รูป Chokchai Ruammit - รูปที่ 1/5
รูป Chokchai Ruammit - รูปที่ 2/5
รูป Chokchai Ruammit - รูปที่ 3/5
รูป Chokchai Ruammit - รูปที่ 4/5
รูป Chokchai Ruammit - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Chokchai Ruammit

โชคชัย ร่วมมิตรจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chokchai Ruammit
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
917
1993
1
21

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Jatujak - Mochit

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 513 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 280 ประกาศ

Centric Ratchada - Huai Khwang

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Rhythm Ratchada

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 385 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

M Jatujak

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 253 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

U Delight @ Jatujak Station

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,123 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,373 ประกาศ

MRT รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 1,989 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 975 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 5,043 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,322 ประกาศ

BTS หมอชิต

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS หมอชิต

มีประกาศให้เช่า 3,502 ประกาศ

ประกาศขาย BTS หมอชิต

มีประกาศขาย 1,205 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,767 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,261 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,890 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,618 ประกาศ

ม.เซนต์จอห์น

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศให้เช่า 7,323 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศขาย 2,240 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.5 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,070 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,914 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 3.6 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 13,977 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,673 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.5 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,880 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 2.6 กม.

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,056 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,698 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,421 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,628 ประกาศ

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,725 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,612 ประกาศ

จตุจักร

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า จตุจักร

มีประกาศให้เช่า 3,066 ประกาศ

ประกาศขาย จตุจักร

มีประกาศขาย 1,064 ประกาศ

สวนรถไฟ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,093 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,778 ประกาศ

สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ

ห่างไป 3.7 กม.

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,573 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,762 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,300 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,516 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,109 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,892 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,914 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,597 ประกาศ

วิภาวดีรังสิต 16

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า วิภาวดีรังสิต 16

มีประกาศให้เช่า 62 ประกาศ

ประกาศขาย วิภาวดีรังสิต 16

มีประกาศขาย 111 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,365 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,878 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ โชคชัย ร่วมมิตร คอนโด สำหรับเช่า

โชคชัย ร่วมมิตร คอนโด สำหรับเช่า

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
50 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2564)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 09:48
รูปภาพ โชคชัย ร่วมมิตร คอนโด สำหรับเช่า

โชคชัย ร่วมมิตร คอนโด สำหรับเช่า

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
50 ตร.ม.
฿4,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 09:48
รูปภาพ คอนโดโชคชัยร่วมมิตร ห้องแต่งพร้อมเข้าอยู่🔥🔥

คอนโดโชคชัยร่วมมิตร ห้องแต่งพร้อมเข้าอยู่🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
40 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/06/2568 23:26

ประกาศขายในโครงการ (10)

ขายคอนโด โชคชัย ร่วมมิตร ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

ขายคอนโด โชคชัย ร่วมมิตร ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
40 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿39,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:20
🎉 ขายคอนโด โชคชัย ร่วมมิตร คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ BTS หมอชิต

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
39 ตร.ม.
฿2,679,999
UPDATE !
(฿68,718 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด โชคชัย ร่วมมิตร คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ BTS หมอชิต

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
39 ตร.ม.
฿2,679,999
UPDATE !
(฿68,718 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:01
🔺 ขายคอนโด โชคชัย ร่วมมิตร คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ BTS หมอชิต

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
39 ตร.ม.
฿2,679,999
UPDATE !
(฿68,718 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
📌 ขายคอนโด โชคชัย ร่วมมิตร คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ BTS หมอชิต

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
39 ตร.ม.
฿2,679,999
UPDATE !
(฿68,718 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:01
ขายคอนโด โชคชัย ร่วมมิตร ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

ขายคอนโด โชคชัย ร่วมมิตร ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
40 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿39,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:27
ขายคอนโด โชคชัย ร่วมมิตร ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

ขายคอนโด โชคชัย ร่วมมิตร ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
40 ตร.ม.
฿1,590,000
NEW !
(฿39,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:26
ขายคอนโด โชคชัยร่วมมิตร ซอยรัชดาภิเษก 19 ใกล้MRT รัชดาภิเษก

ขายคอนโด โชคชัยร่วมมิตร ซอยรัชดาภิเษก 19 ใกล้MRT รัชดาภิเษก

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
39 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿41,026 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:50
 💙💙Hot Price💙💙 ขาย/For SALE โชคชัยร่วมมิตร คอนโดมิเนียม

💙💙Hot Price💙💙 ขาย/For SALE โชคชัยร่วมมิตร คอนโดมิเนียม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
64.5 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿32,403 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 04:12
One X Sukhumvit 1 bedroom, for sale

One X Sukhumvit 1 bedroom, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
52.24 ตร.ม.
฿7,740,000
UPDATE !
(฿148,162 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada385 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada141 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Jatujak253 ประกาศ
ขาย M Jatujak104 ประกาศ
ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร
ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร

Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1732 ประกาศ
ยู ดีไลท์ แอท จตุจักร สเตชั่น
ยู ดีไลท์ แอท จตุจักร สเตชั่น

U Delight @ Jatujak Station

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1891 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1825 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน