รูป Hasu Haus - รูปที่ 1/21
รูป Hasu Haus - รูปที่ 2/21
รูป Hasu Haus - รูปที่ 3/21
รูป Hasu Haus - รูปที่ 4/21
รูป Hasu Haus - รูปที่ 5/21
คอนโดมิเนียม

Hasu Haus

ฮาสุ เฮ้าส์84/5 วัฒนา กรุงเทพมหานคร4.7/5
78ยูนิตขาย
70ยูนิตเช่า

พื้นที่อยู่อาศัยแห่งใหม่ที่ตั้งอยู่ระหว่างซอยสุขุมวิท 71 และซอยสุขุมวิท 77 แวดล้อมไปด้วยธรรมชาติ มีความเป็นส่วนตัวสูง แต่เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วน และใกล้ BTS สถานีอ่อนนุช ดื่มด่ำกับการพักผ่อน กับพื้นที่อเนกประสงค์ที่มีเพดานสูงสามชั้น ตลอดจนสนามหญ้าด้านนอก ที่มาพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์สำหรับนั่งพักผ่อน ให้คุณรายล้อมด้วยธรรมชาติแสนสงบริมน้ำ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 70 ห้อง และประกาศขาย 78 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Hasu Haus

ชื่ออื่นๆ

  • ฮาสุ เฮ้าส์ คอนโดมิเนียม
  • Hasu Haus condominium
คอนโดมิเนียม
84/5 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
324
2.7 เมตร
2016
67 บาท/ตร.ม.
2
7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

399โครงการ
19248ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Regent Home Sukhumvit 81

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 436 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 213 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างออกไป 250 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 235 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 158 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 327 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 122 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 371 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 385 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The Tree Onnut Station

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,921 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,289 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,825 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,505 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,310 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,293 ประกาศ

ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 8,240 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศขาย 3,424 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,613 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,884 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,509 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,823 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,606 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.3 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,290 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,844 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,467 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,870 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,273 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,339 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,419 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,862 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,737 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,746 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,883 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 24,398 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,966 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31.00 - 41.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

4.7/5(3 รีวิวโครงการ)
ศิริพร

ศิริพร

14/11/2568

ภายในโครงการเหมือนรีสอร์ต ธรรมชาติมากๆค่ะ

(5)
Areerat

Areerat

12/02/2564

อยู่บนถนนสุขุมวิท 77 แขวงพระโขนงเหนือ ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช ใกล้ทางด่วนพิเศษฉลองรัช, เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช, ตลาดอ่อนนุช, Century the movie plaza อ่อนนุช, Gateway เอกมัย, Bangkok Prep และ รพ.กล้วยน้ำไท เป็นคอนโด Low Rise 7 ชั้น 2 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องตู้จดหมาย, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, Access Card Control, ที่จอดรถ, กล้องวงจรปิด, ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

(4)
pu

pu

07/02/2564

ส่วนกลางดีคะ และชิวมากคะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (70)

ดูประกาศทั้งหมด (70)
รูปภาพ 🍀🍀🍀Beautiful condo 🌸 ให้เช่า📌ฮาสุ เฮ้าส์ สุขุมวิท 77 (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨A02444

🍀🍀🍀Beautiful condo 🌸 ให้เช่า📌ฮาสุ เฮ้าส์ สุขุมวิท 77 (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨A02444

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
65 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:20
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 ฮาสุ เฮ้าส์ 🌸 (Line:@rent2022) พร้อมอยู่ ✨A01643

🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 ฮาสุ เฮ้าส์ 🌸 (Line:@rent2022) พร้อมอยู่ ✨A01643

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:20
รูปภาพ 🍀🍀🍀Beautiful condo 🌸 ให้เช่า📌 ฮาสุ เฮ้าส์ สุขุมวิท77(Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨A08597

🍀🍀🍀Beautiful condo 🌸 ให้เช่า📌 ฮาสุ เฮ้าส์ สุขุมวิท77(Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨A08597

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:20
รูปภาพ 🍀🍀🍀Beautiful condo 🌸 ให้เช่า 📌 ฮาสุ เฮ้าส์ สุขุมวิท77(Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨A04606

🍀🍀🍀Beautiful condo 🌸 ให้เช่า 📌 ฮาสุ เฮ้าส์ สุขุมวิท77(Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨A04606

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:20
รูปภาพ 🍀🍀🍀Beautiful condo 🌸 ให้เช่า📌 ฮาสุ เฮ้าส์ สุขุมวิท77(Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨A02009

🍀🍀🍀Beautiful condo 🌸 ให้เช่า📌 ฮาสุ เฮ้าส์ สุขุมวิท77(Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨A02009

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:20
รูปภาพ 🍀🍀🍀Beautiful condo 🌸 ให้เช่า📌 ฮาสุ เฮ้าส์ สุขุมวิท 77 (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨A03540

🍀🍀🍀Beautiful condo 🌸 ให้เช่า📌 ฮาสุ เฮ้าส์ สุขุมวิท 77 (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨A03540

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:20
รูปภาพ 🍀🍀🍀Beautiful condo 🌸 ให้เช่า📌 ฮาสุ เฮ้าส์ สุขุมวิท 77 (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨A08913

🍀🍀🍀Beautiful condo 🌸 ให้เช่า📌 ฮาสุ เฮ้าส์ สุขุมวิท 77 (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨A08913

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
66 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:20
รูปภาพ Hasu Haus 2 bedrooms, for rent

Hasu Haus 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
65 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ Hasu Haus 2 bedrooms, for rent

Hasu Haus 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
65 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥 ให้เช่า 📌 Hasu Haus (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องปล่อยออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

🔥 ให้เช่า 📌 Hasu Haus (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องปล่อยออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น High Floor
38 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:04
รูปภาพ For Rent  Hasu Haus Sansiri   (Rt-01)

For Rent Hasu Haus Sansiri (Rt-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
66 ตร.ม.
฿46,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:59
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ฮาสุ เฮ้าส์ BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-61181 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ฮาสุ เฮ้าส์ BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-61181 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31.5 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ฮาสุ เฮ้าส์ BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-141734 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ฮาสุ เฮ้าส์ BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-141734 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32.4 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ฮาสุ เฮ้าส์ BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-85289 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ฮาสุ เฮ้าส์ BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-85289 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40.6 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ฮาสุ เฮ้าส์ BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-53800 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ฮาสุ เฮ้าส์ BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-53800 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ฮาสุ เฮ้าส์ พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพมหานคร CX-05545 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ฮาสุ เฮ้าส์ พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพมหานคร CX-05545 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ฮาสุ เฮ้าส์ BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-61127 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ฮาสุ เฮ้าส์ BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-61127 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ P1028 ให้เช่าคอนโด Hasu Haus (ฮาสุ เฮ้าส์) 2ห้องนอน ห้องตกแต่งสวยมาก เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที

P1028 ให้เช่าคอนโด Hasu Haus (ฮาสุ เฮ้าส์) 2ห้องนอน ห้องตกแต่งสวยมาก เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
66 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:43
รูปภาพ 🔥Hasu Haus 🔥 ห้องใหญ่ ราคาพิเศษ พร้อมเข้าอยู่ //สอบถามเพิ่มเติม Lineofficial:@Promptyou

🔥Hasu Haus 🔥 ห้องใหญ่ ราคาพิเศษ พร้อมเข้าอยู่ //สอบถามเพิ่มเติม Lineofficial:@Promptyou

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿16,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (78)

ดูประกาศทั้งหมด (78)
Hasu Haus 2 bedrooms, for sale

Hasu Haus 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
65 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿153,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
ขาย Hasu Haus 64.67 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ขาย Hasu Haus 64.67 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
64.6 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿162,539 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
ขาย Hasu Haus 35.81 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ขาย Hasu Haus 35.81 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35.8 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿136,872 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
37.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

37.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.3 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿120,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
38.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน พระโขนงเหนือ

38.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿136,842 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
37.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

37.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37.4 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿104,278 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
ขาย Hasu Haus 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 41.28 ตารางเมตร

ขาย Hasu Haus 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 41.28 ตารางเมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41.2 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿145,631 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
36.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

36.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.6 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿139,344 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
37.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

37.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿6,290,000
UPDATE !
(฿170,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿133,784 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿148,649 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
ขาย Hasu Haus 41.35 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ขาย Hasu Haus 41.35 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41.3 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿147,700 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
40.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

40.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40.6 ตร.ม.
฿4,690,000
UPDATE !
(฿115,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37 ตร.ม.
฿4,019,000
UPDATE !
(฿108,622 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿148,649 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
65.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

65.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿169,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
37.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

37.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37.2 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿110,215 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
🔥ขายขาดทุน ฮาสุเฮ้าส์ Hasu Haus ใน Sansiri T77 อ่อนนุช ใกล้ BTS อ่อนนุช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37.45 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿104,139 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:01
🔥 ขายถูกที่สุดในโครงการ🔥ฮะสุ เฮ้าส์ สุขุมวิท 77  HASU HAUS Sukhumvit 77  ใกล้ BTS อ่อนนุช / พระโขนง

🔥 ขายถูกที่สุดในโครงการ🔥ฮะสุ เฮ้าส์ สุขุมวิท 77 HASU HAUS Sukhumvit 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช / พระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿105,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Hasu Haus

รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48436 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48213 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit327 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit122 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48371 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48178 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77116 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit187 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit81 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230