รูป Craft Ploenchit - รูปที่ 1/16
รูป Craft Ploenchit - รูปที่ 2/16
รูป Craft Ploenchit - รูปที่ 3/16
รูป Craft Ploenchit - รูปที่ 4/16
รูป Craft Ploenchit - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

Craft Ploenchit

คราฟท์ เพลินจิตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
19ยูนิตขาย
11ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 11 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Craft Ploenchit
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
90
2.5,2.55 เมตร
2020
80 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 945 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Life One Wireless

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 980 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 216 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,057 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 399 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 464 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

The Address Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 240 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Villa Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 212 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 235 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 198 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,716 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,921 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3.2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.7 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,397 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,592 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,086 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,692 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,968 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,221 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,913 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,757 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

รร.ศรีอยุธยา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 10,922 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,729 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,635 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,234 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,822 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,156 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,505 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,073 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,828 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,089 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,339 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,392 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,182 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,347 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,921 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,490 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,421 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,111 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,043 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,314 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,936 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,304 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,045 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,068 ประกาศ

ซอยนายเลิศ

ห่างออกไป 270 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยนายเลิศ

มีประกาศให้เช่า 98 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยนายเลิศ

มีประกาศขาย 56 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,407 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,204 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 11,857 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,019 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,014 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,199 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 14,974 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,398 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 46.00 - 47.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (11)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2548553)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2548553)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48.09 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 02:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2629845)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2629845)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
77 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 02:30
รูปภาพ ให้ เช่า คอนโด Craft เพลินจิต 39.58 ตรม ชั้น 17 ใกล้ BTS เพลินจิต

ให้ เช่า คอนโด Craft เพลินจิต 39.58 ตรม ชั้น 17 ใกล้ BTS เพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
39 ตร.ม.
฿39,580/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 02:00
รูปภาพ #A124414 ✅ 12/12/68  ให้เช่า Craft Ploenchit📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124414 ✅ 12/12/68 ให้เช่า Craft Ploenchit📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48.09 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2476032)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2476032)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48.09 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2608843)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2608843)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
78 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 13:27
รูปภาพ 39.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน ลุมพินี

39.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
39 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 07:00
รูปภาพ ▚ LE156ツ สำหรับเช่า Craft Ploenchit 1 Bed 48.09 ตร.ม.! 💎 Luxury Low-rise ห้องไซส์ใหญ่ที่สุด ใกล้ BTS เพียง 190 ม. ราคา 45k!

▚ LE156ツ สำหรับเช่า Craft Ploenchit 1 Bed 48.09 ตร.ม.! 💎 Luxury Low-rise ห้องไซส์ใหญ่ที่สุด ใกล้ BTS เพียง 190 ม. ราคา 45k!

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น X
48.09 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 04:15
รูปภาพ #Z1340 ให้เช่าคอนโด CRAFT Phloen Chit

#Z1340 ให้เช่าคอนโด CRAFT Phloen Chit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
39.58 ตร.ม.
฿39,580/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3610💥 121268 🔥ให้เช่าคอนโด CRAFT Phloen Chit

#Z3610💥 121268 🔥ให้เช่าคอนโด CRAFT Phloen Chit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48.09 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2199536)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2199536)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
39.6 ตร.ม.
฿39,580/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/09/2568 13:27

ประกาศขายในโครงการ (19)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1944507)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
81.11 ตร.ม.
฿20,277,500
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 02:37
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1944628)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
77.99 ตร.ม.
฿19,653,480
UPDATE !
(฿252,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 02:37
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1944586)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
58.06 ตร.ม.
฿12,854,484
UPDATE !
(฿221,400 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 02:37
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1944500)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
69.56 ตร.ม.
฿17,390,000
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 02:37
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1944479)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
58.99 ตร.ม.
฿14,747,500
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 02:37
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1944582)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
39.58 ตร.ม.
฿10,172,060
UPDATE !
(฿257,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 02:37
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1944476)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45.25 ตร.ม.
฿11,312,500
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 02:37
ขาย คราฟท์ เพลินจิต  สวย ใจกลางเมือง ใกล้ BTS เพลินจิต สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ขาย คราฟท์ เพลินจิต สวย ใจกลางเมือง ใกล้ BTS เพลินจิต สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
101.99 ตร.ม.
฿25,497,500
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 00:00
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1944574)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
144.25 ตร.ม.
฿36,062,500
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราฟท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1734246)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
40.41 ตร.ม.
฿10,102,500
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 14:21
77.9 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

77.9 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
77.9 ตร.ม.
฿17,098,527
UPDATE !
(฿219,493 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53
40.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

40.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40.4 ตร.ม.
฿8,789,175
UPDATE !
(฿217,554 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53
58.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

58.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
58 ตร.ม.
฿9,870,142
UPDATE !
(฿170,175 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53
39.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

39.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39.5 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿174,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53
101.9 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

101.9 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
101.9 ตร.ม.
฿22,182,825
UPDATE !
(฿217,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53
Craft Ploenchit | Exceptional 3 Bedroom Luxury Condo For Sale - BR12381CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
102 ตร.ม.
฿26,620,000
UPDATE !
(฿260,980 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 01:27
Craft Ploenchit 2 bedrooms, for sale

Craft Ploenchit 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
65.65 ตร.ม.
฿16,543,800
UPDATE !
(฿252,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 23:09
Craft Ploenchit 2 bedrooms, for sale

Craft Ploenchit 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
72.83 ตร.ม.
฿17,916,180
UPDATE !
(฿246,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 23:09
Craft Ploenchit 3 bedrooms, for sale

Craft Ploenchit 3 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
101.99 ตร.ม.
฿25,089,540
UPDATE !
(฿246,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 23:09

โครงการใกล้เคียง Craft Ploenchit

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke945 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke136 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless980 ประกาศ
ขาย Life One Wireless216 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1057 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit399 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke464 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke145 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke240 ประกาศ
ขาย The Address Asoke81 ประกาศ
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke212 ประกาศ
ขาย Villa Asoke108 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View235 ประกาศ
ขาย Grand Park View43 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium198 ประกาศ
ขาย Circle Condominium76 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A