 3/14
รูป Issara@42 Sukhumvit - รูปที่ 4/14
รูป Issara@42 Sukhumvit - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Issara@42 Sukhumvit

อิสสระ แอท 42 สุขุมวิทคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
16ยูนิตขาย
36ยูนิตเช่า
อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท Issara@42 Sukhumvit พัฒนาโดย บริษัท ชาญอิสสระ ดีเวล็อปเมนท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 69 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่บนซอยสุขุมวิท 42 มีห้องพักให้เลือกแบบ 2 ห้องนอน, 3 ห้องนอน เป็นส่วนตัวยูนิตน้อย เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า ประมาณ 350 เมตร สวนส่วนกลางสวนลอยฟ้า เหมาะเเก่การพักผ่อน -รถไฟฟ้า BTS เอกมัย, BTS พระโขนง -Gateway เอกมัย, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4, เมเจอร์ เอกมัย, เอ็มโพเรี่ยม -โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท, โรงพยาบาลสุขุมวิท -รร.เซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชั่นแนลสคูล แบงค็อก, รร.ปทุมคงคา, รร.พระแม่มารีพระโขนง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 36 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Issara@42 Sukhumvit

ชื่ออื่นๆ

  • อิสสระ แอท โฟร์ตี้ทู
  • Issara @ 42 Sukhumvit
  • อิสสระ @ 42 สุขุมวิท
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
69
- เมตร
2008
45 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 417 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 206 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 409 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 236 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 394 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 374 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 187 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 613 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 263 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 342 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 176 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,590 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,559 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,989 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,279 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,997 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,856 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,169 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,751 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,155 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,839 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,715 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,244 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.2 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,327 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,142 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,360 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,570 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 870 เมตร

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,867 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,469 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 14,077 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,071 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 42,079 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,117 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,643 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,218 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,044 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,890 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 630 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,420 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,016 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,910 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,834 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,053 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,912 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,680 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,187 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
รูปภาพ #A124463 ✅ 16/11/68  ให้เช่า Issara@42 Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124463 ✅ 16/11/68 ให้เช่า Issara@42 Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
85 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2656398)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2656398)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
108 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2723370)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2723370)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
76.16 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2723353)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2723353)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
77 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2723318)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2723318)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
91.97 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2723433)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2723433)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
76.16 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2833182)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2833182)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
86.6 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:27
รูปภาพ Issara@42 Sukhumvit 3 bedrooms, for rent

Issara@42 Sukhumvit 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
108 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:06
รูปภาพ Issara@42 Sukhumvit 2 bedrooms, for rent

Issara@42 Sukhumvit 2 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
85 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:06
รูปภาพ Issara@42 Sukhumvit 3 bedrooms, for rent

Issara@42 Sukhumvit 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
108 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:06
รูปภาพ Issara@42 ⭐ ห้องใหญ่ รีโนเวทใหม่ ✨ ใกล้ BTS เอกมัย

Issara@42 ⭐ ห้องใหญ่ รีโนเวทใหม่ ✨ ใกล้ BTS เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
77.2 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:11
รูปภาพ อิสระ แอด 42 ใกล้ BTS สถานีเอกมัย ส่วนกลางจัดเต็ม

อิสระ แอด 42 ใกล้ BTS สถานีเอกมัย ส่วนกลางจัดเต็ม

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
77.2 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:11
รูปภาพ อิสระ แอด 42 ใกล้ BTS สถานีเอกมัย ส่วนกลางจัดเต็ม

อิสระ แอด 42 ใกล้ BTS สถานีเอกมัย ส่วนกลางจัดเต็ม

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
77.2 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:11
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Issara@42 Sukhumvit (อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11899

🏢 ให้เช่าคอนโด : Issara@42 Sukhumvit (อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11899

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
86.6 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:31
รูปภาพ เช่าคอนโด Issara@42 Sukhumvit/อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท (F6812070) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Issara@42 Sukhumvit/อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท (F6812070) ID Line : @condo44

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:01
รูปภาพ เช่าคอนโด Issara@42 Sukhumvit/อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท (F6902012) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Issara@42 Sukhumvit/อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท (F6902012) ID Line : @pccenter

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
86.6 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:05
รูปภาพ 86.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน พระโขนง

86.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
86.6 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:00
รูปภาพ คอนโดให้เช่า :Issara@42 Sukhumvit (อิสสระ@42 สุขุมวิท) ((BTS เอกมัย)) MK-02 line @livingbkk

คอนโดให้เช่า :Issara@42 Sukhumvit (อิสสระ@42 สุขุมวิท) ((BTS เอกมัย)) MK-02 line @livingbkk

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
85 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:45
รูปภาพ #N251 ให้เช่าคอนโด ดิอิสสระ สุขุมวิท 42

#N251 ให้เช่าคอนโด ดิอิสสระ สุขุมวิท 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
92 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

#A124447 ✅ 9/4/68  ขายคอนโด Issara@42 Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124447 ✅ 9/4/68 ขายคอนโด Issara@42 Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
77.84 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿102,775 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2733587)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
85.75 ตร.ม.
฿8,950,000
UPDATE !
(฿104,373 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1865156)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
92 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿140,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 866974)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
92 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿172,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 891565)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
91.97 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿119,604 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:52
92.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

92.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
92 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿172,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
85.7 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

85.7 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
85.7 ตร.ม.
฿8,950,000
UPDATE !
(฿104,434 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท 1077232

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
108 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿120,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท 1899204

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
87.71 ตร.ม.
฿9,680,000
UPDATE !
(฿110,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อิสสระ แอท 42 สุขุมวิท 1078820

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
98 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿112,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:20
ขายคอนโด  Issara วิวบิ๊กซี ทิศไต้ S05-0768

ขายคอนโด Issara วิวบิ๊กซี ทิศไต้ S05-0768

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
85.75 ตร.ม.
฿8,950,000
UPDATE !
(฿104,373 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:01
ขายคอนโด Issara@42 ห้องใหญ่ ใกล้ BTS  เอกมัย - SW001372

ขายคอนโด Issara@42 ห้องใหญ่ ใกล้ BTS เอกมัย - SW001372

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
92 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿140,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:26
For Sale : Nice Room 2 Bed with Bathtub 85.75 sq.m.   Good Location  BTS Ekkamai 500 m.-Issara@42 Sukhumvit

For Sale : Nice Room 2 Bed with Bathtub 85.75 sq.m. Good Location BTS Ekkamai 500 m.-Issara@42 Sukhumvit

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
85.75 ตร.ม.
฿8,950,000
UPDATE !
(฿104,373 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
Issara@42 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

Issara@42 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
86 ตร.ม.
฿8,950,000
UPDATE !
(฿104,070 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
🔼🔽 AccomA 📩 Ground Floor,Duplex Condo,Penthouse 3 BR Condominium @Issara at Sukhumvit 42 (1521013)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
201 ตร.ม.
฿32,000,000
(฿159,204 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

A033803 Issara @ 42 Sukhumvit

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
77 ตร.ม.
฿6,499,000
UPDATE !
(฿84,403 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

โครงการใกล้เคียง Issara@42 Sukhumvit

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4211 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 494 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48417 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48206 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai394 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai130 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48374 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48187 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit191 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit79 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix613 ประกาศ
ขาย Noble Remix263 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42342 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42176 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230