รูป Fifty Park - รูปที่ 1/6
รูป Fifty Park - รูปที่ 2/6
รูป Fifty Park - รูปที่ 3/6
รูป Fifty Park - รูปที่ 4/6
รูป Fifty Park - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Fifty Park

ฟิฟตี้ พาร์คคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Fifty Park
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
-
2003
1
9

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 434 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

The Tree Onnut Station

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 50

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 316 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

The Link Sukhumvit 50

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Link Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด The Link Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

The President Sukhumvit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 106 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sukhumvit

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,663 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,269 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,719 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,436 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.9 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,439 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.6 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.4 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,576 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.1 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,225 ประกาศ

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,432 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,531 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,675 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,065 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,085 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,947 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,165 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,249 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,952 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,963 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (7)

1 Bedroom 1 Bathroom 45 SQ.M S Fifty Condo

1 Bedroom 1 Bathroom 45 SQ.M S Fifty Condo

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿53,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขายคอนโด เอส-ฟิฟตี้ พัทยากลาง

ขายคอนโด เอส-ฟิฟตี้ พัทยากลาง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿56,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
🔥🔥🔥ขายขาดทุน ฟิฟตี้ ปาร์ค สุขุมวิท 50 Fifty Park Sukhumvit 50ใกล้ BTS อ่อนนุช ห้องใหญ่ Pet Friendly🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
46.2 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿30,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
DL26010929 ขายคอนโด ฟิฟตี้ พาร์ค (Fifty Park) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
25 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿48,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
AL 0759 : ฟิฟตี้ พาร์ค อาคาร 1

AL 0759 : ฟิฟตี้ พาร์ค อาคาร 1

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
25.12 ตร.ม.
฿663,000
UPDATE !
(฿26,393 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
คอนโดราคาดี ย่านสุขุมวิท ห้องสุดท้าย

คอนโดราคาดี ย่านสุขุมวิท ห้องสุดท้าย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿880,000
(฿35,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 09:54

โครงการใกล้เคียง Fifty Park

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4182 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4103 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48434 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48219 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48370 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48170 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit175 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ
เดอะ ทรี อ่อนนุช สเตชั่น
เดอะ ทรี อ่อนนุช สเตชั่น

The Tree Onnut Station

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 50
ริทึ่ม สุขุมวิท 50

Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 50316 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 5071 ประกาศ
เดอะ ลิงค์ สุขุมวิท 50
เดอะ ลิงค์ สุขุมวิท 50

The Link Sukhumvit 50

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play