รูป BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 - รูปที่ 1/14
รูป BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 - รูปที่ 2/14
รูป BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 - รูปที่ 3/14
รูป BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 - รูปที่ 4/14
รูป BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107

บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท107เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ0.0/5
10ยูนิตขาย
52ยูนิตเช่า

Pet Service Solution

  • – Pet Shop
  • – Grooming
  • – Pet Hotel
  • – Sunny Pet Zone

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 52 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
237
- เมตร
2021
- บาท/ตร.ม.
3
7

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
9102ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 144 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

UNiO Sukhumvit 72

ห่างไป 5.3 กม.

คอนโดให้เช่า UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

The Metropolis Samrong Interchange

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Metropolis Samrong Interchange

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด The Metropolis Samrong Interchange

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Notting Hill Sukhumvit 105

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 143 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

The Cabana

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Cabana

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Cabana

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

The Kith Plus Sukhumvit 113

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

dcondo Sukhumvit 109

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

BTS แบริ่ง

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS แบริ่ง

มีประกาศให้เช่า 1,730 ประกาศ

ประกาศขาย BTS แบริ่ง

มีประกาศขาย 843 ประกาศ

BTS สำโรง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สำโรง

มีประกาศให้เช่า 1,641 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สำโรง

มีประกาศขาย 732 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,678 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,039 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,523 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,309 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,576 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,371 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.4 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.4 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,164 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,819 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,263 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 10.1 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,215 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,354 ประกาศ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,085 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,793 ประกาศ

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

ห่างไป 2.3 กม.

ถนนเทพารักษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทพารักษ์

มีประกาศให้เช่า 2,325 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทพารักษ์

มีประกาศขาย 840 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,727 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,563 ประกาศ

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศให้เช่า 2,524 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศขาย 1,026 ประกาศ

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

มีประกาศให้เช่า 1,720 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.72 - 30.12 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (52)

ดูประกาศทั้งหมด (52)
รูปภาพ 🐶🐱 คนรักสัตว์ห้ามพลาด! คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้จริง อยู่กับน้องได้แบบไม่ต้องแอบ 💖 📍 Brixton Pet & Play Sukhumvit 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เดินทางสะดวก 🚆✨

🐶🐱 คนรักสัตว์ห้ามพลาด! คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้จริง อยู่กับน้องได้แบบไม่ต้องแอบ 💖 📍 Brixton Pet & Play Sukhumvit 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เดินทางสะดวก 🚆✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-4
26.58 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:58
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท 107 อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS แบริ่ง

🔺 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท 107 อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS แบริ่ง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท 107 อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS แบริ่ง

🚩 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท 107 อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS แบริ่ง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  บริกซ์ตัน สุขุมวิท 107 BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เมืองสมุทรปราการ กรุงเทพ CX-124496 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด บริกซ์ตัน สุขุมวิท 107 BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เมืองสมุทรปราการ กรุงเทพ CX-124496 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.3 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  บริกซ์ตัน สุขุมวิท 107 BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เมืองสมุทรปราการ กรุงเทพ CX-153813 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บริกซ์ตัน สุขุมวิท 107 BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เมืองสมุทรปราการ กรุงเทพ CX-153813 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.73 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
รูปภาพ Condo for rent:BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 Line ID: @condobkk(With@)

Condo for rent:BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 Line ID: @condobkk(With@)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท107 BTS แบริง (650 ม./9 นาที-เดิน) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส  H33258

ให้เช่าคอนโด บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท107 BTS แบริง (650 ม./9 นาที-เดิน) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H33258

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿12,300/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:45
รูปภาพ Condo for rent:BRIXTON Pet&Play Sukhumvit 107 Line ID: @condobkk(With@)

Condo for rent:BRIXTON Pet&Play Sukhumvit 107 Line ID: @condobkk(With@)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:45
รูปภาพ DL26040085 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท107 (BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26040085 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท107 (BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.3 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
รูปภาพ DL26041132 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท107 (BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26041132 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท107 (BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.73 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
รูปภาพ (F2511043) ให้เช่า คอนโด บริกซ์ตัน สุขุมวิท 107 ชั้น 3 ขนาด 26.30 ตร.ม.

