รูป Bangkok Feliz Major Ratchayothin - รูปที่ 1/7
รูป Bangkok Feliz Major Ratchayothin - รูปที่ 2/7
รูป Bangkok Feliz Major Ratchayothin - รูปที่ 3/7
รูป Bangkok Feliz Major Ratchayothin - รูปที่ 4/7
รูป Bangkok Feliz Major Ratchayothin - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Bangkok Feliz Major Ratchayothin

แบงค์คอก เฟ'ลิซ เมเจอร์ รัชโยธินจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
4ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

ในทุกเวลาของชีวิตเมืองที่เต็มไปด้วยความเร่งรีบ อาจทำให้คุณหลงลืมความสุขในการใช้ชีวิต ก้าวผ่านความจำเจสู่สัมผัสเหนือกาลเวลาที่ แบงค์คอก เฟลิช ดีไซน์ที่ตอบโจทย์การใช้ชีวิตที่เป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติ ทำเลใกล้กับห้างสรรพสินค้า ใจกลางเมืองรัชโยธิน มีความเป็นส่วนตัว เพียง 79 ยูนิตเท่านั้น พิเศษด้วยสวน 3 ระดับตามฤดูกาล

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 4 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Bangkok Feliz Major Ratchayothin

ชื่ออื่นๆ

  • แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน
  • Bangkok Feliz เมเจอร์ รัชโยธิน
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
79
2009
40.00 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1477ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างไป 5.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

ห่างไป 6.1 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

ห่างไป 3.4 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Premio Quinto

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Chapter One the Campus

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

ห่างไป 5.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Premio Vetro

ห่างไป 3.6 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Supalai Park Ratchayothin

ห่างไป 4.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

The Key Phahonyothin

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Chateau In Town Phahonyothin 32

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Chateau In Town Phahonyothin 32

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Chateau In Town Phahonyothin 32

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

ห่างไป 3.5 กม.

BTS รัชโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 1,311 ประกาศ

ประกาศขาย BTS รัชโยธิน

มีประกาศขาย 421 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,496 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 882 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,160 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,395 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,237 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,850 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.2 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,672 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,061 ประกาศ

รร.วัดเสมียนนารี

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศให้เช่า 2,530 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศขาย 920 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,326 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,980 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,132 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,485 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,338 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,963 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,489 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,985 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 5.9 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,487 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,978 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,702 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,652 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,071 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,017 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.3 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,198 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,727 ประกาศ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

ห่างไป 4 กม.

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 5.7 กม.

เกษตร

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,003 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,798 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,259 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,374 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,440 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,375 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,745 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,748 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,738 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,055 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,114 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,795 ประกาศ

พหลโยธิน 30

ห่างออกไป 70 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 30

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 30

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,034 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,183 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,693 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,480 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 37.00 - 64.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ DL012909 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน (Bangkok Feliz Major Ratchayothin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL012909 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน (Bangkok Feliz Major Ratchayothin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
รูปภาพ 🔮RB23847 ให้เช่าถูกมาก👍แบงค์คอก เฟ'ลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23847 ให้เช่าถูกมาก👍แบงค์คอก เฟ'ลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:58
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥แบงค์คอก เฟ'ลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥แบงค์คอก เฟ'ลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:02
รูปภาพ #S230 ให้เช่า Bangkok Feliz Ratchayothin แบงค์ค็อก เฟลิซ รัชโยธิน  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน

#S230 ให้เช่า Bangkok Feliz Ratchayothin แบงค์ค็อก เฟลิซ รัชโยธิน รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ 🤝🏻RB23847 ให้เช่าถูกมาก👍แบงค์คอก เฟ'ลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23847 ให้เช่าถูกมาก👍แบงค์คอก เฟ'ลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57

ประกาศขายในโครงการ (4)

DL26020072 ขายคอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน (Bangkok Feliz Major Ratchayothin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
54 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿64,815 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน ใกล้ BTS รัชโยธิน (ID 688096)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿89,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน ใกล้ BTS รัชโยธิน (ID 1270496)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.3 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿79,249 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน ใกล้ BTS รัชโยธิน (ID 2751470)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.3 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿81,678 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Bangkok Feliz Major Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto29 ประกาศ
ขาย Premio Quinto5 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro32 ประกาศ
ขาย Premio Vetro14 ประกาศ
ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน
ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน

Supalai Park Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ คีย์ พหลโยธิน

The Key Phahonyothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32
ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32

Chateau In Town Phahonyothin 32

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by