รูป Baan Siri Sukhumvit 13 - รูปที่ 1/9
รูป Baan Siri Sukhumvit 13 - รูปที่ 2/9
รูป Baan Siri Sukhumvit 13 - รูปที่ 3/9
รูป Baan Siri Sukhumvit 13 - รูปที่ 4/9
รูป Baan Siri Sukhumvit 13 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Baan Siri Sukhumvit 13

บ้าน สิริ สุขุมวิท 13วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
29ยูนิตเช่า

บ้าน สิริ สุขุมวิท 13 Baan Siri Sukhumvit 13 พัฒนาโดย บริษัท แสนสิริ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 73 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 13 มีห้องพักให้เลือกแบบ 1-2 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวก ภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนหย่อม, ระบบ Key Card Access, กล้องวงจรปิด CCTV พร้อม รปภ. 24 ชม. -ถนนสุขุมวิท, ถนนเพลินจิต -ทางพิเศษเฉลิมมหานคร -รถไฟฟ้า BTS นานา, BTS อโศก -MRT สุขุมวิท -Terminal 21, Robinson สุขุมวิท, Central Embassy, Central ชิดลม, Gaysorn Village, Amarin Plaza -รพ.บำรุงราษฎร์, รพ.เมดพาร์ค, รพ.สมิติเวช สุขุมวิท -สวนเบญจกิติ, สวนลุมพินี -รร.วัฒนาวิทยลัย, มศว.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 29 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Baan Siri Sukhumvit 13
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
73
2004
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 673 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 1,017 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 1,010 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 223 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,068 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 407 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 393 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Rhythm Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 470 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

IDEO Mobi Rama 9

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 226 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,193 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,896 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,591 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,902 ประกาศ

BTS นานา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,909 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,301 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,252 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,415 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,358 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,072 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,857 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 8,028 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.3 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,082 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,927 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,246 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,031 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.4 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 30,120 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 11,206 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,279 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,730 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,391 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,143 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,124 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,554 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,778 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,878 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.3 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,864 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,730 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,576 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 16,148 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 14,266 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,665 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,670 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,917 ประกาศ

ท่าเรืออโศก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรืออโศก

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรืออโศก

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือนานาชาติ

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,641 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,792 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 16,608 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,295 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,307 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,489 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,903 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,848 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 15,021 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 5,007 ประกาศ

สุขุมวิท 13

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 13

มีประกาศให้เช่า 507 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 13

มีประกาศขาย 265 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,349 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,577 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,789 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,958 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,342 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,810 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,986 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,757 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
รูปภาพ ✨ ให้เช่า บ้าน สิริ สุขุมวิท 13 ✨  💰 ราคา 50,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า บ้าน สิริ สุขุมวิท 13 ✨ 💰 ราคา 50,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
114 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
รูปภาพ เริ่มต้นง่ายๆ กับไลฟ์สไตล์คนเมือง บ้านสิริ 13

เริ่มต้นง่ายๆ กับไลฟ์สไตล์คนเมือง บ้านสิริ 13

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
57 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:30
รูปภาพ ✅✨Baan Siri Sukhumvit 13 - บ้าน สิริ สุขุมวิท 13 ( 1bed 1bath ) ราคาถูกที่สุด ✅

✅✨Baan Siri Sukhumvit 13 - บ้าน สิริ สุขุมวิท 13 ( 1bed 1bath ) ราคาถูกที่สุด ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
58 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  บ้าน สิริ สุขุมวิท BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-58135 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด บ้าน สิริ สุขุมวิท BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-58135 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
55 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่า คอนโด  Baan Siri Sukhumvit 13 BTS-นานา สุขุมวิท คลองเตยเหนือ คลองเตย กรุงเทพ CX-00097 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่า คอนโด Baan Siri Sukhumvit 13 BTS-นานา สุขุมวิท คลองเตยเหนือ คลองเตย กรุงเทพ CX-00097 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
57 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  บ้าน สิริ สุขุมวิท BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-58109 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บ้าน สิริ สุขุมวิท BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-58109 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55.4 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  บ้าน สิริ สุขุมวิท BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-58117 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บ้าน สิริ สุขุมวิท BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-58117 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
72.9 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  บ้าน สิริ สุขุมวิท BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-58113 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด บ้าน สิริ สุขุมวิท BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-58113 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
114 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ Baan Siri Sukhumvit 13 (บ้าน สิริ สุขุมวิท 13) (1bed1bath 58sqm)

Baan Siri Sukhumvit 13 (บ้าน สิริ สุขุมวิท 13) (1bed1bath 58sqm)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
58 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:54
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ บ้าน สิริ สุขุมวิท MD-25085781

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ บ้าน สิริ สุขุมวิท MD-25085781

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
114 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:08
รูปภาพ ให้เช่าด่วน! คอนโดทำเลทองสุขุมวิทตอนต้น ไซส์ใหญ่กว้างขวาง! Baan Siri Sukhumvit 13 (บ้าน สิริ สุขุมวิท 13) - 58 ตร.ม.

