รูป D.S. Tower 1 Sukhumvit 33 - รูปที่ 1/5
รูป D.S. Tower 1 Sukhumvit 33 - รูปที่ 2/5
รูป D.S. Tower 1 Sukhumvit 33 - รูปที่ 3/5
รูป D.S. Tower 1 Sukhumvit 33 - รูปที่ 4/5
รูป D.S. Tower 1 Sukhumvit 33 - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

D.S. Tower 1 Sukhumvit 33

ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
18ยูนิตขาย
47ยูนิตเช่า

ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 D.S. Tower 1 Sukhumvit 33 พัฒนาโดย ดี.เอส. ทาวเวอร์ จำนวน 1 อาคาร สูง 39 ชั้น 155 ยูนิต คอนโด High-Rise 39 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 33 มีห้องพักให้เลือกแบบ 2 ห้องนอน, 3 ห้องนอน, 4 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. เดินทางสะดวกใกล้ รถไฟฟ้า -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -EmQuatier, Emporium, Emsphere Terminal 21, Rain Hill -รร.สาธิตมหาวิทยาลัยครินทรวิโรฒ, ม.ศรีนครินทรวิโรฒ -รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.บำรุงราษฎร์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 47 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

D.S. Tower 1 Sukhumvit 33

ชื่ออื่นๆ

  • ดี เอส ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33
  • D.S. Tower 1 สุขุมวิท 33
  • D.S.Tower 1
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
155
1990
2
27,39

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 995 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Park 24

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 624 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 467 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 149 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 259 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Villa Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 386 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 101 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,055 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,869 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,517 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,897 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,168 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,411 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,354 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,328 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,805 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,862 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,144 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,024 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,613 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,884 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 810 เมตร

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,310 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,293 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,158 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.5 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,113 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,695 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,983 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,526 ประกาศ

ดิ เอ็มสเฟียร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศให้เช่า 1,251 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศขาย 457 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,583 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,845 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.9 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,467 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,870 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,498 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,763 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,898 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,314 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,146 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,618 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,724 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,206 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,591 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,781 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,419 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,862 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,175 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,536 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,505 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,876 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,073 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,723 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,734 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,685 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (47)

ดูประกาศทั้งหมด (47)
รูปภาพ  For Rent : D.S. Tower 1(BTS Phrompong)(Rt-01)

For Rent : D.S. Tower 1(BTS Phrompong)(Rt-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
236 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:59
รูปภาพ เช่าคอนโด D.S. Tower 1 Sukhumvit 33/ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 (E6901050) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด D.S. Tower 1 Sukhumvit 33/ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 (E6901050) ID Line : @condo101

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
236 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด 3 ห้องนอน DS Tower1 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

ให้เช่าคอนโด 3 ห้องนอน DS Tower1 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15-23
250 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:30
รูปภาพ DS Tower 1 - 3 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR15293CD

DS Tower 1 - 3 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR15293CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
264 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ DS Tower 1 - Expansive 3 Bed Condo For Rent in Phrom Phong - BR60292CD

DS Tower 1 - Expansive 3 Bed Condo For Rent in Phrom Phong - BR60292CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
252 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ DS Tower 1 - 3 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR15643CD

DS Tower 1 - 3 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR15643CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
250 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ D S Tower 1 - 3 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR13130CD

D S Tower 1 - 3 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR13130CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
258 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ  DS Tower 1 - Well Maintained 3 Bed Condo For Rent in Sukhumvit 33 - BR9532CD

DS Tower 1 - Well Maintained 3 Bed Condo For Rent in Sukhumvit 33 - BR9532CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
250 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ DS Tower 1 - Spacious 3 Bedroom Condo - BR3008CD

DS Tower 1 - Spacious 3 Bedroom Condo - BR3008CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
240 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ  DS Tower 1 - Spacious 3 Bedroom Condo in Popular Phrom Phong Area - BR11457CD

DS Tower 1 - Spacious 3 Bedroom Condo in Popular Phrom Phong Area - BR11457CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
250 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ  DS Tower 1 - Great Value 3 Bedroom For Rent in Phrom Phong - BR9299CD

DS Tower 1 - Great Value 3 Bedroom For Rent in Phrom Phong - BR9299CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
250 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ DS Tower 1 - Spacious 3 Bed Condo in Phrom Phong Area - BR19448CD

DS Tower 1 - Spacious 3 Bed Condo in Phrom Phong Area - BR19448CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
210 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ DS Tower 1 | Beautiful 4 Bedroom Condo in Phrom Phong Area - BR12485CD

DS Tower 1 | Beautiful 4 Bedroom Condo in Phrom Phong Area - BR12485CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
292 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ LTH9843 – D.S. Tower 1 FOR RENT size 250 Sq. m. 3 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 120k/month

LTH9843 – D.S. Tower 1 FOR RENT size 250 Sq. m. 3 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 120k/month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15+
250 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:32
รูปภาพ LTHC11355- D.S. Tower 1 FOR RENT Size 550.47 sqm. 5 beds 6 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 120K/Month

