รูป Bangkok Feliz Sukhumvit 69 - รูปที่ 1/6
รูป Bangkok Feliz Sukhumvit 69 - รูปที่ 2/6
รูป Bangkok Feliz Sukhumvit 69 - รูปที่ 3/6
รูป Bangkok Feliz Sukhumvit 69 - รูปที่ 4/6
รูป Bangkok Feliz Sukhumvit 69 - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Bangkok Feliz Sukhumvit 69

แบงค์คอก เฟ'ลิซ สุขุมวิท 69วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
11ยูนิตขาย
22ยูนิตเช่า

ตอบสนองความต้องการของชีวิตมีระดับกับการอยู่อาศัยอย่างลงตัว ด้วยการออกแบบเพื่อรองรับการพักผ่อนอย่างเต็มอิ่ม ให้พื้นที่ความสุขเต็มรูปแบบ สิ่งแวดล้อมระดับไฮเอ็นด์ ผ่อนคลายกับความสมบูรณ์ของธรรมชาติเต็มอารมณ์กัีบสวนสวย ชั้น 2 และชั้น 7 เติมเต็มความสดชื่น ด้วยสระว่ายน้ำลอยฟ้าชั้นสูงสุด เพียง 90 เมตร จาก BTS สถานีพระขโนง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 22 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Bangkok Feliz Sukhumvit 69

ชื่ออื่นๆ

  • แบงค์คอก เฟลิซ แอท สุขุมวิท 69
  • Bangkok Feliz @ Sukhumvit 69
  • Bangkok Feliz @ สุขุมวิท 69
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
71
2014
45.00 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1486ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 437 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 237 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 159 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,969 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,307 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,872 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,544 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,759 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,892 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.6 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,390 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,390 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,696 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,968 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,408 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,346 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 2 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างออกไป 780 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,203 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,141 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,879 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,654 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,902 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,518 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,462 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,876 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,944 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,078 ประกาศ

สุขุมวิท 69

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 69

มีประกาศให้เช่า 31 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 69

มีประกาศขาย 12 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,273 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,035 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างออกไป 420 เมตร

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,346 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,369 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,634 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,994 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,536 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,927 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,824 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,561 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,199 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 24,459 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,985 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 36.20 - 41.30 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Budsabong Claichiem

Budsabong Claichiem

13/02/2564

ใกล้รถไฟฟ้า BTS พระโขนง ประมาณ 150 เมตร เป็นคอนโด Low Rise 8 ชั้น 1 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องจดหมาย, สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ประตูคีย์การ์ด, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, กล้องวงจรปิด, รปภ. 24 ชม.

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (22)

รูปภาพ #A124122 ✅ 31/3/69  ให้เช่า Bangkok Feliz Sukhumvit 69📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124122 ✅ 31/3/69 ให้เช่า Bangkok Feliz Sukhumvit 69📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟ ลิซ สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟ ลิซ สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:02
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟ ลิซ สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

🎊 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟ ลิซ สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿16,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟ ลิซ สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

📌 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟ ลิซ สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿16,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:30
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥แบงค์คอก เฟ'ลิซ สุขุมวิท 69

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥แบงค์คอก เฟ'ลิซ สุขุมวิท 69

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟ ลิซ สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

🔺 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟ ลิซ สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿16,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟ ลิซ สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

🚩 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟ ลิซ สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿16,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟ ลิซ สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

🎉 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟ ลิซ สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿16,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:30
รูปภาพ ให้เช่า แบงค์คอก เฟ'ลิซ สุขุมวิท 69  BTS พระโขนง ​​(210ม./ 3 นาทีเดิน) โทร 061-354-4246 สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รห้ส H1273

ให้เช่า แบงค์คอก เฟ'ลิซ สุขุมวิท 69 BTS พระโขนง ​​(210ม./ 3 นาทีเดิน) โทร 061-354-4246 สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รห้ส H1273

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:45
รูปภาพ ให้เช่า แบงค์คอก เฟ’ลิซ สุขุมวิท 69 ชั้น 4 | 150 ม. จาก BTS พระโขนง (เดิน 2 นาที) | Line ID : @condobkk (มี@ด้วยนะคะ)