ให้เช่าด่วน! คอนโดทำเลทองสุขุมวิทตอนต้น ไซส์ใหญ่กว้างขวาง! Baan Siri Sukhumvit 13 (บ้าน สิริ สุขุมวิท 13) - 58 ตร.ม.

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
58 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:44
รูปภาพ ให้เช่า Baan Siri Sukhumvit 13 (S15-8622)

ให้เช่า Baan Siri Sukhumvit 13 (S15-8622)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55.4 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01
รูปภาพ For Rent Condo Baan Siri Sukhumvit 13 Fully furnished (S15-8645)

For Rent Condo Baan Siri Sukhumvit 13 Fully furnished (S15-8645)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
55 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01
รูปภาพ For Rent Condo Baan Siri Sukhumvit 13 Fully furnished (S15-3389)

For Rent Condo Baan Siri Sukhumvit 13 Fully furnished (S15-3389)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
57 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสิริสุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2001970)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสิริสุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2001970)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
73 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ #Z3886💥 281268🔥ให้เช่าคอนโด Baan Siri Sukhumvit 13

#Z3886💥 281268🔥ให้เช่าคอนโด Baan Siri Sukhumvit 13

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
114 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #K093 ให้เช่า คอนโด Baan siri 13 คอนโดแต่งครบพร้อมอยู่ ห้องกว้าง เป็นส่วนตัว✨

#K093 ให้เช่า คอนโด Baan siri 13 คอนโดแต่งครบพร้อมอยู่ ห้องกว้าง เป็นส่วนตัว✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
59 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 57 SQM. Baan Siri Sukhumvit 13

1 Bed 1 Bath 57 SQM. Baan Siri Sukhumvit 13

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
57 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:00
รูปภาพ A030283 Baan Siri Sukhumvit 13

A030283 Baan Siri Sukhumvit 13

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
60 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (14)

✨ ขาย บ้าน สิริ สุขุมวิท 13 ✨  ราคา 7,500,000 บาท

✨ ขาย บ้าน สิริ สุขุมวิท 13 ✨ ราคา 7,500,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
76 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿98,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
✨ ขาย  บ้าน สิริ สุขุมวิท 13 ✨ราคา 5,500,000 บาท

✨ ขาย บ้าน สิริ สุขุมวิท 13 ✨ราคา 5,500,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
56 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿98,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสิริสุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2874608)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
75.9 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿111,989 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:23
Baan Siri Sukhumvit 13 Condominium 3 bedrooms, for sale

Baan Siri Sukhumvit 13 Condominium 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
133 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿165,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
56.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

56.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
56 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿101,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
56 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿101,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
57.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองเตยเหนือ

57.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
57 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿114,035 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านสิริสุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2762270)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿98,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านสิริสุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2778065)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿98,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านสิริสุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2873611)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55.4 ตร.ม.
฿5,550,000
UPDATE !
(฿100,181 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Baan Siri Sukhumvit 13 (1520620)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Baan Siri Sukhumvit 13 (1520620)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
114 ตร.ม.
฿11,500,000
(฿100,877 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00
Baan Siri Sukhumvit 13 2 bedrooms, for sale

Baan Siri Sukhumvit 13 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
76.1 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿98,555 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Baan Siri Sukhumvit 13 2 bedrooms, for sale

Baan Siri Sukhumvit 13 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
73 ตร.ม.
฿7,100,000
UPDATE !
(฿97,260 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Baan Siri Sukhumvit 13 || บ้าน สิริ สุขุมวิท 13 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
73 ตร.ม.
฿8,100,000
UPDATE !
(฿110,959 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/06/2568 09:01

โครงการใกล้เคียง Baan Siri Sukhumvit 13

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke673 ประกาศ
ขาย Life Asoke178 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke1017 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke140 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless1010 ประกาศ
ขาย Life One Wireless223 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1068 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit407 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke314 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke96 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23470 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke191 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke73 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rama 9226 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rama 9137 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230