รูป Diamond Tower - รูปที่ 1/5
รูป Diamond Tower - รูปที่ 2/5
รูป Diamond Tower - รูปที่ 3/5
รูป Diamond Tower - รูปที่ 4/5
รูป Diamond Tower - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Diamond Tower

ไดมอนด์ ทาวเวอร์บางรัก กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
21ยูนิตเช่า

ไดมอนด์ ทาวเวอร์ Diamond Tower พัฒนาโดย บริษัท สมชายโฮลดิ้ง อินเตอร์เนชั่นแนล ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 23 ชั้น 100 ยูนิต คอนโด High-Rise 23 ชั้น ตั้งอยู่บน สีลม ซอย 7 เดินทางสะดวกสบาย ใกล้รถไฟฟ้า โครงการอยู่บนทำเล CBD ใจกลางเมือง รายล้อมด้วยห้างสรรพสินค้า และ อาคารสำนักงานชั้นนำมากมาย มีห้องพักให้เลือกแบบ สตูดิโอ, 1-4 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี -ถนนนราธิวาสฯ, ถนนสีลม, ถนนสาทร -ทางพิเศษศรีรัช, ทางพิเศษเฉลิมมหานคร -โรบินสัน บางรัก, โรบินสัน ลาดหญ้า, โรบินสัน สีลม, เซ็นทรัลเวิลด์, ตลาดสวนพลู, เทสโก้โลตัส ซอยละลายทรัพย์ (ข้างธนาคารกรุงเทพ สาขาใหญ่) -รพ. BNH, รพ.เซนต์หลุยส์ และ รพ.กรุงเทพคริสเตียน - รร.กรุงเทพคริสเตียน, รร.เซนต์หลุยส์ศึกษา, รร.อัสสัมชัญ บางรัก, รร.เซนต์โยเซฟคอนเวนต์,

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 21 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Diamond Tower

ชื่ออื่นๆ

  • ไดมอนด์ทาวเวอร์
  • ไดมอนด์ ทาวเวอร์ สีลม
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
100
1985
- บาท/ตร.ม.
1
23

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 571 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 272 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 329 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 193 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 131 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 677 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 228 ประกาศ

Noble Revo Silom

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 209 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

The Address Sathorn

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 319 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 160 ประกาศ

Nara 9

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Ashton Silom

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 5,983 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,427 ประกาศ

MRT สามย่าน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,184 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,356 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,652 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,342 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 110 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,811 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,030 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,063 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,360 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,662 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,716 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,542 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,970 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,565 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,466 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,110 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,858 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,275 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,844 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,555 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,774 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,012 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,651 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,004 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,014 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,949 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,453 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,585 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,350 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,489 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,860 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,080 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,429 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,577 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 3,011 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,777 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,718 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,006 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,306 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างออกไป 430 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,661 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,522 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,327 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,761 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,565 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,127 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,242 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,501 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,858 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,262 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,730 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,757 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 31,797 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,299 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,616 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 5,032 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (21)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2627718)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2627718)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
256 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:59
รูปภาพ PM036261 ✨Flash Deal ✨ Diamond Tower Silom (2Bed 1Bath 77 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 35,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM036261 ✨Flash Deal ✨ Diamond Tower Silom (2Bed 1Bath 77 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 35,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-20
77 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:01
รูปภาพ ให้เช่า ไดมอนด์ ทาวเวอร์ ห้องสวย ใกล้ BTS ช่องนนทรี

