รูป Baan Siri Sukhumvit 10 - รูปที่ 1/9
รูป Baan Siri Sukhumvit 10 - รูปที่ 2/9
รูป Baan Siri Sukhumvit 10 - รูปที่ 3/9
รูป Baan Siri Sukhumvit 10 - รูปที่ 4/9
รูป Baan Siri Sukhumvit 10 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Baan Siri Sukhumvit 10

บ้านสิริ สุขุมวิท 10คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
19ยูนิตเช่า

บ้านสิริ สุขุมวิท 10

คอนโด Low-Rise 8 ชั้น สร้างเสร็จพร้อมอยู่ ห้องพักอาศัย 118 ยูนิต 

• โรบินสัน สุขุมวิท  
  • Terminal 21  
  • Exchange Tower 
  • Interchange 21 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 19 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Baan Siri Sukhumvit 10
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
118
2005
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

399โครงการ
19385ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier @ Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 962 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,062 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 406 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 470 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 484 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 152 ประกาศ

The Address Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 233 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Villa Asoke

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 206 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,036 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,968 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,541 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 5,000 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,875 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,333 ประกาศ

BTS อโศก

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,194 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,494 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,828 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,202 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,128 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,117 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 29,982 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,809 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.3 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 4.9 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,265 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,476 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,635 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.3 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,101 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,899 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,945 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,720 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,687 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,665 ประกาศ

เซ็นทรัล ชิดลม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 19,144 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศขาย 6,746 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,680 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,222 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.8 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,897 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,657 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2.8 กม.

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,484 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,893 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,851 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,551 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,941 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,427 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,289 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,512 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,724 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,785 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,048 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,047 ประกาศ

สุขุมวิท 10

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 10

มีประกาศให้เช่า 276 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 10

มีประกาศขาย 113 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,790 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,936 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,534 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,223 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,147 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,688 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,323 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,875 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (19)

รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ บ้านสิริ สุขุมวิท 10 MD-25052603

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ บ้านสิริ สุขุมวิท 10 MD-25052603

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
90.5 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้าน สิริ สุขุมวิท 10 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1932436)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้าน สิริ สุขุมวิท 10 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1932436)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
140 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ เช่าคอนโด  บ้านสิริ สุขุมวิท BTS-นานา คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-58187 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บ้านสิริ สุขุมวิท BTS-นานา คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-58187 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ #R4143  ให้เช่าคอนโด Baan Siri Sukhumvit 10

#R4143 ให้เช่าคอนโด Baan Siri Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ Baan Siri 10 - Fully Renovated 2 Bed Condo Near Banjakitti Park - BR60333CD

Baan Siri 10 - Fully Renovated 2 Bed Condo Near Banjakitti Park - BR60333CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
89 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ Baan Siri 10 | Bright 2 Bedroom Condo in Popular Quiet Soi - BR11155CD

Baan Siri 10 | Bright 2 Bedroom Condo in Popular Quiet Soi - BR11155CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
95 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ Baan Siri 10 | Well Maintained 2 Bedroom Condo For Rent - BR10213CD

Baan Siri 10 | Well Maintained 2 Bedroom Condo For Rent - BR10213CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
88 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ A030281 Baan Siri Sukhumvit 10

A030281 Baan Siri Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
90 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ A030280 Baan Siri Sukhumvit 10

A030280 Baan Siri Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
90 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ A030279 Baan Siri Sukhumvit 10

A030279 Baan Siri Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้าน สิริ สุขุมวิท 10 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 510145)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้าน สิริ สุขุมวิท 10 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 510145)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้าน สิริ สุขุมวิท 10 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2874648)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้าน สิริ สุขุมวิท 10 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2874648)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้าน สิริ สุขุมวิท 10 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2433279)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้าน สิริ สุขุมวิท 10 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2433279)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
90 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้าน สิริ สุขุมวิท 10 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2572620)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้าน สิริ สุขุมวิท 10 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2572620)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
88 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้าน สิริ สุขุมวิท 10 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2160180)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้าน สิริ สุขุมวิท 10 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2160180)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Baan Siri Sukhumvit 10

🔼🔽 AccomA 📩 Baan Siri Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
89.12 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 05:19
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสิริ สุขุมวิท 10 1019170

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสิริ สุขุมวิท 10 1019170

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
89 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/12/2568 13:43
รูปภาพ Baan Siri Sukhumvit 10 1 bedroom, for rent

Baan Siri Sukhumvit 10 1 bedroom, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

A030278 Baan Siri Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้าน สิริ สุขุมวิท 10 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 511176)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ บ้านสิริ สุขุมวิท  MD-25079065

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ บ้านสิริ สุขุมวิท MD-25079065

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
140.54 ตร.ม.
฿17,950,000
UPDATE !
(฿127,722 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ บ้านสิริ สุขุมวิท MD-25052655

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
86 ตร.ม.
฿10,450,000
UPDATE !
(฿121,512 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
A036315 Baan Siri Sukhumvit 10

A036315 Baan Siri Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
90 ตร.ม.
฿10,900,000
NEW !
(฿121,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 23:40
ขายคอนโด  บ้านสิริ สุขุมวิท BTS-นานา คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-120158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด บ้านสิริ สุขุมวิท BTS-นานา คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-120158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿115,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
89.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

89.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
89 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿140,449 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
56.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

56.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
56 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿142,679 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสิริ สุขุมวิท 10 1019170

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสิริ สุขุมวิท 10 1019170

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
89 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿140,449 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้าน สิริ สุขุมวิท 10 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2455957)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
86 ตร.ม.
฿10,700,000
UPDATE !
(฿124,419 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48

โครงการใกล้เคียง Baan Siri Sukhumvit 10

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke962 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke148 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1062 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit406 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23470 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23170 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke484 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke152 ประกาศ
ดิ แอดเดรส อโศก
ดิ แอดเดรส อโศก

The Address Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke233 ประกาศ
ขาย The Address Asoke84 ประกาศ
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke206 ประกาศ
ขาย Villa Asoke121 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View196 ประกาศ
ขาย Grand Park View46 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium202 ประกาศ
ขาย Circle Condominium86 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด