รูป IDEO Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 1/27
รูป IDEO Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 2/27
รูป IDEO Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 3/27
รูป IDEO Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 4/27
รูป IDEO Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 5/27
คอนโดมิเนียม

IDEO Sukhumvit - Rama 4

ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
42ยูนิตขาย
288ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 288 ห้อง และประกาศขาย 42 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

IDEO Sukhumvit - Rama 4

ชื่ออื่นๆ

  • IDEO สุขุมวิท - พระราม 4
  • IDEO Sukhumvit - พระราม 4
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
642
2.9 เมตร
2022
55 บาท/ตร.ม.
1
32
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
17418ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 206 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 424 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 217 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 230 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 159 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 101 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 388 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 182 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 394 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 50

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 327 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 17,143 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,286 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,930 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,540 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,864 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,281 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,320 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,887 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,354 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,126 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,444 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,608 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 23,021 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,483 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 14,165 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,066 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,775 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,270 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,281 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,934 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,491 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,019 ประกาศ

สุขุมวิท 44/1

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 44/1

มีประกาศให้เช่า 727 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 44/1

มีประกาศขาย 153 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,073 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,848 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,131 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,927 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,743 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,185 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (288)

ดูประกาศทั้งหมด (288)
รูปภาพ For Rent: Ideo Sukhumvit-Rama 4 Brand new unit with nice view near BTSPREMIUM

For Rent: Ideo Sukhumvit-Rama 4 Brand new unit with nice view near BTS

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
45 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 12:46

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
66.14 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 12:46
รูปภาพ 🌍🌍 K413 ให้เช่า Ideo Sukhumvit - Rama 4 (วิวเมือง) แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) 🌍🌍(ภาพถ่ายจากห้องจริง)

🌍🌍 K413 ให้เช่า Ideo Sukhumvit - Rama 4 (วิวเมือง) แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) 🌍🌍(ภาพถ่ายจากห้องจริง)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35.17 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 23:00
รูปภาพ ⭐️⭐️ Y180 ให้เช่า Ideo Sukhumvit - Rama 4  แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) ⭐️⭐️  (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

⭐️⭐️ Y180 ให้เช่า Ideo Sukhumvit - Rama 4 แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) ⭐️⭐️ (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
44 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 23:00
รูปภาพ 🍌🍌 Y180 ให้เช่า Ideo Sukhumvit - Rama 4  แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) 🍌🍌  (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

🍌🍌 Y180 ให้เช่า Ideo Sukhumvit - Rama 4 แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) 🍌🍌 (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
44 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 23:00
รูปภาพ ⭐️⭐️ K413 ให้เช่า Ideo Sukhumvit - Rama 4 (วิวเมือง) แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) ⭐️⭐️ (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

⭐️⭐️ K413 ให้เช่า Ideo Sukhumvit - Rama 4 (วิวเมือง) แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) ⭐️⭐️ (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35.17 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 23:00
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-153876 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-153876 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
31 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 18:20
รูปภาพ #A12434 ✅ 26/4/69  ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12434 ✅ 26/4/69 ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12424 ✅ 24/9/68  ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12424 ✅ 24/9/68 ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
44.43 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124285 ✅ 7/11/68  ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124285 ✅ 7/11/68 ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124564 ✅ 21/11/68  ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124564 ✅ 21/11/68 ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
45 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124523 ✅ 20/1/69  ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124523 ✅ 20/1/69 ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿20,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124355 ✅ 6/1/69  ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124355 ✅ 6/1/69 ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30.2 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124206 ✅ 2/9/68  ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124206 ✅ 2/9/68 ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124138 ✅ 1/4/69  ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124138 ✅ 1/4/69 ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124216 ✅ 3/5/69  ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124216 ✅ 3/5/69 ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124550 ✅ 23/3/69  ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124550 ✅ 23/3/69 ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿19,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124323 ✅ 6/1/69  ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124323 ✅ 6/1/69 ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
45 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124450 ✅ 14/1/69 ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124450 ✅ 14/1/69 ให้เช่า IDEO Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
45 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (42)

