รูป Diamond Sukhumvit - รูปที่ 1/11
รูป Diamond Sukhumvit - รูปที่ 2/11
รูป Diamond Sukhumvit - รูปที่ 3/11
รูป Diamond Sukhumvit - รูปที่ 4/11
รูป Diamond Sukhumvit - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Diamond Sukhumvit

ไดมอนด์ สุขุมวิทคลองเตย กรุงเทพมหานคร5.0/5
33ยูนิตขาย
64ยูนิตเช่า

Hi Rise คอนโดมิเนียม สไตล์ Modern Contemporary ที่สะท้อนความทันสมัยของชีวิตเมืองได้อย่างลงตัว ใส่ใจในทุกรายละเอียดของการออกแบบที่ให้ทุกมุมมองโปร่งโล่ง ด้วยกระจกรอบด้าน  

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 64 ห้อง และประกาศขาย 33 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Diamond Sukhumvit
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
485
2011
35 บาท/ตร.ม.
1
31

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 486 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 384 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 188 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 242 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 153 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 245 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 330 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 156 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 373 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 300 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,232 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,327 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 44,280 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,034 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.7 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 52,619 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 18,480 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างออกไป 350 เมตร

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,252 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 43,251 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 15,436 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.4 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 300 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 21,257 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 7,884 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 33,207 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 11,867 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างออกไป 70 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,510 ประกาศ

สุขุมวิท 77/1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 77/1

มีประกาศให้เช่า 210 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 77/1

มีประกาศขาย 78 ประกาศ

สุขุมวิท 48/4

ห่างออกไป 130 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 48/4

มีประกาศให้เช่า 323 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 48/4

มีประกาศขาย 61 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 36,532 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,200 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 64,587 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 23,073 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 33,363 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,026 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 22,837 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,297 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
คุณโบ

คุณโบ

12/02/2564

BTS รถไฟฟ้าอ่อนนุช ระยะ 300 เมตร ตรงข้าม ซอยอ่อนนุช ติดถนนสุขุมวิทใกล้ BTS อ่อนนุช

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (63)

ดูประกาศทั้งหมด (63)
รูปภาพ Diamond sukhumvit☎️ 1 bed 35 sqm ‼️only 12000/month ‼️BTS Onnut NOW AVAILABLE 🔆✅EXCLUSIVE

Diamond sukhumvit☎️ 1 bed 35 sqm ‼️only 12000/month ‼️BTS Onnut NOW AVAILABLE 🔆✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 11:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2527502)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2527502)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
52 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 11:49
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2582100)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2582100)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
63 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 11:20
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 765541)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 765541)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 11:20
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2722536)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2722536)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
34 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 11:20
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1083908)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1083908)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
69 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 11:20
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2695532)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2695532)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
63 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 11:20
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

🔺 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
34 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

🔺 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
51 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 09:30
รูปภาพ P-45681 ห้องมุมวิวเมืองสวย! ไดมอนด์ สุขุมวิท 1 นอน ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ 15,000 บาท | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

P-45681 ห้องมุมวิวเมืองสวย! ไดมอนด์ สุขุมวิท 1 นอน ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ 15,000 บาท | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 09:10
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 24 2 ห้องนอน ขนาด 59 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 24 2 ห้องนอน ขนาด 59 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
59 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 08:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

🚩 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
51 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

🚩 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
34 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

🎉 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
34 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

🎉 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
51 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

🎊 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
34 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

🎊 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
51 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

📌 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
51 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 05:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

📌 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
34 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 05:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (33)

ดูประกาศทั้งหมด (33)
ขาย!!! 🏙️ Diamond Sukhumvit (ตกแต่งใหม่ สวยตรงปก ใกล้ BTS อ่อนนุช👍👍👍)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34.09 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿93,576 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 11:20
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2684641)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
60 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 11:20
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2738410)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
34 ตร.ม.
฿3,605,000
UPDATE !
(฿106,029 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 11:20
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 565475)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
60 ตร.ม.
฿7,700,000
UPDATE !
(฿128,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 10:47
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2733627)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
58.8 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿93,537 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 10:47
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 824553)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
34 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿102,941 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 10:47
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1913760)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
35 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 10:47
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2332228)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
60 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿80,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 10:47
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2302402)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
60 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿80,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 10:47
🔺 ขายคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 58 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
58 ตร.ม.
฿5,000,000
NEW !
(฿86,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 10:01
P-123013 วิวเมืองสวย! ไดมอนด์ สุขุมวิท 1 ห้องนอน ใกล้ BTS พร้อมเข้าอยู่! 3.2 ล้าน | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
34 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿94,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 09:10
📌 ขายคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 58 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
58 ตร.ม.
฿5,000,000
NEW !
(฿86,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 09:01
คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 50.1 ตร.ม. ไดมอนด์ สุขุมวิท เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 5.8M

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
50.1 ตร.ม.
฿5,842,000
UPDATE !
(฿116,607 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 08:09
ขายถูก ไดมอนด์ สุขุมวิท 48 ใกล้BTSอ่อนนุช ทำเลศักยภาพ 2ห้องนอน 【Tel. 080-9364926】

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
60 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 07:47
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ สุขุมวิท 1376228

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ สุขุมวิท 1376228

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
59 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿161,017 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ สุขุมวิท 1700542

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ สุขุมวิท 1700542

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
60 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿81,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ สุขุมวิท 1710734

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ สุขุมวิท 1710734

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
50 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿90,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ สุขุมวิท 1714046

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ สุขุมวิท 1714046

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
59 ตร.ม.
฿5,150,000
UPDATE !
(฿87,288 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 07:02
🎉 ขายคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 58 ตรม ใกล้ เทสโก้โลตัส

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
58 ตร.ม.
฿5,000,000
NEW !
(฿86,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 06:04

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Diamond Sukhumvit

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93486 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93128 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48384 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48188 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit245 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit107 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48330 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48156 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77111 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit180 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit67 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A