รูป Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2 - รูปที่ 1/7
รูป Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2 - รูปที่ 2/7
รูป Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2 - รูปที่ 3/7
รูป Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2 - รูปที่ 4/7
รูป Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2 - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2

แบงค์คอก เฟ'ลิซ @สถานีกรุงธนบุรีธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมแบบโลว์ไรส์สไตล์ Urban Resort โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่เป็นส่วนตัว ฟังก์ชั่นที่ทันสมัย บนทำเลที่ดีที่สุดในย่านฝั่งธน ห่างจาก BTS สถานีกรุงธนบุรี เพียง 2 นาที แล้วการเดินทางจะเป็นเรื่องง่ายๆสำหรับคุณ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2

ชื่ออื่นๆ

  • แบงค์คอก เฟลิซ แอท กรุงธนบุรี 5 - 2
  • Bangkok Feliz @ กรุงธนบุรี 5 - 2
  • Bangkok Fe'liz @Krungthonburi Station
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
79
2014
45.00 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1520ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 434 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 187 ประกาศ

Nye by Sansiri

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

Villa Sathorn

ห่างออกไป 130 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 115 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai River Place

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 149 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

BTS กรุงธนบุรี

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS กรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,475 ประกาศ

ประกาศขาย BTS กรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 702 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี

ห่างออกไป 340 เมตร

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.9 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,903 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,625 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

ห่างไป 2.4 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.3 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,365 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,505 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,974 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,859 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,855 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,110 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 2.7 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,499 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,262 ประกาศ

โลตัส พรีเว่

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โลตัส พรีเว่

มีประกาศให้เช่า 1,097 ประกาศ

ประกาศขาย โลตัส พรีเว่

มีประกาศขาย 514 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 7.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,702 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,927 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,638 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,631 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,327 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,925 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,168 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,014 ประกาศ

เซ็นทรัล สีลม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,209 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศขาย 5,139 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,388 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,209 ประกาศ

คลองสานพลาซ่า

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า คลองสานพลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 1,471 ประกาศ

ประกาศขาย คลองสานพลาซ่า

มีประกาศขาย 674 ประกาศ

ตลาดคลองถม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,125 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,325 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,430 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,784 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,124 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,927 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ท่าพระ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,614 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,020 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,469 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,853 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,675 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,134 ประกาศ

ถนนเจริญนคร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญนคร

มีประกาศให้เช่า 1,338 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญนคร

มีประกาศขาย 787 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,246 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,345 ประกาศ

ถนนกรุงธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,618 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 781 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,473 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,582 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,855 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 5,099 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,099 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,269 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,149 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,720 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 43,036 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,352 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.00 - 43.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ @ สถานีกรุงธนบุรี ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1414648)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ @ สถานีกรุงธนบุรี ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1414648)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 19:55
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿11,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:15
รูปภาพ P-45233 วิวเมืองสวย! แบงค์คอก เฟ'ลิซ @ สถานีกรุงธนบุรี 1 ห้องนอน ราคาดี๊ดี! Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-45233 วิวเมืองสวย! แบงค์คอก เฟ'ลิซ @ สถานีกรุงธนบุรี 1 ห้องนอน ราคาดี๊ดี! Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:10
รูปภาพ #R8999 🎉 210169 ให้เช่าคอนโด Bangkok Feliz Krung Thon Buri Station

#R8999 🎉 210169 ให้เช่าคอนโด Bangkok Feliz Krung Thon Buri Station

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2 (แบงค์คอก เฟ'ลิซ @สถานีกรุงธนบุรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C1519

🏢 ให้เช่าคอนโด : Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2 (แบงค์คอก เฟ'ลิซ @สถานีกรุงธนบุรี) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C1519

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ DL007178 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟลิซ @สถานีกรุงธนบุรี (Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL007178 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟลิซ @สถานีกรุงธนบุรี (Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
รูปภาพ 🏢 คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2 (แบงค์คอก เฟ'ลิซ @สถานีกรุงธนบุรี) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี เพียง 350 เมตร

🏢 คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2 (แบงค์คอก เฟ'ลิซ @สถานีกรุงธนบุรี) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี เพียง 350 เมตร

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 01:30
รูปภาพ ✨ ให้เช่า  แบงค์คอก เฟ’ลิซ กรุงธนบุรี ✨  💰 ราคา 16,500 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า แบงค์คอก เฟ’ลิซ กรุงธนบุรี ✨ 💰 ราคา 16,500 บาท/เดือน

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
40 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 05:45
รูปภาพ DL1064816 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟลิซ @สถานีกรุงธนบุรี (Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL1064816 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก เฟลิซ @สถานีกรุงธนบุรี (Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2567 03:00

ประกาศขายในโครงการ (9)

#b4588 22/1/69 ขายคอนโด 🏙️ ขายคอนโด Bangkok Feliz กรุงธนบุรี ซอย 5  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4588 22/1/69 ขายคอนโด 🏙️ ขายคอนโด Bangkok Feliz กรุงธนบุรี ซอย 5 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿97,872 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
58.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

58.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
58 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿106,897 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ @ สถานีกรุงธนบุรี ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2490749)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
52.22 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿93,834 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
P-94062 — ขายคอนโดห้องใหญ่ 43 ตร.ม. ใกล้ BTS กรุงธนบุรี - Bangkok Feliz @ Krungthonburi Station ราคา 3 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
43 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿69,767 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:40
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ @ สถานีกรุงธนบุรี ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 375269)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27.5 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿125,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ @ สถานีกรุงธนบุรี ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1041388)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿107,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ @ สถานีกรุงธนบุรี ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1352190)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
52.89 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿100,208 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
ขาย 2 ห้องนอน 45 ตร.ม. แบงค์คอก เฟลิซ สถานีกรุงธนบุรี Bangkok Feliz Krung Thon Buri Station

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿4,500,000
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59

โครงการใกล้เคียง Bangkok Feliz @ Krungthonburi 5 - 2

ริธึ่ม สาทร
ริธึ่ม สาทร

Rhythm Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn434 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn187 ประกาศ
นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri128 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn139 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn76 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn122 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn32 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place36 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play