รูป Harmonia City Garden - รูปที่ 1/6
รูป Harmonia City Garden - รูปที่ 2/6
รูป Harmonia City Garden - รูปที่ 3/6
รูป Harmonia City Garden - รูปที่ 4/6
รูป Harmonia City Garden - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Harmonia City Garden

ฮาร์โมเนีย ซิตี้ การ์เด้นบางละมุง ชลบุรี0.0/5
18ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า
ฮาร์โมเนีย ซิตี้การ์เด้น คอนโดมิเนียม เป็นคอนโดที่สวนที่สุดออหแบบด้วยสถาปัตยกรรมสไตล์ยุโรปอันวิจิตรงดงาม ตั้งอยู่ใจกลางเมืองพัทยา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (18)

รายละเอียดโครงการ

Harmonia City Garden
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
656
2024
4
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Central Pattaya

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Central Pattaya

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

Supalai Mare Pattaya

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Unixx South Pattaya

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

City Garden Tower

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า City Garden Tower

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tower

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Arcadia Beach Resort

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Resort

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Resort

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

City Garden Pattaya

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Pattaya

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Centara Avenue Residences & Suites

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Treetops Pattaya

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Novana Residence

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า Novana Residence

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Novana Residence

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Arcadia Beach Continental

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Continental

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Continental

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี พัทยาใต้

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 243 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,061 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 317 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,329 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,266 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,166 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,121 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,461 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล พัทยา

ห่างไป 2.4 กม.

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,115 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,393 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,162 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,508 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 720 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,082 ประกาศ

พัทยา ไนท์ บาซ่า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศให้เช่า 427 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศขาย 1,894 ประกาศ

พิพิธภัณฑ์ยางพารา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า พิพิธภัณฑ์ยางพารา

มีประกาศให้เช่า 267 ประกาศ

ประกาศขาย พิพิธภัณฑ์ยางพารา

มีประกาศขาย 1,015 ประกาศ

ถนนพัทยาใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 118 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาใต้

มีประกาศขาย 502 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 440 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,958 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศให้เช่า 231 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศขาย 818 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 341 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,398 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 907 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,319 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (18)

Harmonia City Garden 2 Bedrooms for Sale

Harmonia City Garden 2 Bedrooms for Sale

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
51 ตร.ม.
฿5,341,905
UPDATE !
(฿104,743 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:01
คอนโด ฮาร์โมเนีย ซิตี้ การ์เด้น สำหรับขายในพัทยา

คอนโด ฮาร์โมเนีย ซิตี้ การ์เด้น สำหรับขายในพัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.5 ตร.ม.
฿2,799,465
UPDATE !
(฿105,640 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:01
Harmonia City Garden Pattaya for Sale

Harmonia City Garden Pattaya for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿2,799,465
UPDATE !
(฿103,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:01
ขายคอนโดฮาร์โมเนียซิตี้การ์เด้น

ขายคอนโดฮาร์โมเนียซิตี้การ์เด้น

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25.3 ตร.ม.
฿2,676,093
UPDATE !
(฿105,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
คอนโดใหม่ ราคาถูก Harmonia City Garden บางละมุง ชลบุรี

คอนโดใหม่ ราคาถูก Harmonia City Garden บางละมุง ชลบุรี

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.5 ตร.ม.
฿3,000,600
UPDATE !
(฿113,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
คอนโดใหม่ที่ Harmonia City Garden บางละมุง ราคาไม่แพง

คอนโดใหม่ที่ Harmonia City Garden บางละมุง ราคาไม่แพง

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.5 ตร.ม.
฿2,799,465
UPDATE !
(฿105,640 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
Condo ใหม่พร้อมวิวสวย ฮาร์โมเนียซิตี้การ์เด้น บางละมุง

Condo ใหม่พร้อมวิวสวย ฮาร์โมเนียซิตี้การ์เด้น บางละมุง

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.5 ตร.ม.
฿2,890,200
UPDATE !
(฿113,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
25.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

25.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25.5 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿88,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
คอนโดใหม่ Harmonia City Garden บางละมุง ชลบุรี ราคาไม่แพง

คอนโดใหม่ Harmonia City Garden บางละมุง ชลบุรี ราคาไม่แพง

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
25.3 ตร.ม.
฿2,676,093
UPDATE !
(฿105,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
คอนโดใหม่เอี่ยมใกล้เมืองพัทยา ฮาร์โมเนีย ซิตี้ การ์เด้น

คอนโดใหม่เอี่ยมใกล้เมืองพัทยา ฮาร์โมเนีย ซิตี้ การ์เด้น

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.5 ตร.ม.
฿2,799,465
UPDATE !
(฿105,640 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
คอนโดใหม่ใกล้ชิดธรรมชาติที่ Harmonia City Garden บางละมุง

คอนโดใหม่ใกล้ชิดธรรมชาติที่ Harmonia City Garden บางละมุง

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25.5 ตร.ม.
฿2,696,655
UPDATE !
(฿105,751 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Harmonia City Garden Pattaya - รหัส: HMN02

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25.5 ตร.ม.
฿2,767,000
UPDATE !
(฿108,510 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:33
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Harmonia City Garden Pattaya - รหัส: HMN01

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
23.5 ตร.ม.
฿3,027,000
UPDATE !
(฿128,809 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:33
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Harmonia City Garden Pattaya - รหัส: HMN03

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
49 ตร.ม.
฿6,474,000
UPDATE !
(฿132,122 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:33
สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden

สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
50 ตร.ม.
฿4,326,500
UPDATE !
(฿86,530 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:15
สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden

สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿3,447,000
UPDATE !
(฿132,577 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:31
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮาร์โมเนีย ซิตี้ การ์เด้น ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1267518)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25.5 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿96,078 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮาร์โมเนีย ซิตี้ การ์เด้น ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2227106)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25.5 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿84,314 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/09/2568 07:50

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Supalai Mare Pattaya39 ประกาศ
ยูนิกซ์ พัทยาใต้
ยูนิกซ์ พัทยาใต้

Unixx South Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Unixx South Pattaya120 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์

City Garden Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า City Garden Tower3 ประกาศ
ขาย City Garden Tower28 ประกาศ
อาคาเดีย บีช รีสอร์ท
อาคาเดีย บีช รีสอร์ท

Arcadia Beach Resort

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Arcadia Beach Resort35 ประกาศ
ซิตี้ การ์เดน พัทยา
ซิตี้ การ์เดน พัทยา

City Garden Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย City Garden Pattaya21 ประกาศ
เซ็นทารา อเวนิว เรสซิเดนซ์ แอนด์ สวีท

Centara Avenue Residences & Suites

บางละมุง ชลบุรี
ทรีทอปส์ พัทยา

Treetops Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 7 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 13 ประกาศ
โนวาน่า เรสซิเดนซ์

Novana Residence

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Novana Residence2 ประกาศ
ขาย Novana Residence5 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by