รูป Condo One Sukhumvit 67 - รูปที่ 1/18
รูป Condo One Sukhumvit 67 - รูปที่ 2/18
รูป Condo One Sukhumvit 67 - รูปที่ 3/18
รูป Condo One Sukhumvit 67 - รูปที่ 4/18
รูป Condo One Sukhumvit 67 - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

Condo One Sukhumvit 67

คอนโด วัน สุขุมวิท 67วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
26ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 26 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Condo One Sukhumvit 67

ชื่ออื่นๆ

  • Condo One สุขุมวิท 67
  • วัน สุขุมวิท 67
  • One Sukhumvit 67
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
79
2009
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 441 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 217 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 226 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 454 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 377 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 176 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,314 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,664 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,823 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,309 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.1 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,496 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,946 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.3 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,162 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,470 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,046 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,104 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,956 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,425 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,179 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,185 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,445 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,733 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,210 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,991 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,791 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,125 ประกาศ

สุขุมวิท 67

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 67

มีประกาศให้เช่า 46 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 67

มีประกาศขาย 54 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,035 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,147 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างออกไป 850 เมตร

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,115 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,121 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,836 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,047 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,916 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,071 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,509 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,035 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,420 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,287 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างไป 2.3 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Budsabong Claichiem

Budsabong Claichiem

13/02/2564

อยู่บนซอยสุขุมวิท 67 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง ใกล้รถไฟฟ้า BTS พระโขนง ประมาณ 140 เมตร, Gateway เอกมัย, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เมเจอร์ เอกมัย, รร.ศรีวิกรม์, ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท, Wells International School, รพ.สุขุมวิท และ รพ.กล้วยน้ำไท เป็นคอนโด High 9 ชั้น 1 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องจดหมาย, สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, ซาวน่า, สวนพักผ่อน, ประตูคีย์การ์ด, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, กล้องวงจรปิด, รปภ. 24 ชม.

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ Condo for rent :  Condo One Sukhumvit  67(( BTs Ekkamai )) MK-02  line @livingbkk

Condo for rent : Condo One Sukhumvit 67(( BTs Ekkamai )) MK-02 line @livingbkk

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
55 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  คอนโด วัน สุขุมวิท 67 วิวสวย BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-154592 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด คอนโด วัน สุขุมวิท 67 วิวสวย BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-154592 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
53 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  คอนโด วัน สุขุมวิท 67 BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-59215 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด คอนโด วัน สุขุมวิท 67 BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-59215 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
52 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  คอนโด วัน สุขุมวิท 67 BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-78779 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด คอนโด วัน สุขุมวิท 67 BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-78779 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  คอนโด วัน สุขุมวิท 67 BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-83751 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด คอนโด วัน สุขุมวิท 67 BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-83751 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ #A124311 ✅ 3/2/69  ให้เช่า Condo One Sukhumvit 67 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124311 ✅ 3/2/69 ให้เช่า Condo One Sukhumvit 67 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:42
รูปภาพ #S274 ให้เช่า Condo One Sukhumvit67  คอนโด วัน สุขุมวิท67  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

#S274 ให้เช่า Condo One Sukhumvit67 คอนโด วัน สุขุมวิท67 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51.21 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สุขุมวิท 67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1158718)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สุขุมวิท 67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1158718)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
53 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:09
รูปภาพ Millennium Residence HF-7815 3 bedrooms, for rent

Millennium Residence HF-7815 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
193 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

ประกาศขายในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
🎉Special room!🎉 ขายคอนโด คอนโด วัน สุขุมวิท 67 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ พาร์คเลนเอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿68,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:00
🚩Best room!🚩 ขายคอนโด คอนโด วัน สุขุมวิท 67 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ พาร์คเลนเอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿68,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:11
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด วัน สุขุมวิท 67 39982

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด วัน สุขุมวิท 67 39982

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
65 ตร.ม.
฿4,650,000
UPDATE !
(฿71,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด วัน สุขุมวิท 67 1140694

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด วัน สุขุมวิท 67 1140694

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿80,392 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
🔺Super special!🔺 ขายคอนโด คอนโด วัน สุขุมวิท 67 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ พาร์คเลนเอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿68,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สุขุมวิท 67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 565194)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
65 ตร.ม.
฿5,112,000
UPDATE !
(฿78,646 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
ขายคอนโด คอนโด วัน สุขุมวิท 67 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ พาร์คเลนเอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿56,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 01:39
ขายคอนโด คอนโด วัน สุขุมวิท 67 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ พาร์คเลนเอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿68,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 01:39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿68,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 01:39
#SC13698    📌  ขาย | 🟦🟨คอนโด วัน สุขุมวิท 67​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51.21 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿68,151 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 20:14
2 Bed 2 Bath 65 SQ.M at Condo One Sukhumvit 67

2 Bed 2 Bath 65 SQ.M at Condo One Sukhumvit 67

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
65 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 51 SQ.M Condo One Sukhumvit 67

1 Bed 1 Bath 51 SQ.M Condo One Sukhumvit 67

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51.2 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿87,695 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 51 SQ.M One Sukhumvit 67

1 Bed 1 Bath 51 SQ.M One Sukhumvit 67

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿56,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
One สุขุมวิท67. 1นอน 51ตร.ม. Line id: @pfagent

One สุขุมวิท67. 1นอน 51ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿64,510 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:19
🏠✨ Condo One Sukhumvit 67 | 1 Bedroom for Sale (HBH-SKV-19)

🏠✨ Condo One Sukhumvit 67 | 1 Bedroom for Sale (HBH-SKV-19)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿56,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08
📌Exclusive!📌 ขายคอนโด คอนโด วัน สุขุมวิท 67 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ พาร์คเลนเอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿68,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สุขุมวิท 67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 983574)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51.21 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿68,151 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สุขุมวิท 67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 302884)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
53 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿68,868 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สุขุมวิท 67 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2898399)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51.25 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿68,098 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Condo One Sukhumvit 67

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4185 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4107 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48441 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48217 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai378 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai127 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48377 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48169 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 164 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 97 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit176 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit82 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A