รูป Crystal Garden - รูปที่ 1/7
รูป Crystal Garden - รูปที่ 2/7
รูป Crystal Garden - รูปที่ 3/7
รูป Crystal Garden - รูปที่ 4/7
รูป Crystal Garden - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Crystal Garden

คริสตัล การ์เด้นคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
13ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 13 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Crystal Garden
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
112
1992
1
26

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 934 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 955 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,055 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 401 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 451 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 472 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 233 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Noble Recole

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Recole

มีคอนโดให้เช่า 280 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

15 Sukhumvit Residences

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Supalai Premier Place Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Place Asoke

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Place Asoke

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

BTS เพลินจิต

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,693 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,929 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,795 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,167 ประกาศ

MRT ลุมพินี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,708 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,895 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,956 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,246 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,885 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,774 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,258 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 4.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,519 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,809 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.2 กม.

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,248 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,682 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,543 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,267 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,398 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,106 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,989 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,184 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,972 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,628 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,877 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,084 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,353 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,231 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2.7 กม.

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,173 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,503 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,250 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 12,824 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,139 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 12,990 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,029 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,319 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,583 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,804 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,611 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,825 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,239 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 8,899 ประกาศ

สุขุมวิท 4

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 4

มีประกาศให้เช่า 103 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 4

มีประกาศขาย 94 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,776 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,187 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,838 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,101 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,134 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,143 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,583 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (13)

รูปภาพ #Z3826💥 231268🔥ให้เช่าคอนโด Crystal Garden (Sukhumvit 4)

#Z3826💥 231268🔥ให้เช่าคอนโด Crystal Garden (Sukhumvit 4)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
311 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ  Crystal Garden - 4 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR12959CD

Crystal Garden - 4 Bedroom Condo For Rent in Nana - BR12959CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
320 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Crystal Garden - Superb 3 Bedroom Condo in Popular Project - BR16401CD

Crystal Garden - Superb 3 Bedroom Condo in Popular Project - BR16401CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
200 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Crystal Garden | Modern 2 Bedroom Condo For Rent in Vibrant Location - BR17033CD

Crystal Garden | Modern 2 Bedroom Condo For Rent in Vibrant Location - BR17033CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
110 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Crystal Garden | Spacious 4 Bedroom Condo in Popular Project - BR14928CD

Crystal Garden | Spacious 4 Bedroom Condo in Popular Project - BR14928CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
220 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Crystal Garden - Spacious 2 Bed Condo For Rent in Sukhumvit Area - BR19607CD

Crystal Garden - Spacious 2 Bed Condo For Rent in Sukhumvit Area - BR19607CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
140 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Crystal Garden condominium 4 bedrooms, for rent

Crystal Garden condominium 4 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
220 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
รูปภาพ Crystal Garden 2 bedrooms, for rent

Crystal Garden 2 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
218.56 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
รูปภาพ 💙ให้เช่า คริสตัล การ์เด้น เลี้ยงสัตว์ได้ ว่าง 13 ต.ค. 69 (รับจอง)💙 +66 615802631 ดาว // Line id : @yps3670k

💙ให้เช่า คริสตัล การ์เด้น เลี้ยงสัตว์ได้ ว่าง 13 ต.ค. 69 (รับจอง)💙 +66 615802631 ดาว // Line id : @yps3670k

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
127 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/04/2569 07:03
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  4 BR Condominium @Crystal Garden (23728)

🔼🔽 AccomA 📩 4 BR Condominium @Crystal Garden (23728)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
220 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/12/2568 03:46
รูปภาพ Lumpini Suite Ratchada - Rama 3 3 bedrooms, for rent

Lumpini Suite Ratchada - Rama 3 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
85 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Spacious Balcony with City View  ( 1520765 )

🔼🔽 AccomA 📩 Spacious Balcony with City View ( 1520765 )

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
332 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  4 BR Condominium @Crystal Garden (AA28624)

🔼🔽 AccomA 📩 4 BR Condominium @Crystal Garden (AA28624)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
220 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

ประกาศขายในโครงการ (13)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คริสตัล การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1034)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
110 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿109,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คริสตัล การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2634909)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
110 ตร.ม.
฿9,150,000
UPDATE !
(฿83,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คริสตัล การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 387019)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
136 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿80,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:23
Crystal Garden | Stunning 2 Bed Duplex Condo in Sukhumvit Area - BR19341CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
300 ตร.ม.
฿49,000,000
UPDATE !
(฿163,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ คริสตัล การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2502266)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 17
311 ตร.ม.
฿46,000,000
UPDATE !
(฿147,910 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
ดูเพล็กซ์ 2-ห้องนอน ที่ คริสตัล การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1805725)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
300 ตร.ม.
฿65,000,000
UPDATE !
(฿216,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
Crystal Garden 2 bedrooms, for sale

Crystal Garden 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
218.56 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿86,475 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
300.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

300.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
300 ตร.ม.
฿56,000,000
UPDATE !
(฿186,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล การ์เด้น 77458

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล การ์เด้น 77458

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
110 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿74,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:39
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล การ์เด้น 1038880

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล การ์เด้น 1038880

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
127 ตร.ม.
฿11,800,000
UPDATE !
(฿92,913 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:39
LTH2761 – Crystal Garden FOR SALE 3 beds 3 baths size 264 Sq.M. Nearby BTS Nana station ONLY 32 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
264 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿121,212 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 04:18
คริสตัล การ์เด้น ประกาศหาเจ้าของยูนิตพิเศษ

คริสตัล การ์เด้น ประกาศหาเจ้าของยูนิตพิเศษ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ชั้น 1x
323 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿61,920 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 08:07
🔼🔽 AccomA 📩 Crystal Garden Luxury duplex with spacious balcony and stunning city views

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
300 ตร.ม.
฿52,000,000
(฿173,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:30

โครงการใกล้เคียง Crystal Garden

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke934 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke136 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless955 ประกาศ
ขาย Life One Wireless220 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1055 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit401 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23451 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23163 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke472 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke142 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View233 ประกาศ
ขาย Grand Park View44 ประกาศ
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

Noble Recole

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Recole280 ประกาศ
ขาย Noble Recole76 ประกาศ
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์

15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1188 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11110 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A