LTHC11355- D.S. Tower 1 FOR RENT Size 550.47 sqm. 5 beds 6 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 120K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
6 น้ำ
ชั้น 37+
550.47 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:32
รูปภาพ LTHC15093 – Spacious Condo for Rent 👑| Phrom Phong | Premium Living for Comfort & Privacy | Near BTS Phrom Phong | 145,000 THB/Month | คอนโดพร้อมพงษ์ พื้นที่กว้าง เป็นส่วนตัว อยู่สบายระดับพรีเมียม ใกล้ BTS

LTHC15093 – Spacious Condo for Rent 👑| Phrom Phong | Premium Living for Comfort & Privacy | Near BTS Phrom Phong | 145,000 THB/Month | คอนโดพร้อมพงษ์ พื้นที่กว้าง เป็นส่วนตัว อยู่สบายระดับพรีเมียม ใกล้ BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
21 ตร.ม.
฿145,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:32
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดีเอส ทาวเวอร์ 1 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2820669)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดีเอส ทาวเวอร์ 1 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2820669)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 22
270 ตร.ม.
฿145,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ดีเอส ทาวเวอร์ 1 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2749769)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ดีเอส ทาวเวอร์ 1 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2749769)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
236 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดีเอส ทาวเวอร์ 1 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2843057)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดีเอส ทาวเวอร์ 1 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2843057)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 22
270 ตร.ม.
฿145,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (18)

204.3 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

204.3 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
204.3 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿107,685 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
210.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

210.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
210 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿142,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 672976

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 19
205 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿107,317 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
236 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿101,695 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดีเอส ทาวเวอร์ 1 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1917817)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
236 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿101,695 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
LTHC6610 – D.S. Tower 1 FOR SALE 3 beds 3 baths Size 236 Sq.M.Near BTS Phromphong stations ONLY 24 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
236 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿101,695 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
SOLD! LTHC12022 – D.S. Tower 1 For SALE Size 239 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 33 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15+
239 ตร.ม.
฿33,000,000
UPDATE !
(฿138,075 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
LTHC13699 – Condo for Sale | D.S. Tower 1 | 324 sqm | 5 Beds 6 Baths | Near BTS Phrom Phong | 52 MB | คอนโดขาย ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
6 น้ำ
ชั้น 30+
324 ตร.ม.
฿52,000,000
UPDATE !
(฿160,494 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
LTHC6608 – D.S. Tower 1 FOR SALE 3 beds 3 baths Size 248 Sq.M.Near BTS Phromphong stations ONLY 22 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
248 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿88,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
LTHC6608 - D.S. Tower 1 FOR SALE 3 beds 3 baths Size 248 Sq.M.Near BTS Phromphong stations ONLY 22 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
248 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿88,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ดีเอส ทาวเวอร์ 1 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1491530)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 21
293 ตร.ม.
฿42,000,000
UPDATE !
(฿143,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดีเอส ทาวเวอร์ 1 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873218)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
236 ตร.ม.
฿29,870,000
UPDATE !
(฿126,568 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
เอกสิทธิ์แห่งความหรูหราบนทำเลเศรษฐกิจ ดีเอส ทาวเวอร์ 1

เอกสิทธิ์แห่งความหรูหราบนทำเลเศรษฐกิจ ดีเอส ทาวเวอร์ 1

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x
250 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿96,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:14
🔼🔽 AccomA 📩 Big Balcony,Penthouse 5 BR Condominium @D.S. Tower 1 (AA42409)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
6 น้ำ
ชั้น 0
325 ตร.ม.
฿52,000,000
(฿160,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:30
🔼🔽 AccomA 📩 D.S. Tower 1 Sukhumvit 33 Condominium

🔼🔽 AccomA 📩 D.S. Tower 1 Sukhumvit 33 Condominium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
253 ตร.ม.
฿37,000,000
(฿146,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44
🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @D.S. Tower 1 (AA40807)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @D.S. Tower 1 (AA40807)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
200 ตร.ม.
฿22,000,000
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44
🔼🔽 AccomA 📩 Spacious Renovated Unit with Unblocked City Views - 3 Beds | 204 SQ.M. at D.S. Tower 1 (1515133)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
204.31 ตร.ม.
฿22,000,000
(฿107,680 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44
o For Sell with Tenant at D.S. Tower 1 at Sukhumvit 33 - 3 Beds // Good Location -D.S. Tower 1 Sukhumvit 33 (ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
236 ตร.ม.
฿29,870,000
UPDATE !
(฿126,568 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/09/2567 16:52

โครงการใกล้เคียง D.S. Tower 1 Sukhumvit 33

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke995 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24624 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23467 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23169 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke187 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke74 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke477 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke149 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke204 ประกาศ
ขาย Villa Asoke117 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View186 ประกาศ
ขาย Grand Park View44 ประกาศ
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine386 ประกาศ
ขาย Noble Refine101 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play