รูป Circle Rein Sukhumvit 12 - รูปที่ 1/8
รูป Circle Rein Sukhumvit 12 - รูปที่ 2/8
รูป Circle Rein Sukhumvit 12 - รูปที่ 3/8
รูป Circle Rein Sukhumvit 12 - รูปที่ 4/8
รูป Circle Rein Sukhumvit 12 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Circle Rein Sukhumvit 12

เซอร์เคิล ไรน์ สุขุมวิท 12วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

มุมสงบท่ามกลางสีสันแห่งเมืองใหญ่ ใกล้ทุกจุดเชื่อมต่อสำคัญของการเดินทาง คือ จุดหมายใหม่ของที่พักอาศัย...ที่ออกแบบมาเพื่อคุณ ผู้เลือกใช้ชีวิตเหนืออารมณ์ฟุ่มเฟือย ด้วยสไตล์ "เบาว์เฮ้าส์" ร่วมสมัย เรียบง่าย รายละเอียดไม่ต้องมาก กล้าที่จะเปลือยถึงโครงสร้างเพื่อเผยความงามแท้จริง ผสานอย่างลงตัวกับหลากเทคโนโลยีล้ำสมัย ได้หลายฟังก์ชั่นการใช้งานอย่างที่คาดไม่ถึง ที่สุดของศาสตร์และศิลป์เพื่อการใช้ชีวิตอย่างมีคุณภาพ ในแบบที่คุณอาจมองหามาทั้งชีวิต

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Circle Rein Sukhumvit 12
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
122
2.5 เมตร
2016
60.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 955 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

Park 24

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 654 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 283 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,191 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 455 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 459 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 176 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 460 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 233 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Noble Recole

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Recole

มีคอนโดให้เช่า 279 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

15 Sukhumvit Residences

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,689 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,120 ประกาศ

BTS อโศก

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,029 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,243 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,273 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,690 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,814 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,294 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,903 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,742 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,874 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,417 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.3 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 5.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,353 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,907 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.3 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,560 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,325 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,430 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,138 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,671 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,305 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,214 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,238 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,033 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,808 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.8 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,270 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,280 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 3 กม.

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,212 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,480 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,106 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 12,876 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 33,627 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,138 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,102 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,311 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,345 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,916 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,649 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,939 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,286 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,009 ประกาศ

สุขุมวิท 12

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 12

มีประกาศให้เช่า 27 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 12

มีประกาศขาย 21 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,333 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,377 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,737 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,425 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,968 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,246 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 12,960 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,612 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล ไรน์ สุขุมวิท 12 ใกล้ BTS อโศก (ID 512212)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล ไรน์ สุขุมวิท 12 ใกล้ BTS อโศก (ID 512212)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 13:27
รูปภาพ PWT Mansion 2 bedrooms, for rent

PWT Mansion 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
165 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/04/2569 13:01
รูปภาพ ให้เช่าห้อง 1 ห้องนอน ขนาด 46 ตร.ม.โครงการ Circle Rein สุขุมวิท 12

ให้เช่าห้อง 1 ห้องนอน ขนาด 46 ตร.ม.โครงการ Circle Rein สุขุมวิท 12

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/6/2564)
เลื่อนประกาศ : 17/04/2569 03:39

ประกาศขายในโครงการ (14)

Circle Rein Sukhumvit 12 2 bedrooms, for sale

Circle Rein Sukhumvit 12 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
66.81 ตร.ม.
฿11,395,114
UPDATE !
(฿170,560 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 23:09
Circle Rein Sukhumvit 12 2 bedrooms, for sale

Circle Rein Sukhumvit 12 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
108.49 ตร.ม.
฿15,378,405
UPDATE !
(฿141,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 23:09
Circle Rein - เซอร์เคิล ไรน์ สุขุมวิท 12 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
70 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿171,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 23:09
Circle Rein Sukhumvit 12 2 bedrooms, for sale

Circle Rein Sukhumvit 12 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
67.88 ตร.ม.
฿11,577,613
UPDATE !
(฿170,560 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 23:09
Circle Rein Sukhumvit 12 2 bedrooms, for sale

Circle Rein Sukhumvit 12 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
108.47 ตร.ม.
฿18,819,545
UPDATE !
(฿173,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 23:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล ไรน์ สุขุมวิท 12 ใกล้ BTS อโศก (ID 824681)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿7,700,000
UPDATE !
(฿167,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 13:52
ขายคอนโด  เซอร์เคิล ไรน์ สุขุมวิท 12 BTS-นานา คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-135346 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด เซอร์เคิล ไรน์ สุขุมวิท 12 BTS-นานา คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-135346 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿177,419 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 12:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล ไรน์ สุขุมวิท 12 ใกล้ BTS อโศก (ID 1271164)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30.36 ตร.ม.
฿5,450,000
UPDATE !
(฿179,513 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 07:09
30.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

30.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30.3 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿181,518 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 11:53
ขายคอนโด ใกล้บีทีเอสอโศก 1 นอน 46 ตรม.

ขายคอนโด ใกล้บีทีเอสอโศก 1 นอน 46 ตรม.

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿173,913 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 11:53
ขายคอนโด Circle Rein Sukhumvit 12 ราคา 5,950,000 บาท [CD2501008]

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30.36 ตร.ม.
฿5,950,000
(฿195,982 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:06
Circle Rein Sukhumvit 12 studio, for sale

Circle Rein Sukhumvit 12 studio, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 1x+
30.36 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿197,299 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Circle Rein Sukhumvit 12 1 bedroom, for sale

Circle Rein Sukhumvit 12 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
30.36 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿197,299 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Circle Rein Sukhumvit 12 1 bedroom, for sale

Circle Rein Sukhumvit 12 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
30.36 ตร.ม.
฿5,950,000
UPDATE !
(฿195,982 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Circle Rein Sukhumvit 12

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke955 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke146 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24654 ประกาศ
ขาย Park 24283 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1191 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit455 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23459 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23176 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke460 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke139 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View233 ประกาศ
ขาย Grand Park View44 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

Noble Recole

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Recole279 ประกาศ
ขาย Noble Recole84 ประกาศ
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์

15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1183 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11113 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230