รูป Beverly Tower - รูปที่ 1/5
รูป Beverly Tower - รูปที่ 2/5
รูป Beverly Tower - รูปที่ 3/5
รูป Beverly Tower - รูปที่ 4/5
รูป Beverly Tower - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Beverly Tower

บีเวอรี่ ทาวเวอร์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Beverly Tower

ชื่ออื่นๆ

  • Bewerly Tower
  • เบเวอร์ลี่ ทาวเวอร์
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
60
2012
1
16

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 654 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 940 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 947 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,058 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 466 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

IDEO Mobi Rama 9

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 216 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,707 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,894 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,263 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,927 ประกาศ

BTS นานา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,843 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,300 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 10,916 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,428 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,226 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,764 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,216 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,405 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

ห่างไป 3.6 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,896 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,020 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 29,466 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,644 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,505 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,706 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,821 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,024 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,322 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,521 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างไป 2.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,013 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,164 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.7 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,455 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,590 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,728 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,409 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

ท่าเรืออโศก

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรืออโศก

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรืออโศก

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือนานาชาติ

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 15,938 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,146 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,066 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,782 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,140 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,451 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,117 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,761 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,536 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

สุขุมวิท 11

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 11

มีประกาศให้เช่า 280 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 11

มีประกาศขาย 225 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,586 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,520 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,708 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,750 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2738049)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2738049)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
80 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2874632)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2874632)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
75 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 512397)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 512397)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
77 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ #N271 ให้เช่าคอนโด เบเวอร์ลี่ ทาวเวอร์ สุขุมวิท 13

#N271 ให้เช่าคอนโด เบเวอร์ลี่ ทาวเวอร์ สุขุมวิท 13

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
120 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4314 ให้เช่าคอนโด  Beverly Tower

#R4314 ให้เช่าคอนโด Beverly Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
81 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 512399)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 512399)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
80 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 1522996)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 1522996)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
75 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ P-120119 วิวสระว่ายน้ำสวย! 2 นอน Beverly Tower ใกล้ BTS นานา 37,000 บาท | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

P-120119 วิวสระว่ายน้ำสวย! 2 นอน Beverly Tower ใกล้ BTS นานา 37,000 บาท | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
74 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 04:21
รูปภาพ 1 bed Good Location BTS Phrom Pong Beverly 33 / Condo For Rent  -Beverly 33 (เบเวอรี่33)

1 bed Good Location BTS Phrom Pong Beverly 33 / Condo For Rent -Beverly 33 (เบเวอรี่33)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2564)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Beverly Tower Condo ซอย สุขุมวิท 11 ใกล้ BTS นานา

ให้เช่าคอนโด Beverly Tower Condo ซอย สุขุมวิท 11 ใกล้ BTS นานา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
120 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2564)
เลื่อนประกาศ : 30/11/2565 15:22

A030347 Beverly tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
125 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22

A030346 Beverly tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
75 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22

ประกาศขายในโครงการ (12)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2873862)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
120 ตร.ม.
฿8,950,000
NEW !
(฿74,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
80 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2874109)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
74 ตร.ม.
฿6,500,000
NEW !
(฿87,838 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
75 ตร.ม.
฿5,990,000
NEW !
(฿79,867 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2873739)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
75 ตร.ม.
฿5,000,000
NEW !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 1169538)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
80 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿81,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
75 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿86,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Beverly Tower (AA43974)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Beverly Tower (AA43974)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
240 ตร.ม.
฿19,990,000
(฿83,292 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00
Condo For Sale Beverly 33  || Good Location BTS Phrom-Phong station, 600 m.-Beverly 33

Condo For Sale Beverly 33 || Good Location BTS Phrom-Phong station, 600 m.-Beverly 33

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿138,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
Beverly Tower 1 bedroom, for sale

Beverly Tower 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
77 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿80,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Beverly Tower 1 bedroom, for sale

Beverly Tower 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
77 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿84,416 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
The Trendy Condominium with Balcony One Bed For sale 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
72 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/06/2568 09:01

โครงการใกล้เคียง Beverly Tower

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke654 ประกาศ
ขาย Life Asoke169 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke940 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke139 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless947 ประกาศ
ขาย Life One Wireless220 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1058 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit403 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke314 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke94 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23466 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke186 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke75 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rama 9216 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rama 9135 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230