(F2511043) ให้เช่า คอนโด บริกซ์ตัน สุขุมวิท 107 ชั้น 3 ขนาด 26.30 ตร.ม.

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.3 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:15
รูปภาพ ให้เช่า 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ให้เช่า 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26.7 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:08
รูปภาพ ให้เช่า 🐕 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 🐈Pet friendly เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ให้เช่า 🐕 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 🐈Pet friendly เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.96 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:08
รูปภาพ ให้เช่า 🐕 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 🐈 Pet Friendly เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS แบริ่ง

ให้เช่า 🐕 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 🐈 Pet Friendly เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS แบริ่ง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.73 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:08
รูปภาพ ✅ BTPP102  ✅ Line : @p2nproperty

✅ BTPP102 ✅ Line : @p2nproperty

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.72 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:09
รูปภาพ  ห้องมุม + Pet Friendly สุขุมวิท 107 หายากมาก! 🔥 ให้เช่า Brixton Pet&Play Sukhumvit 107 เอาใจคนรักสัตว์ อยู่ได้ทั้งคนทั้งน้อง 🐶🐱 ฟีลดี น่าอยู่สุดๆ

ห้องมุม + Pet Friendly สุขุมวิท 107 หายากมาก! 🔥 ให้เช่า Brixton Pet&Play Sukhumvit 107 เอาใจคนรักสัตว์ อยู่ได้ทั้งคนทั้งน้อง 🐶🐱 ฟีลดี น่าอยู่สุดๆ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿14,980/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 01:00
รูปภาพ #A124267 ✅ 3/1/69  ให้เช่า BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124267 ✅ 3/1/69 ให้เช่า BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.72 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124205 ✅ 5/4/69  ให้เช่า BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124205 ✅ 5/4/69 ให้เช่า BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.72 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ #SC13054​​​  📌 ให้เช่า | 🟦🟨บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท107🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13054​​​  📌 ให้เช่า | 🟦🟨บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท107🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.72 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

ขาย บริกซ์ตัน สุขุมวิท 107 เลขที่ 455/25

ขาย บริกซ์ตัน สุขุมวิท 107 เลขที่ 455/25

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.3 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿79,848 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:00
DL26041133 ขายคอนโด บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท107 (BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.73 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿93,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
ขายด่วน 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.73 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿100,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:08
ขายด่วน 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS แบริ่ง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.73 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿93,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:08
🔥ขายด่วน!! คอนโด บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท 107🔥

🔥ขายด่วน!! คอนโด บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท 107🔥

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.96 ตร.ม.
฿2,472,000
UPDATE !
(฿91,691 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:01
A033881 BRIXTON Pet&Play Sukhumvit 107

A033881 BRIXTON Pet&Play Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿86,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
A033505 BRIXTON Pet&Play Sukhumvit 107

A033505 BRIXTON Pet&Play Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.96 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿90,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง (ID 2258774)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.73 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿93,528 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง (ID 2037136)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.96 ตร.ม.
฿2,480,000
UPDATE !
(฿91,988 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
ฺฺิBrixton Pet & Play Sukhumvit 107🔥 ราคาพิเศษ! 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿2,300,000
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 11:46

โครงการใกล้เคียง BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107

ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

บางนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ยูนิโอ สุขุมวิท 72
ยูนิโอ สุขุมวิท 72

UNiO Sukhumvit 72

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า UNiO Sukhumvit 7249 ประกาศ
ขาย UNiO Sukhumvit 7241 ประกาศ
เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์
เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์

The Metropolis Samrong Interchange

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105

Notting Hill Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ คาบาน่า

The Cabana

พระประแดง สมุทรปราการ
เช่า The Cabana11 ประกาศ
ขาย The Cabana20 ประกาศ
เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113

The Kith Plus Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ดีคอนโด สุขุมวิท 109
ดีคอนโด สุขุมวิท 109

dcondo Sukhumvit 109

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย dcondo Sukhumvit 10922 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play