รูป Bright Wongwian Yai - รูปที่ 1/39
รูป Bright Wongwian Yai - รูปที่ 2/39
รูป Bright Wongwian Yai - รูปที่ 3/39
รูป Bright Wongwian Yai - รูปที่ 4/39
รูป Bright Wongwian Yai - รูปที่ 5/39
คอนโดมิเนียม

Bright Wongwian Yai

ไบร์ท วงเวียนใหญ่ธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
28ยูนิตเช่า

คอนโดสุดหรูย่านฝั่งธนฯ บนพิกัดที่ไหลลื่นที่สุดของย่านวงเวียนใหญ่ คือ ทำเลที่จะพาชีวิตเจริญก้าวหน้า เพราะทั้งติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า จึงเชื่อมต่อง่าย สู่หลากหลายไลฟ์สไตล์เมือง ไม่ว่าการงาน การเรียน ธุรกรรม ความบันเทิงต่างๆ หรือแม้แต่ออกนอกเมืองในวันพักผ่อน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 28 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Bright Wongwian Yai
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
472
2.7 เมตร
2018
50.00 บาท/ตร.ม.
1
46

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 274 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Nye by Sansiri

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 101 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

The Parkland Grand Taksin

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Grand Taksin

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Grand Taksin

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

BTS วงเวียนใหญ่

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,219 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศขาย 533 ประกาศ

BTS โพธิ์นิมิตร

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศให้เช่า 1,186 ประกาศ

ประกาศขาย BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศขาย 368 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.3 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,087 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,314 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2 กม.

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 4,956 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,543 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 3,884 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,755 ประกาศ

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,405 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,193 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,309 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,350 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 4.9 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,246 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,791 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,993 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,385 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,200 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,371 ประกาศ

ตลาดคลองถม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,029 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,315 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,780 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,206 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,438 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,392 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,762 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,978 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,534 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,028 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างออกไป 700 เมตร

ท่าพระ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,166 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,825 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,824 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,185 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,539 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,117 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 4,803 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,598 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,773 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 735 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 4,907 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,197 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 34,958 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,047 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.00 - 42.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไบร์ท วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2851327)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไบร์ท วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2851327)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
43 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไบร์ท วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2810855)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไบร์ท วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2810855)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 38
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไบร์ท วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2640894)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไบร์ท วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2640894)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
36 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไบร์ท วงเวียนใหญ่ ชั้นสูง BTS-โพธิ์นิมิตร บุคคโล เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-148114 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไบร์ท วงเวียนใหญ่ ชั้นสูง BTS-โพธิ์นิมิตร บุคคโล เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-148114 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40
84 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ 🍀 ให้เช่า ไบร์ท วงเวียนใหญ่ 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥  C5738

🍀 ให้เช่า ไบร์ท วงเวียนใหญ่ 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥 C5738

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
43 ตร.ม.
฿23,999/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
รูปภาพ 🔥เช่า!!🔥 รหัส PR140 คอนโด BRIGHT วงเวียนใหญ่

🔥เช่า!!🔥 รหัส PR140 คอนโด BRIGHT วงเวียนใหญ่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30.46 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:28
รูปภาพ เช่าคอนโด Bright Wongwian Yai/ไบร์ท วงเวียนใหญ่ (A6807034) ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Bright Wongwian Yai/ไบร์ท วงเวียนใหญ่ (A6807034) ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:20
รูปภาพ #SC13547​​ 📌 เช่า | 🟦🟨ไบร์ท วงเวียนใหญ่🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13547​​ 📌 เช่า | 🟦🟨ไบร์ท วงเวียนใหญ่🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
43 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:18
รูปภาพ #Z3696💥 171268 🔥ให้เช่าคอนโด Bright Wongwian Yai

#Z3696💥 171268 🔥ให้เช่าคอนโด Bright Wongwian Yai

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
72 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3597💥 101268 🔥ให้เช่าคอนโด Bright Wongwian Yai

#Z3597💥 101268 🔥ให้เช่าคอนโด Bright Wongwian Yai

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
40 ตร.ม.
฿17,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4450 ให้เช่าคอนโด Bright Wongwian Yai

#R4450 ให้เช่าคอนโด Bright Wongwian Yai

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
72 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #N360 ให้เช่าคอนโด ไบรท์ วงเวียนใหญ่

