รูป Blocs 77 - รูปที่ 1/55
รูป Blocs 77 - รูปที่ 2/55
รูป Blocs 77 - รูปที่ 3/55
รูป Blocs 77 - รูปที่ 4/55
รูป Blocs 77 - รูปที่ 5/55
คอนโดมิเนียม

Blocs 77

บลอคส์ 77วัฒนา กรุงเทพมหานคร4.8/5
42ยูนิตขาย
96ยูนิตเช่า

Custom Designed by Sansiri คอนโดมิเนียมพร้อมตกแต่งครบครันแบบ Full Option ในสไตล์แสนสิริ ให้คุณครบทุกอย่าง อย่างลงตัว บนทำเลศักยภาพ สะดวกสบายทุกการเดินทาง ทั้งรถไฟฟ้าบีทีเอสและจุดขึ้นลงทางด่วน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 96 ห้อง และประกาศขาย 42 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Blocs 77
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
467
2.65 เมตร
2012
40 บาท/ตร.ม.
1
28
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 444 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 220 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 432 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 330 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 369 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 174 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

ห่างออกไป 50 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 360 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 17,238 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,423 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 9,170 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,572 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.9 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 5.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,072 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,764 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,487 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,508 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างออกไป 280 เมตร

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 20,059 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,523 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,064 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 160 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,520 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,882 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,051 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,225 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,918 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,380 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,720 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,539 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 5,024 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,302 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,275 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 24,761 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 9,172 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46
Facility 47
Facility 48

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.00 - 45.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.8/5(4 รีวิวโครงการ)
Splus Agent

Splus Agent

12/02/2564

หรู มีความเป็นส่วนตัว เงียบสงบ สะอาด สวยงาม

(5)
Areerat

Areerat

12/02/2564

อยู่บนถนนสุขุมวิท 77 แขวงพระโขนงเหนือ ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช ใกล้ทางด่วนพิเศษฉลองรัช, เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช, ตลาดอ่อนนุช, Century the movie plaza อ่อนนุช, Gateway เอกมัย, Bangkok Prep และ รพ.กล้วยน้ำไท บลอคส์ 77 เป็นคอนโด High Rise 28 ชั้น 1 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องตู้จดหมาย, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, Access Card Control, ที่จอดรถ 259 คัน, กล้องวงจรปิด, ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

(5)
คุณโบ

คุณโบ

10/02/2564

ถ้าคุณเป็นคนนึงที่ตามหาคอนโดใกล้รถไฟฟ้าแบบเดินได้ หาของกินง่าย ใกล้ห้าง ใกล้รถไฟฟ้า ในงบประมาณหมื่นต้นๆ แนะนำแบรนด์แสนสิริ Blocs77 กับงบค่าเช่าเพียงหมื่นต้นๆ เท่านั้นจ้า

(5)
EAST LAND & HOME

EAST LAND & HOME

08/02/2564

อยู่ใกล้BTSอ่อนนุช ใกล้ห้าง เดินทางสะดวก

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (96)

ดูประกาศทั้งหมด (96)
รูปภาพ 🔥ห้อง1นอน ไซส์ใหญ่ วิวดีมาก เฟอร์แน่น พร้อมอยู่ ในย่านอ่อนนุช @ Blocs 77

🔥ห้อง1นอน ไซส์ใหญ่ วิวดีมาก เฟอร์แน่น พร้อมอยู่ ในย่านอ่อนนุช @ Blocs 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
40.25 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:52
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-136837 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-136837 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
30 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:36
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-112205 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-112205 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:36
รูปภาพ เช่าคอนโด  บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-08752 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-08752 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:36
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-58452 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-58452 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
40 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:36
รูปภาพ เช่าคอนโด  บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-92808 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-92808 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:36
รูปภาพ เช่าคอนโด  บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-58457 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-58457 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.7 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:36
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่า คอนโด  Blocs 77 BTS-อ่อนนุช สุขุมวิท พระโขนงเหนือ วัฒนา กรุงเทพ CX-02870 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่า คอนโด Blocs 77 BTS-อ่อนนุช สุขุมวิท พระโขนงเหนือ วัฒนา กรุงเทพ CX-02870 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:36
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-08813 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-08813 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:36
รูปภาพ 💥CP-1068💥ว่าง ให้ เช่า  บลอคส์ 77 👉แอดไลน์ @fastcondo

