รูป Chateau In Town Ratchada 17 - รูปที่ 1/7
รูป Chateau In Town Ratchada 17 - รูปที่ 2/7
รูป Chateau In Town Ratchada 17 - รูปที่ 3/7
รูป Chateau In Town Ratchada 17 - รูปที่ 4/7
รูป Chateau In Town Ratchada 17 - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Chateau In Town Ratchada 17

ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 17ดินแดง กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
17ยูนิตเช่า

ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 17 Chateau In Town Ratchada 17 พัฒนาโดย บริษัท เจ้าพระยามหานคร จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 150 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่บนซอยรัชดาภิเษก 17 แขวงดินแดง มีห้องพักให้เลือกแบบสตูดิโอ, 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน, 3 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า -รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง , MRT สุทธิสาร -The Street รัชดา, เอสพลานาด, จัสโก้ รัชดา, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดา, เซ็นทรัล พระราม 9, ฟอร์จูน พระราม 9 -รพ.พระราม 9, รพ.โกลเด้นเยียส์เนอสซิ่งโฮม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 17 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chateau In Town Ratchada 17

ชื่ออื่นๆ

  • Chateau in Town Ratchada 17
  • Chateau in Town รัชดา 17
  • ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17
คอนโดมิเนียม
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
150
2008
30 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1462ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

City Home Ratchada

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 239 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 178 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Metro Sky Ratchada

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Sky Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Ratchada

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

IDEO Ratchada - Huaykwang

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Emerald Residence Ratchada

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Emerald Residence Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Emerald Residence Ratchada

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,835 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,175 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,365 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,221 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,401 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,072 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.4 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,560 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.5 กม.

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,103 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,331 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,378 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 4,022 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 4.5 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,656 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,149 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,541 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,803 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3 กม.

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 13,064 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,781 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,388 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,556 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,404 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,144 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,746 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,712 ประกาศ

อาคารเมืองไทยภัทร คอมเพล็กซ์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างไป 3.3 กม.

กรมส่งเสริมวัฒธรรม

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศให้เช่า 17,204 ประกาศ

ประกาศขาย กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศขาย 5,847 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,209 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,330 ประกาศ

ถนนประชาสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 2,585 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศขาย 811 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,121 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,007 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,948 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,172 ประกาศ

รัชดาภิเษก 18

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 18

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 18

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

อินทามระ 47

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า อินทามระ 47

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อินทามระ 47

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 27,434 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,370 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (17)

รูปภาพ เช่าคอนโด  ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 MRT-สุทธิสาร ดินแดง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-84432 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 MRT-สุทธิสาร ดินแดง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-84432 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
54 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 MRT-สุทธิสาร ดินแดง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-82802 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 MRT-สุทธิสาร ดินแดง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-82802 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
54 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:03
รูปภาพ DL23090084 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 17 (Chateau In Town Ratchada 17) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL23090084 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 17 (Chateau In Town Ratchada 17) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
54 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
รูปภาพ DL23040916 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 17 (Chateau In Town Ratchada 17) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL23040916 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 17 (Chateau In Town Ratchada 17) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
54 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
รูปภาพ DL25040011 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 17 (Chateau In Town Ratchada 17) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL25040011 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 17 (Chateau In Town Ratchada 17) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
รูปภาพ ชาโต อิน ทาว์น รัชดา 17 เปิดประสบการณ์ใหม่กับคอนโดทำเลทอง

ชาโต อิน ทาว์น รัชดา 17 เปิดประสบการณ์ใหม่กับคอนโดทำเลทอง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
80 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:31
รูปภาพ #A124402 ✅ 9/2/69  ให้เช่า Chateau In Town Ratchada 17 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124402 ✅ 9/2/69 ให้เช่า Chateau In Town Ratchada 17 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
53 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ เช่าคอนโด Chateau In Town Ratchada 17/ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 17 (B6901101) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Chateau In Town Ratchada 17/ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 17 (B6901101) ID Line : @condo88

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
54 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:01
รูปภาพ #R9544 🎉 080369 ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Ratchada 17 (รหัสเดิม R2725)

#R9544 🎉 080369 ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Ratchada 17 (รหัสเดิม R2725)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
54 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4046  ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Ratchada 17

#R4046 ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2725 ให้เช่า Chateau in Town Ratchada 17

#R2725 ให้เช่า Chateau in Town Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
54 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2953 ให้เช่า Chateau in Town Ratchada 17

#R2953 ให้เช่า Chateau in Town Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
54 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3570 ให้เช่า Chateau in town Ratchada 17

#S3570 ให้เช่า Chateau in town Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48.09 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 2638731)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 2638731)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
53 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:09
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Chateau In Town  รัชดา 17 พร้อมอยู่  + เครื่องซักผ้า(LINE : @hubcondo)

ให้เช่า คอนโด Chateau In Town รัชดา 17 พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า(LINE : @hubcondo)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/8/2563)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 16:59
รูปภาพ G8501🚨คอนโดให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G8501🚨คอนโดให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
64 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 09:13
รูปภาพ K-022 💢เช่า 19,000🌵🌈ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา17🌵🌈ใกล้ MRT ห้วยขวาง หรือ สุทธิสาร

K-022 💢เช่า 19,000🌵🌈ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา17🌵🌈ใกล้ MRT ห้วยขวาง หรือ สุทธิสาร

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
53 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/03/2569 03:16

ประกาศขายในโครงการ (6)

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 2015462

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
54 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿70,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 1297658)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
52 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿59,423 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 1242337)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿65,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 2722449)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
61.25 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 2227417)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50.61 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿69,156 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 2227416)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
54 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿59,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Chateau In Town Ratchada 17

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada54 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17239 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1778 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek178 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek105 ประกาศ
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1732 ประกาศ
เมโทร สกาย รัชดา
เมโทร สกาย รัชดา

Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Sky Ratchada15 ประกาศ
ขาย Metro Sky Ratchada32 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230