ดูประกาศทั้งหมด (42)
#A12435 ✅ 26/4/69  ขายคอนโด IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12435 ✅ 26/4/69 ขายคอนโด IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿123,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
Ideo sukhumvit rama4 ห้องดีลราคาพิเศษจากโครงการฟรีค่าโอน

Ideo sukhumvit rama4 ห้องดีลราคาพิเศษจากโครงการฟรีค่าโอน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
45 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿133,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:31
ขาย IDEO Sukhumvit rama4 คอนโดใหม่ มีหลายห้องให้เลือก

ขาย IDEO Sukhumvit rama4 คอนโดใหม่ มีหลายห้องให้เลือก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1X
31 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿119,032 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:31
For sale ขายห้องใหม่ของโครงการ Ideo sukhumvit rama4 มีหลายห้องให้เลือก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
35 ตร.ม.
฿4,790,000
UPDATE !
(฿136,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:31
ขายไอดีไอสุขุมวิทพระราม4 คอนโดใกล้BTSพระโขนง 2ห้องนอน2ห้องน้ำ  ห้องใหม่ขายตรงจากโครงการ

ขายไอดีไอสุขุมวิทพระราม4 คอนโดใกล้BTSพระโขนง 2ห้องนอน2ห้องน้ำ ห้องใหม่ขายตรงจากโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
61.39 ตร.ม.
฿8,290,000
UPDATE !
(฿135,038 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:31
ideo sukhumvit rama4 ห้องมือ1 มีหลายตำแหน่งให้เลือก

ideo sukhumvit rama4 ห้องมือ1 มีหลายตำแหน่งให้เลือก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
45 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿133,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:30
ห้องขายโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท พระราม4 มีหลายตำแหน่งให้เลือกนะคะ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
31 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿119,032 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:30
ideo sukhumvit rama4 ห้องใหม่จากโครงการ นัดชมโครงการรับราคาพิเศษและโปรพิเศษหลายห้อง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
35 ตร.ม.
฿4,790,000
UPDATE !
(฿136,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:30
ห้องขายโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท พระราม4 รับโปรพิเศษหลังบ้านติดต่อชมโครงการได้นะคะ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
61 ตร.ม.
฿8,490,000
UPDATE !
(฿139,180 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:30
ห้องใหม่กู้เต็ม จ่ายแค่ 50,000 เข้าอยู่ได้เลย  ผ่อนต่ำล้านละ 2,800*

ห้องใหม่กู้เต็ม จ่ายแค่ 50,000 เข้าอยู่ได้เลย ผ่อนต่ำล้านละ 2,800*

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
45 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿137,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:28
ห้องใหม่กู้เต็ม จ่ายแค่ 20,000 เข้าอยู่ได้เลย  ผ่อนต่ำล้านละ 2,800*

ห้องใหม่กู้เต็ม จ่ายแค่ 20,000 เข้าอยู่ได้เลย ผ่อนต่ำล้านละ 2,800*

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿139,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:28
ห้องใหม่กู้เต็ม จ่ายแค่ 30,000 เข้าอยู่ได้เลย  ผ่อนต่ำล้านละ 2,800*

ห้องใหม่กู้เต็ม จ่ายแค่ 30,000 เข้าอยู่ได้เลย ผ่อนต่ำล้านละ 2,800*

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿5,190,000
UPDATE !
(฿148,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:28
ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 66 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
66 ตร.ม.
฿9,260,000
UPDATE !
(฿140,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:30
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2058031)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
44 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿163,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2478448)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿4,890,000
UPDATE !
(฿163,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2833569)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
61 ตร.ม.
฿9,400,000
UPDATE !
(฿154,098 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2668197)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
44.87 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿142,634 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2309684)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿163,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2099979)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
114.36 ตร.ม.
฿23,890,000
UPDATE !
(฿208,902 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง IDEO Sukhumvit - Rama 4

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4206 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 497 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48424 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48217 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai388 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48378 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48182 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77121 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit194 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 50
ริทึ่ม สุขุมวิท 50

Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 50327 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 5068 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด