รูป Chateau In Town Phaholyothin 14-2 - รูปที่ 1/9
รูป Chateau In Town Phaholyothin 14-2 - รูปที่ 2/9
รูป Chateau In Town Phaholyothin 14-2 - รูปที่ 3/9
รูป Chateau In Town Phaholyothin 14-2 - รูปที่ 4/9
รูป Chateau In Town Phaholyothin 14-2 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Chateau In Town Phaholyothin 14-2

ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 14-2พญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

เต็มอารมณ์ฟังก์ชั่นแนวใหม่ พร้อมองค์ประกอบที่รองรับการใช้งานอย่างครบถ้วน สนองรูปแบบการใช้ชีวิตยุคใหม่ ใกล้แหล่งช้อปปิ้ง สะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า BTS มั่นใจในความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง  ใกล้รถไฟฟ้าอารีย์ และสะพานควาย เพียง 900 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chateau In Town Phaholyothin 14-2

ชื่ออื่นๆ

  • Chateau In Town Phahon Yothin 14-2
  • ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 14 - 2
  • Chateau in Town Phaholyothin 14 - 2
  • Chateau in Town พหลโยธิน 14 - 2
  • ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 14-2
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
76
2012
35 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1525ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

M Jatujak

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 289 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 112 ประกาศ

THE LINE Phahon - Pradipat

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 351 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 259 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

U Delight @ Jatujak Station

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Editor Saphan Khwai

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 127 ประกาศ

ขายคอนโด The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Centric Ari Station

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

IDEO Phaholyothin - Chatujak

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดขาย 88 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

ห่างออกไป 380 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

BTS อารีย์

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,746 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 561 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,077 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,863 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,404 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,929 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,767 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,965 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.8 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,664 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,011 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 4.1 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,682 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,155 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,566 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,804 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.1 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,563 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 13,044 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,807 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,391 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,586 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,669 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,488 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,184 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,035 ประกาศ

อาคารไอบีเอ็ม

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศให้เช่า 1,646 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศขาย 499 ประกาศ

ซอยอารีย์

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,860 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,065 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 9,055 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,813 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,243 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,338 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,261 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,607 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,992 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,168 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,431 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,902 ประกาศ

พหลโยธิน 14

ห่างออกไป 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 14

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 14

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,669 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,904 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,928 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,952 ประกาศ

รพ.วิมุต

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.วิมุต

มีประกาศให้เช่า 2,085 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิมุต

มีประกาศขาย 959 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,510 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,598 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ P542 ให้เช่าคอนโด Chateau In Town Phaholyothin 14-2 (ชาโต อินทาวน์ พหลโยธิน 14-2) 2ห้องนอน ใกล้BTSอารีย์ เฟอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ราคาพิเศษ

P542 ให้เช่าคอนโด Chateau In Town Phaholyothin 14-2 (ชาโต อินทาวน์ พหลโยธิน 14-2) 2ห้องนอน ใกล้BTSอารีย์ เฟอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ราคาพิเศษ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:29
รูปภาพ #R1468 ให้เช่า Chateau In Town Paholyothin 14-2

#R1468 ให้เช่า Chateau In Town Paholyothin 14-2

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2595 ให้เช่า Chateau In Town Phaholyothin 14-2

#S2595 ให้เช่า Chateau In Town Phaholyothin 14-2

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.98 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45

ประกาศขายในโครงการ (7)

ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 14 เฟส 2 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเปาโล

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿5,050,000
UPDATE !
(฿91,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 14-2 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 1957713)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿94,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 14-2 1363070

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:47
🏢 ขายคอนโด : Chateau In Town Phaholyothin 14-2 (ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 14-2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C312

🏢 ขายคอนโด : Chateau In Town Phaholyothin 14-2 (ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 14-2) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C312

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿110,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:26
For sale Chateau In Town Paholyothin 14-2 ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001992

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿5,047,000
UPDATE !
(฿91,764 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:38
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 14-2 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 767258)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿113,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 14-2 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 1503525)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
30.57 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿107,949 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Chateau In Town Phaholyothin 14-2

เอ็ม จตุจักร
เอ็ม จตุจักร

M Jatujak

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Jatujak289 ประกาศ
ขาย M Jatujak112 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari259 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari113 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin89 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin47 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station109 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station55 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari19 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230