💥CP-1068💥ว่าง ให้ เช่า บลอคส์ 77 👉แอดไลน์ @fastcondo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
40 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2359304)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2359304)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
40 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2394369)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2394369)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
65 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2334816)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2334816)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
40 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2730104)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2730104)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-28
40 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 509626)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 509626)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2485949)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2485949)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
40 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1957504)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1957504)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
40 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2665343)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2665343)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
40 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2327614)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2327614)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (42)

ดูประกาศทั้งหมด (42)
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บลอคส์ 77 1134220

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บลอคส์ 77 1134220

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31.5 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บลอคส์ 77 1168054

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บลอคส์ 77 1168054

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
40.25 ตร.ม.
฿4,050,000
UPDATE !
(฿100,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
บลอคส์ 77  1 ห้องนอนขนาด 42 ตร.ม ชั้นสูง ราคาไม่ถึง แสนต่อ ตร.ม

บลอคส์ 77 1 ห้องนอนขนาด 42 ตร.ม ชั้นสูง ราคาไม่ถึง แสนต่อ ตร.ม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
42 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿94,048 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:09
#A124315 ✅ 9/10/68  ขายคอนโด Blocs 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124315 ✅ 9/10/68 ขายคอนโด Blocs 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
40.5 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿103,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2644495)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2644495)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
60 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿133,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโดมิเนียม 40.04 ตร.ม. บลอคส์ 77 เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร 3.8M

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
40.04 ตร.ม.
฿3,844,000
UPDATE !
(฿96,004 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 509626)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 509626)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
40 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿107,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโดต้องการขาย บลอคส์ 77   อ่อนนุช  พระโขนงเหนือ วัฒนา 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย บลอคส์ 77 อ่อนนุช พระโขนงเหนือ วัฒนา 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
61 ตร.ม.
฿6,600,000
UPDATE !
(฿108,197 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:02
ขายคอนโด  บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-08820 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด บลอคส์ 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-08820 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
60 ตร.ม.
฿6,150,000
UPDATE !
(฿102,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
1 Bedroom 1 Bathroom 40 Sq.m Blocs 77

1 Bedroom 1 Bathroom 40 Sq.m Blocs 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
40 ตร.ม.
฿4,150,000
UPDATE !
(฿103,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom 61 SQ.M Blocs 77

2 Bedroom 2 Bathroom 61 SQ.M Blocs 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
61 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿113,115 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 bedroom 1 bathroom 40.5 sqm  Condo at Blocs 77 for rent and sale

1 bedroom 1 bathroom 40.5 sqm Condo at Blocs 77 for rent and sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
40.5 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿106,173 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
30.5 sqm 1 Bedroom Condo at Blocs 77 Phra Khanong Nuea Bangkok

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
30.5 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿108,197 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 40.24 SQ.M at Blocs 77

1 Bed 1 Bath 40.24 SQ.M at Blocs 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
40.2 ตร.ม.
฿4,090,000
UPDATE !
(฿101,741 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 40 SQ.M Blocs 77

1 Bed 1 Bath 40 SQ.M Blocs 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
40 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿104,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 40 SQ.M Blocs 77

1 Bedroom 1 Bathroom 40 SQ.M Blocs 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
40 ตร.ม.
฿4,150,000
UPDATE !
(฿103,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 60 Sqm Condo For Sale

2 Bed 2 Bath 60 Sqm Condo For Sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
60 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿115,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
40 sqm 1 Bedroom Condo on 11th Floor at Blocs 77 Phra Khanong Nuea Bangkok

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
40 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
A033837 Blocs 77

A033837 Blocs 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30.5 ตร.ม.
฿3,050,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Blocs 77

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93444 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93137 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48432 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48219 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit330 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit130 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48369 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48174 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77108 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit173 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit80 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A