ให้เช่า แบงค์คอก เฟ’ลิซ สุขุมวิท 69 ชั้น 4 | 150 ม. จาก BTS พระโขนง (เดิน 2 นาที) | Line ID : @condobkk (มี@ด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : Bangkok Feliz Sukhumvit 69 (แบงค์คอก เฟ'ลิซ สุขุมวิท 69)

ให้เช่าคอนโด : Bangkok Feliz Sukhumvit 69 (แบงค์คอก เฟ'ลิซ สุขุมวิท 69)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:45
รูปภาพ ▚ LF126ツ ให้เช่า Bangkok Feliz Sukhumvit 69 – 1 Bed 44 ตร.ม. 🥇 ราคาดีที่สุด! ใกล้ BTS พระโขนงเพียง 160 เมตร หน้าโครงการมี Supermarket และของกินเพียบ

▚ LF126ツ ให้เช่า Bangkok Feliz Sukhumvit 69 – 1 Bed 44 ตร.ม. 🥇 ราคาดีที่สุด! ใกล้ BTS พระโขนงเพียง 160 เมตร หน้าโครงการมี Supermarket และของกินเพียบ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น X
44 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:15
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ สุขุมวิท 69 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2051387)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ สุขุมวิท 69 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2051387)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
44 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ สุขุมวิท 69 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 512685)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ สุขุมวิท 69 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 512685)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ สุขุมวิท 69 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 375175)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ สุขุมวิท 69 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 375175)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
68 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ สุขุมวิท 69 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 515370)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ สุขุมวิท 69 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 515370)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
52 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ แบงค์คอก เฟลิซ สุขุมวิท 69 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2752314)

คอนโด สตูดิโอ ที่ แบงค์คอก เฟลิซ สุขุมวิท 69 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2752314)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น X
33 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:59
รูปภาพ [เจ้าของลดราคา! ให้เช่าคอนโด P-48514 แบงค์คอก เฟ'ลิซ สุขุมวิท 69 มีเครื่องซักผ้า+เตาไฟฟ้า ใกล้ BTS พระโขนง] | 16,900 | line @easythaihome 085-592-2897

[เจ้าของลดราคา! ให้เช่าคอนโด P-48514 แบงค์คอก เฟ'ลิซ สุขุมวิท 69 มีเครื่องซักผ้า+เตาไฟฟ้า ใกล้ BTS พระโขนง] | 16,900 | line @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿16,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:40
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดห้องใหญ่ Bangkok Feliz สุขุมวิท 69 (92 ตร.ม.) 2 นอน 2 น้ำ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 160 เมตร

ให้เช่าคอนโดห้องใหญ่ Bangkok Feliz สุขุมวิท 69 (92 ตร.ม.) 2 นอน 2 น้ำ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 160 เมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
92 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

31.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

31.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿95,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
78.6 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

78.6 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
78.6 ตร.ม.
฿9,300,000
UPDATE !
(฿118,321 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
29.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

29.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿110,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
42.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

42.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿5,590,000
UPDATE !
(฿133,095 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
78 ตร.ม.
฿9,300,000
UPDATE !
(฿119,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ สุขุมวิท 69 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2153808)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿142,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ สุขุมวิท 69 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 644314)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42.95 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿149,010 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ สุขุมวิท 69 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2734569)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
44.5 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿101,124 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
Sale For condo Near BTS Prakanong //Good Price //1Bedroom-Bangkok Feliz Sukhumvit 69

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44.5 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿101,124 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
Bangkok Feliz Sukhumvit 69 1 bedroom, for sale

Bangkok Feliz Sukhumvit 69 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
43.09 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿116,036 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Bangkok Feliz Sukhumvit 69 3 bedrooms, for sale

Bangkok Feliz Sukhumvit 69 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
78.65 ตร.ม.
฿9,450,000
UPDATE !
(฿120,153 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/09/2568 09:01

โครงการใกล้เคียง Bangkok Feliz Sukhumvit 69

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4197 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 498 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48437 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48214 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai379 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48378 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48180 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 159 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 86 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77115 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit192 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit81 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230