ให้เช่า ไดมอนด์ ทาวเวอร์ ห้องสวย ใกล้ BTS ช่องนนทรี

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
77 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2564)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 515483)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 515483)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
77 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ  ว่างพร้อมอยู่! Diamond Tower. 2นอน 77ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Diamond Tower. 2นอน 77ตร.ม. Line id: @pfagent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12a
77 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:07
รูปภาพ Diamond Tower【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ฟีลคลาสสิก แฝงความภูมิฐาน เส้นสายดั้งเดิม ผสมความขลังนิด ๆ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Diamond Tower【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ฟีลคลาสสิก แฝงความภูมิฐาน เส้นสายดั้งเดิม ผสมความขลังนิด ๆ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1X-2X
128 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไดมอนด์ ทาวเวอร์ BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-132631 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไดมอนด์ ทาวเวอร์ BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-132631 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
67 ตร.ม.
฿27,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไดมอนด์ ทาวเวอร์ BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-82860 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไดมอนด์ ทาวเวอร์ BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-82860 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
77 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 515608)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 515608)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
77 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2440944)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2440944)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
74 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2836429)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2836429)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
รูปภาพ ✨ ให้เช่า ไดมอนด์ ทาวเวอร์ ✨  ราคา 35,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า ไดมอนด์ ทาวเวอร์ ✨ ราคา 35,000 บาท/เดือน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
77 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
รูปภาพ #S681 ให้เช่า Diamond Tower  ไดมอนด์ ทาวเวอร์  รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  ชั้น10 ขนาด128 ตรม

#S681 ให้เช่า Diamond Tower ไดมอนด์ ทาวเวอร์ รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น10 ขนาด128 ตรม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
128 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4227  ให้เช่าคอนโด Diamond Tower

#R4227 ให้เช่าคอนโด Diamond Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2208 ให้เช่า     Diamond Tower

#R2208 ให้เช่า Diamond Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
74 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ A035101 Diamond Tower

A035101 Diamond Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
4 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
121 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:42
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ไดมอนด์ ทาวเวอร์

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ไดมอนด์ ทาวเวอร์

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
74 ตร.ม.
฿27,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ For Sale/Rent  Condo Diamond Tower-Diamond Tower

For Sale/Rent Condo Diamond Tower-Diamond Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 15
182 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
รูปภาพ For Sale/Rent  Condo Diamond Tower-Diamond Tower

For Sale/Rent Condo Diamond Tower-Diamond Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
77 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

ขาย ไดมอนด์ ทาวเวอร์ 2 นอน ตกแต่งด้วยไม้สัก เดินถึง BTS ช่องนนทรี พร้อมผู้เช่า

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
144 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿104,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 566578)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
128 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿128,906 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
77 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿125,974 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
256 ตร.ม.
฿33,000,000
UPDATE !
(฿128,906 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไดม่อน ทาวเวอร์ 6179091

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไดม่อน ทาวเวอร์ 6179091

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 15
171 ตร.ม.
฿15,700,000
UPDATE !
(฿91,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:47
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไดม่อน ทาวเวอร์ 675304

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไดม่อน ทาวเวอร์ 675304

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
76 ตร.ม.
฿5,750,000
UPDATE !
(฿75,658 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:47
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไดม่อน ทาวเวอร์ 5970816

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไดม่อน ทาวเวอร์ 5970816

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
67 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿82,090 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:47
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไดม่อน ทาวเวอร์ 1063830

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไดม่อน ทาวเวอร์ 1063830

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 15
182 ตร.ม.
฿20,085,000
NEW !
(฿110,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:47
For Sale/Rent  Condo Diamond Tower-Diamond Tower

For Sale/Rent Condo Diamond Tower-Diamond Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
77 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿136,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
For Sale  Condo Diamond Tower-Diamond Tower

For Sale Condo Diamond Tower-Diamond Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
144 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
For Sale/Rent  Condo Diamond Tower-Diamond Tower

For Sale/Rent Condo Diamond Tower-Diamond Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 15
182 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿107,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44

โครงการใกล้เคียง Diamond Tower

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom571 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom272 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan193 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom209 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom136 ประกาศ
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle118 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle69 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn319 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn160 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9211 ประกาศ
ขาย Nara 994 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom263 ประกาศ
ขาย Ashton Silom145 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A