#N360 ให้เช่าคอนโด ไบรท์ วงเวียนใหญ่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
72 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3997💥 060169 🔥ให้เช่าคอนโด Bright Wongwian Yai

#Z3997💥 060169 🔥ให้เช่าคอนโด Bright Wongwian Yai

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
36 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9298 🎉 120269 ให้เช่าคอนโด Bright Wongwian Yai

#R9298 🎉 120269 ให้เช่าคอนโด Bright Wongwian Yai

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30.46 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ T1259 คอนโดให้เช่า Bright Wongwian Yai (คอนโด ไบร์ท วงเวียนใหญ่) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

T1259 คอนโดให้เช่า Bright Wongwian Yai (คอนโด ไบร์ท วงเวียนใหญ่) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:44
รูปภาพ T1406 คอนโดให้เช่า Bright Wongwian Yai (คอนโด ไบร์ท วงเวียนใหญ่) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

T1406 คอนโดให้เช่า Bright Wongwian Yai (คอนโด ไบร์ท วงเวียนใหญ่) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:44
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Bright Wongwian Yai (ไบร์ท วงเวียนใหญ่)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C11927

🏢 ให้เช่าคอนโด : Bright Wongwian Yai (ไบร์ท วงเวียนใหญ่) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11927

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30.46 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ Bright Wongwian Yai ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Bright Wongwian Yai ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
42.39 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:09
รูปภาพ OMG3186  [ ไบร์ท วงเวียนใหญ่ ]  ห้องสวย 1 ห้องนอน - ให้เช่า 20 เมษา 69

OMG3186 [ ไบร์ท วงเวียนใหญ่ ] ห้องสวย 1 ห้องนอน - ให้เช่า 20 เมษา 69

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:05

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไบร์ท วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2289666)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
70.41 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿106,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไบร์ท วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 627975)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
36.28 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿124,035 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
ลดราคาสุดคุ้ม!  ไบร์ท วงเวียนใหญ่ ( 70.41 ตรม.) 2 นอน 2 น้ำ แต่งครบพร้อมอยู่

ลดราคาสุดคุ้ม! ไบร์ท วงเวียนใหญ่ ( 70.41 ตรม.) 2 นอน 2 น้ำ แต่งครบพร้อมอยู่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
70.41 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿97,997 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:03
BRIGHT WONGWIAN YAI 2 bedrooms, for sale

BRIGHT WONGWIAN YAI 2 bedrooms, for sale

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
71.97 ตร.ม.
฿9,670,000
UPDATE !
(฿134,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
BRIGHT WONGWIAN YAI 2 bedrooms, for sale

BRIGHT WONGWIAN YAI 2 bedrooms, for sale

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
71.97 ตร.ม.
฿9,670,000
UPDATE !
(฿134,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
BRIGHT WONGWIAN YAI 2 bedrooms, for sale

BRIGHT WONGWIAN YAI 2 bedrooms, for sale

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
72.71 ตร.ม.
฿9,170,000
UPDATE !
(฿126,117 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
BRIGHT WONGWIAN YAI 2 bedrooms, for sale

BRIGHT WONGWIAN YAI 2 bedrooms, for sale

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
64.55 ตร.ม.
฿8,100,000
UPDATE !
(฿125,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
BRIGHT WONGWIAN YAI 1 bedroom, for sale

BRIGHT WONGWIAN YAI 1 bedroom, for sale

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
38.38 ตร.ม.
฿5,080,000
UPDATE !
(฿132,361 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
BRIGHT WONGWIAN YAI 2 bedrooms, for sale

BRIGHT WONGWIAN YAI 2 bedrooms, for sale

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
70.41 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿126,402 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
BRIGHT WONGWIAN YAI 2 bedrooms, for sale

BRIGHT WONGWIAN YAI 2 bedrooms, for sale

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
64.55 ตร.ม.
฿8,520,000
UPDATE !
(฿131,991 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
BRIGHT WONGWIAN YAI 2 bedrooms, for sale

BRIGHT WONGWIAN YAI 2 bedrooms, for sale

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
64.55 ตร.ม.
฿8,520,000
UPDATE !
(฿131,991 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 09:00
BRIGHT WONGWIAN YAI 1 bedroom, for sale

BRIGHT WONGWIAN YAI 1 bedroom, for sale

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
38.27 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿125,425 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 09:00

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri114 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn132 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn71 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn117 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn37 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place39 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by