รูป Beverly 33 - รูปที่ 1/10
รูป Beverly 33 - รูปที่ 2/10
รูป Beverly 33 - รูปที่ 3/10
รูป Beverly 33 - รูปที่ 4/10
รูป Beverly 33 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Beverly 33

เบเวอรี่ 33วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
25ยูนิตขาย
36ยูนิตเช่า

ดีไซน์ทันสมัย ตอบสนองความต้องการของคนในเมือง บนทำเลหรู สุขุมวิท 33 ใกล้รถไฟฟ้าสถานีพร้อมพงษ์ สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 36 ห้อง และประกาศขาย 25 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Beverly 33
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
99
2012
45.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier @ Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 945 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

Park 24

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 657 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 264 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 526 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 211 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 458 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 472 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 152 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 246 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 348 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,003 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,385 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,127 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,296 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,323 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,864 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,055 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,761 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,851 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,994 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,761 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,833 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,480 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,239 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.2 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,678 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,643 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,523 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,473 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,048 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,766 ประกาศ

ดิ เอ็มสเฟียร์

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศให้เช่า 1,248 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศขาย 442 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,069 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,156 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 3.2 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.1 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,901 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,819 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,226 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,719 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,294 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,257 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,210 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,584 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,657 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,567 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,891 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,714 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,245 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,816 ประกาศ

สุขุมวิท 33

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 33

มีประกาศให้เช่า 673 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 33

มีประกาศขาย 206 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,759 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,492 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,128 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,618 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,777 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,802 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,481 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,648 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
รูปภาพ #A124341 ✅ 5/2/69  ให้เช่า Beverly 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124341 ✅ 5/2/69 ให้เช่า Beverly 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124516 ✅ 18/12/68  ให้เช่า Beverly 33📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124516 ✅ 18/12/68 ให้เช่า Beverly 33📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เบเวอรี่ 33 ✨  💰 ราคา 30,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เบเวอรี่ 33 ✨ 💰 ราคา 30,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
40 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ 33 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2391213)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ 33 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2391213)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ 33 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2286952)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ 33 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2286952)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
49.2 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ Baan Sasida 3 bedrooms, for rent

Baan Sasida 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
230 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  เบเวอรี่ 33 BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-122613 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เบเวอรี่ 33 BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-122613 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เบเวอรี่ 33 BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-72171 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เบเวอรี่ 33 BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-72171 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ 33 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 549778)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ 33 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 549778)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
67 ตร.ม.
฿52,200/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ 33 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2029082)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ 33 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2029082)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
37 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ 33 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2029089)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ 33 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2029089)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ 33 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2029090)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ 33 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2029090)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
67 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เบเวอรี่ 33 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ สวนเบญจสิริ

🎊 ให้เช่าคอนโด เบเวอรี่ 33 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ สวนเบญจสิริ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เบเวอรี่ 33 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ สวนเบญจสิริ

📌 ให้เช่าคอนโด เบเวอรี่ 33 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ สวนเบญจสิริ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:30
รูปภาพ ✅ 33BV102 ✅ Line ID : @p2nproperty

✅ 33BV102 ✅ Line ID : @p2nproperty

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:02
รูปภาพ #S3810 ให้เช่า Beverly 33 ( Sukhumvit33)

#S3810 ให้เช่า Beverly 33 ( Sukhumvit33)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2603 ให้เช่า        Beverly 33

#R2603 ให้เช่า Beverly 33

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เบเวอรี่ 33 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ สวนเบญจสิริ

🔺 ให้เช่าคอนโด เบเวอรี่ 33 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ สวนเบญจสิริ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:30
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 40 Sq.m Beverly 33

1 Bedroom 1 Bathroom 40 Sq.m Beverly 33

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
#A124304 ✅ 8/12/68  ขายคอนโด Beverly 33📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124304 ✅ 8/12/68 ขายคอนโด Beverly 33📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เบเวอรี่ 33 MD-95556

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿138,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:15
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด เบเวอรี่ 33 MD-25085688

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
50 ตร.ม.
฿6,690,000
UPDATE !
(฿133,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:15
🔥MD-25085688 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด เบเวอรี่ 33 รีบจองก่อนหลุด 🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
50 ตร.ม.
฿5,995,000
UPDATE !
(฿119,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:15
38.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

38.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿152,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
40.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

40.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿135,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
50.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

50.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿138,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ 33 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2452088)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿134,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
P-119289 ต้องการขายคอนโด Beverly 33 ถนน สุขุมวิท 33, Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿147,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:40
DL25100253 ขายคอนโด เบเวอรี่ 33 (Beverly 33) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿138,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
LTH13292 – Condo for Sale | Beverly 33 | 50 sqm | 1 Bed 1 Bath | 6.5 MB | Near BTS Phrom Phong | คอนโดขาย เบเวอร์ลี่ 33

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
50 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
LTH13292 – Condo for Sale | Beverly 33 | 50 sqm | 1 Bed 1 Bath | 6.9 MB | Near BTS Phrom Phong | คอนโดขาย เบเวอร์ลี่ 33

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5+
50 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿138,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่ เบเวอรี่ 33 เซอร์วิส สวีท

ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่ เบเวอรี่ 33 เซอร์วิส สวีท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
40 ตร.ม.
฿5,750,000
NEW !
(฿143,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:07
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ 33 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2337689)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿138,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ 33 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2349524)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿138,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
For Sale: Renovated 1-Bed Corner Unit at Beverly 33 | 50 Sqm

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿138,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:00
ขายคอนโด Beverly 33 📌 สุขุมวิท 33

ขายคอนโด Beverly 33 📌 สุขุมวิท 33

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿138,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:20
✅ S-33BV103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-33BV103 ✅ Line : @p2nproperty

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Beverly 33

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke945 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke145 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24657 ประกาศ
ขาย Park 24264 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24526 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24211 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23458 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke194 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke77 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke472 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke152 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place348 ประกาศ
ขาย The Emporio Place128 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View191 ประกาศ
ขาย Grand Park View45 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A