รูป Canapaya Residences - รูปที่ 1/22
รูป Canapaya Residences - รูปที่ 2/22
รูป Canapaya Residences - รูปที่ 3/22
รูป Canapaya Residences - รูปที่ 4/22
รูป Canapaya Residences - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

Canapaya Residences

คณาพญา เรสซิเดนซ์บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร0.0/5
67ยูนิตขาย
65ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 65 ห้อง และประกาศขาย 67 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Canapaya Residences
คอนโดมิเนียม
บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
168
เมตร
2019
70 บาท/ตร.ม.
1
57

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

ห่างไป 4.7 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

The Key Sathorn - Charoenrat

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Riverview

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Star View

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Star View

มีคอนโดให้เช่า 107 ประกาศ

ขายคอนโด Star View

มีคอนโดขาย 124 ประกาศ

Riverside Villa 1

ห่างออกไป 270 เมตร

คอนโดให้เช่า Riverside Villa 1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Riverside Villa 1

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Salintara

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Salintara

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Salintara

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Rimtara Residence

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Rimtara Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rimtara Residence

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Amnuarak

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Amnuarak

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Amnuarak

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Riverside Villa Condominium 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Riverside Villa Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Riverside Villa Condominium 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,475 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,252 ประกาศ

รร.สารสาสน์พิทยา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศให้เช่า 8,345 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศขาย 4,444 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,980 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,211 ประกาศ

โรงเรียนนานาชาติคิงส์คอลเลจกรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.7 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างไป 9 กม.

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 6.8 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,272 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,636 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 6.1 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,619 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,820 ประกาศ

บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 1,387 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 851 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,228 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,914 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,896 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,719 ประกาศ

เทอมินอล 21 พระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 1,040 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศขาย 763 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 5.6 กม.

ตลาดสดบางปะกอก

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 966 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 654 ประกาศ

เขตบางคอแหลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางคอแหลม

มีประกาศให้เช่า 1,135 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางคอแหลม

มีประกาศขาย 745 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,665 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,064 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,495 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,252 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,070 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,263 ประกาศ

ถนนราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 885 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 635 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 2,991 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,901 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedrooms

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 75.00 - 92.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (65)

ดูประกาศทั้งหมด (65)
รูปภาพ 🔥45K🔥- ห้องสวย 1 ห้องนอนชั้นสูง 15+ ทำเลดีเดินทางสะดวกใกล้ BRT สะพานพระราม 5  300 ม. ที่คอนโด Canapaya Residences ให้เช่าคอนโด

🔥45K🔥- ห้องสวย 1 ห้องนอนชั้นสูง 15+ ทำเลดีเดินทางสะดวกใกล้ BRT สะพานพระราม 5 300 ม. ที่คอนโด Canapaya Residences ให้เช่าคอนโด

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15+
45 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 08:44
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด คณาพญา เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 45 2 ห้องนอน ขนาด 88 ตรม ใกล้ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ

🔺 ให้เช่าคอนโด คณาพญา เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 45 2 ห้องนอน ขนาด 88 ตรม ใกล้ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 45
88 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 08:30
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2675513)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2675513)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
138 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 08:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2736557)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2736557)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
87 ตร.ม.
฿69,990/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 08:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2831320)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2831320)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
138 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 08:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2433841)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2433841)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
88 ตร.ม.
฿82,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2318913)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2318913)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
45.57 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2680111)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2680111)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
87 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:59
รูปภาพ #Z1929💥160868🔥ให้เช่าคอนโด Canapaya Residences

#Z1929💥160868🔥ให้เช่าคอนโด Canapaya Residences

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9209 🎉 060269 ให้เช่าคอนโด Canapaya Residences

#R9209 🎉 060269 ให้เช่าคอนโด Canapaya Residences

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
138 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:45
รูปภาพ ✨✨คณาพญา เรสซิเดนซ์  จองด่วนก่อนใคร

✨✨คณาพญา เรสซิเดนซ์ จองด่วนก่อนใคร

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
45 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:30
รูปภาพ Exclusive High Floor Riverview 💎 Canapaya Residences 🌊

Exclusive High Floor Riverview 💎 Canapaya Residences 🌊

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3x
88 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:30
รูปภาพ Canapaya Residences 💎 Brand-New Residence with Breathtaking River 🌊

Canapaya Residences 💎 Brand-New Residence with Breathtaking River 🌊

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2x
138 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด คณาพญา เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 45 2 ห้องนอน ขนาด 88 ตรม ใกล้ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ

🚩 ให้เช่าคอนโด คณาพญา เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 45 2 ห้องนอน ขนาด 88 ตรม ใกล้ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 45
88 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2744061)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2744061)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
45 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2799442)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2799442)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
88 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 1440651)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 1440651)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
137 ตร.ม.
฿115,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 512155)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 512155)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
101 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2736550)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2736550)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
45 ตร.ม.
฿41,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (67)

ดูประกาศทั้งหมด (67)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2245502)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 42-43
73.87 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿250,440 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 08:49
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2768310)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
138 ตร.ม.
฿26,000,000
UPDATE !
(฿188,406 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 08:49
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 1960120

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 1960120

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 41
170 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿264,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 1994080

ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 1994080

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 28
250 ตร.ม.
฿62,000,000
UPDATE !
(฿248,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 6131882

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 6131882

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
88 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿284,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:02
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2245504)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 42-43
307.98 ตร.ม.
฿85,000,000
UPDATE !
(฿275,992 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2674406)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
88 ตร.ม.
฿23,720,000
UPDATE !
(฿269,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:23
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  คณาพญา เรสซิเดนซ์ บางโคล่ เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-109537 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด คณาพญา เรสซิเดนซ์ บางโคล่ เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-109537 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10
248 ตร.ม.
฿52,000,000
UPDATE !
(฿209,677 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 05:03
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  คณาพญา เรสซิเดนซ์ เพนท์เฮ้าส์ บางโคล่ เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-127714 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด คณาพญา เรสซิเดนซ์ เพนท์เฮ้าส์ บางโคล่ เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-127714 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 43
307.98 ตร.ม.
฿83,500,000
UPDATE !
(฿271,122 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 05:03
ขาย Penthouse สุดหรู Canapaya Residences วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ชั้น 42-43 เนื้อที่ 307.98 ตารางเมตร 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ราคา 85 ลบ.*

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 42
307.98 ตร.ม.
฿85,000,000
UPDATE !
(฿275,992 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 04:41
ขาย Penthouse Canapaya Residences ชั้น 42-43 เนื้อที่ 73.87 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ราคา 18.5 ลบ.*

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 42
73.87 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿250,440 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 04:41
LTH11178-CANAPAYA RESIDENCES FOR SALE Size 248 sqm. 4 beds 4 baths Near MRT Rama 9 ONLY 60 MB.

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 9+
248 ตร.ม.
฿60,000,000
UPDATE !
(฿241,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 04:18
LTH3596 – Canapaya Residences FOR RENT 2 beds 2 baths size 86.5 Sq.M. Nearby BTS Surasak station ONLY 16.16 MB

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
86.5 ตร.ม.
฿16,160,000
UPDATE !
(฿186,821 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 04:18
📌📌 Urgent sale!!! Canapaya Residences 1-Bedroom Unit 🔰 Size: 45 sq.m. 🔰 Great Price📌📌

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
45 ตร.ม.
฿9,799,000
UPDATE !
(฿217,756 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 03:15
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2742044)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
45 ตร.ม.
฿9,799,000
UPDATE !
(฿217,756 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2325393)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 45+
94 ตร.ม.
฿19,900,000
UPDATE !
(฿211,702 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2670409)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
88 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿261,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 03:09
คอนโด ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 1938139)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
5 น้ำ
999 ตร.ม.
฿333,000,000
UPDATE !
(฿333,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2742040)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
88 ตร.ม.
฿14,550,000
UPDATE !
(฿165,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 03:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Canapaya Residences

แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33
แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33

Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์
เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์

The Key Sathorn - Charoenrat

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว

Lumpini Place Rama III - Riverview

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
สตาร์ วิว
สตาร์ วิว

Star View

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Star View107 ประกาศ
ขาย Star View124 ประกาศ
ริเวอร์ไซด์ วิลล่า 1

Riverside Villa 1

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Riverside Villa 12 ประกาศ
ขาย Riverside Villa 12 ประกาศ
สลิลธารา

Salintara

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Salintara11 ประกาศ
ขาย Salintara13 ประกาศ
ริมธารา เรสซิเด้นซ์

Rimtara Residence

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Rimtara Residence0 ประกาศ
ขาย Rimtara Residence0 ประกาศ
อำนวยรักษ์

Amnuarak

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Amnuarak0 ประกาศ
ขาย Amnuarak0 ประกาศ
ริเวอร์ไซด์ วิลล่า คอนโดมิเนียม 2

Riverside Villa Condominium 2

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230