รูป Eight Thonglor Residence - รูปที่ 1/14
รูป Eight Thonglor Residence - รูปที่ 2/14
รูป Eight Thonglor Residence - รูปที่ 3/14
รูป Eight Thonglor Residence - รูปที่ 4/14
รูป Eight Thonglor Residence - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Eight Thonglor Residence

เอท ทองหล่อ เรสซิเดนซ์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
22ยูนิตขาย
107ยูนิตเช่า

พบไลฟ์สไตล์ที่ทุกความสะดวกสบายอยู่ใกล้แค่ก้าว ไม่ว่าจะเป็นห้องชุดพักอาศัยสุดหรู และร้านค้า ร้านอาหารไฮเอนด์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 107 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Eight Thonglor Residence

ชื่ออื่นๆ

  • Eight Tonglo Residences
  • Eight Tong Lo Residences
  • เอท ทองหล่อ
  • 8 Thonglor
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
196
- เมตร
2009
45 บาท/ตร.ม.
1
34

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 418 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 227 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 382 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 605 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 225 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 346 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 172 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 355 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

Noble Refine

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 388 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,102 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,938 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,937 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,187 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,290 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,095 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,386 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,458 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,905 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,283 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,777 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,976 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.7 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,594 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,603 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,544 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,410 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,011 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,910 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,627 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,093 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,648 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,589 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,983 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,556 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,172 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,837 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,852 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,487 ประกาศ

ทองหล่อ 9

ห่างออกไป 70 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 9

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 9

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทองหล่อ 7

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 7

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 7

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทองหล่อ 8

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 8

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 8

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,210 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,144 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,609 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,067 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,363 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,721 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,213 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,925 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,116 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,222 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,022 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,923 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,964 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (107)

ดูประกาศทั้งหมด (107)
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2588581)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2588581)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21
140 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2713323)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2713323)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21
140 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:19
รูปภาพ ▚ LD275ツ สำหรับเช่า The Eight Thonglor Residences 1 Bed 55 ตร.ม.! ⭐ ห้องใหญ่ ตกแต่งสวย 45k (ต่อรองได้) ทำเลทองหล่อ

▚ LD275ツ สำหรับเช่า The Eight Thonglor Residences 1 Bed 55 ตร.ม.! ⭐ ห้องใหญ่ ตกแต่งสวย 45k (ต่อรองได้) ทำเลทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1X
55 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:15
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2718918)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2718918)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
55 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2916206)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2916206)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
81.12 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2450342)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2450342)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 452994)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 452994)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
45 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2594029)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2594029)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
55 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2593933)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2593933)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5+
60 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1379324)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1379324)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
73 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1378473)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1378473)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
48 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2074075)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2074075)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 452608)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 452608)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
70 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 452588)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 452588)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
65 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 512649)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 512649)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
71 ตร.ม.
฿63,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1334709)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1334709)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
73 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1867257)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1867257)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
71 ตร.ม.
฿63,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2214973)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2214973)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
55 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:59
รูปภาพ 8Thonglor 2Bedroom For Rent...

8Thonglor 2Bedroom For Rent...

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
122 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:40

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (22)

คอนโด 6-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2315000)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
6 นอน
9 น้ำ
905 ตร.ม.
฿290,000,000
UPDATE !
(฿320,442 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2628632)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 28
234 ตร.ม.
฿60,000,000
UPDATE !
(฿256,410 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2034233)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
54 ตร.ม.
฿11,250,000
UPDATE !
(฿208,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1756699)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
45 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿217,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 949493)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
105.41 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿227,682 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:26
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1945744)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
70 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿257,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 949269)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
105.41 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿227,682 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:26
Eight Thonglor Residence 2 bedrooms, for sale

Eight Thonglor Residence 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
210 ตร.ม.
฿58,000,000
UPDATE !
(฿276,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
Eight Thonglor Residence 2 bedrooms, for sale

Eight Thonglor Residence 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
99 ตร.ม.
฿30,900,000
UPDATE !
(฿312,121 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
ขายคอนโด  เอท ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-83343 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด เอท ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-83343 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 27
163.62 ตร.ม.
฿31,000,000
UPDATE !
(฿189,463 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
📌 ด่วน‼️เจ้าของขายขาดทุน ✅ คอนโด เอท ทองหล่อ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-60338

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
80 ตร.ม.
฿13,790,000
UPDATE !
(฿172,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:29
287.8 ตร.ม.  3 ห้องนอน  4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

287.8 ตร.ม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1
287.8 ตร.ม.
฿71,950,000
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
905.0 ตร.ม.  6 ห้องนอน  9 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

905.0 ตร.ม. 6 ห้องนอน 9 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
6 นอน
9 น้ำ
ชั้น 32-34
905 ตร.ม.
฿300,000,000
UPDATE !
(฿331,492 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
45.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿220,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
81.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

81.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
81.1 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿172,626 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
ขาย Eight Thong Lor Residence กว้างขวาง 1 ห้องนอน 108 ตรม เหมือนเพนต์เฮาส์ ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
108 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿203,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:01
✨Eight Thonglor Residence (เอท ทองหล่อ เรสซิเดนซ์) | 1 ห้องนอน วิวสวย ห้องมุม (ขาย) / HBH-HL-75

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
46.56 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿167,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:08
🔥166K/Sq.m. 🔥ห้อง1นอนไซส์ใหญ่ เฟอร์แน่น ทำเลดีใจกลางทองหล่อ @ Eight Thonglor Residence

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
81.12 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿166,420 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:27
✅ S-ETR101 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-ETR101 ✅ Line : @p2nproperty

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿197,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Eight Thonglor Residence

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai382 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai130 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 161 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 91 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix605 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 225 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 135 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42346 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42172 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor164 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor355 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor121 ประกาศ
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine388 ประกาศ
ขาย Noble Refine102 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230