ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin (ไอดีโอ สาทร - ตากสิน) ขนาด 35.51 ตรม

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5818679

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin (ไอดีโอ สาทร - ตากสิน) ขนาด 35.51 ตรม - รูปที่ 1/11
รูป ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin (ไอดีโอ สาทร - ตากสิน) ขนาด 35.51 ตรม - รูปที่ 2/11
รูป ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin (ไอดีโอ สาทร - ตากสิน) ขนาด 35.51 ตรม - รูปที่ 3/11
รูป ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin (ไอดีโอ สาทร - ตากสิน) ขนาด 35.51 ตรม - รูปที่ 4/11
รูป ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin (ไอดีโอ สาทร - ตากสิน) ขนาด 35.51 ตรม - รูปที่ 5/11
รูป ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin (ไอดีโอ สาทร - ตากสิน) ขนาด 35.51 ตรม - รูปที่ 6/11
รูป ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin (ไอดีโอ สาทร - ตากสิน) ขนาด 35.51 ตรม - รูปที่ 7/11
รูป ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin (ไอดีโอ สาทร - ตากสิน) ขนาด 35.51 ตรม - รูปที่ 8/11
รูป ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin (ไอดีโอ สาทร - ตากสิน) ขนาด 35.51 ตรม - รูปที่ 9/11
รูป ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin (ไอดีโอ สาทร - ตากสิน) ขนาด 35.51 ตรม - รูปที่ 10/11
รูป ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin (ไอดีโอ สาทร - ตากสิน) ขนาด 35.51 ตรม - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,365,000 (124,714 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.

ไอดีโอ สาทร - ตากสิน คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ L085158

จุดเด่นที่น่าสนใจ

- ติดรถไฟฟ้า BTS สถานีกรุงธนบุรี เชื่อมต่อสายสีเขียวและสายสีทอง

รายละเอียด :
- พื้นที่ 35.5 ตรม.
- ชั้น 27 ทิศเหนือ
- ตกแต่งเฟอร์ครบตามภาพ

สิ่งอำนวยความสะดวก :
- ฟิตเนส
- สระว่ายน้ำ
- สวน และสวนลอยฟ้า
- ลานจอดรถในร่ม
- ห้องซักรีด
- ระบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. กล้องวงจรปิด

ขายราคา 4,365,000 บาท
ราคาเช่า 16,000 บาท/เดือน
ค่าภาษีค่าโอนผู้ซื้อผู้ขายออกคนละครึ่ง

สถานที่ใกล้เคียง

- ไอคอนสยาม 1.1 กิโลเมตร
- โรบินสันบางรัก 1.4 กิโลเมตร
- โรงพยาบาลตากสิน 1.3 กิโลเมตร
- โรงพยาบาลสมิติเวช ธนบุรี 1.5 กิโลเมตร

ติดต่อ
คุณ แอน
Tel : 064-359-8942
Line ID : 865888638
Email : atchariya.assetx@gmail.com

Admin Support
063 492 4632
Line​ ID: @assetx.p Adm.assetx@gmail.com

รายละเอียด

  • IDEO Sathorn - Taksin
  • 4,365,000 (124,714 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 27
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สาทร
IDEO Mobi Sathorn

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที