รูป Baan Siri 31 - รูปที่ 1/7
รูป Baan Siri 31 - รูปที่ 2/7
รูป Baan Siri 31 - รูปที่ 3/7
รูป Baan Siri 31 - รูปที่ 4/7
รูป Baan Siri 31 - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Baan Siri 31

บ้าน สิริ เธอร์ตี้ วันวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
34ยูนิตขาย
25ยูนิตเช่า

บ้าน สิริ เธอร์ตี้ วัน Baan Siri 31 พัฒนาโดย บริษัท แสนสิริ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 24 ชั้น 108 ยูนิต คอนโด High Rise 24 ชั้น ตั้งอยู่บนซอยสุขุมวิท 31 มีห้องพักให้เลือกแบบ 1- 3 ห้องนอน และ Penthouse สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ห้องสมุด, สวนพักผ่อน, Access Card Contro, ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์, MRT เพชรบุรี -ทางด่วน ด่านเพชรบุรี -The Em District, Terminal 21, Rain Hill, สวนเบญจสิริ -รพ.สมิติเวช, รพ.เทพธารินทร์, รพ.สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 25 ห้อง และประกาศขาย 34 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Baan Siri 31

ชื่ออื่นๆ

  • Ban Siri 31
  • บ้านสิริ 31
  • Baan Siri Thirty One
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
180
2007
40 บาท/ตร.ม.
1
24
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 613 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 176 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 963 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Park 24

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 675 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 457 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 481 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

The Address Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 245 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 250 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Villa Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,145 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,820 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,692 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,850 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,367 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,371 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,424 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,267 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,002 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,648 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,222 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,949 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,820 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,656 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 530 เมตร

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,279 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,432 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,088 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.6 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,203 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,563 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,033 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,393 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,877 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,583 ประกาศ

ดิ เอ็มสเฟียร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศให้เช่า 1,272 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศขาย 444 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.6 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,761 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,400 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,596 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,727 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,586 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,675 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,981 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,145 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,013 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,376 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,305 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,508 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,677 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,554 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,556 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,633 ประกาศ

สุขุมวิท 31

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 31

มีประกาศให้เช่า 953 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 31

มีประกาศขาย 388 ประกาศ

สุขุมวิท 29

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 29

มีประกาศให้เช่า 25 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 29

มีประกาศขาย 34 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,915 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,498 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,670 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,701 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,326 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,527 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,293 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,430 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสิริ 31 คอนโด ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1459425)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสิริ 31 คอนโด ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1459425)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
88 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 12:38
รูปภาพ Baan Siri 31 3 bedrooms, for rent

Baan Siri 31 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
133 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:02
รูปภาพ #R3485 ให้เช่า Baan Siri Thirty One

#R3485 ให้เช่า Baan Siri Thirty One

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
133 ตร.ม.
฿78,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ Baan Siri 31 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Baan Siri 31 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
133 ตร.ม.
฿78,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 05:09
รูปภาพ เช่าคอนโด  บ้าน สิริ 31 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-57825 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บ้าน สิริ 31 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-57825 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
86.48 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 05:03
รูปภาพ Baan Siri 31 | Desirable 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR4494CD

Baan Siri 31 | Desirable 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR4494CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
134 ตร.ม.
฿78,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:16
รูปภาพ Baan Siri 31 - 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR17378CD

Baan Siri 31 - 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR17378CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
88 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:16
รูปภาพ Baan Siri 31 - 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR15403CD

Baan Siri 31 - 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR15403CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
87 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:16
รูปภาพ Baan Siri 31 - Stylish 2 Bedroom Condo in Phrom Phong Area - BR18906CD

Baan Siri 31 - Stylish 2 Bedroom Condo in Phrom Phong Area - BR18906CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
90 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:16
รูปภาพ Baan Siri 31 | 2 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR17929CD

Baan Siri 31 | 2 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR17929CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
84 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:16
รูปภาพ 🚨ให้เช่าด่วน (2053) Baan Siri 31 บ้าน สิริ 31 ห้องใหม่ แต่งสวย แต่งครบ ราคาดี 36,000 แอดไลน์@realestateforreal

🚨ให้เช่าด่วน (2053) Baan Siri 31 บ้าน สิริ 31 ห้องใหม่ แต่งสวย แต่งครบ ราคาดี 36,000 แอดไลน์@realestateforreal

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
59 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:06
รูปภาพ Baan Siri 31 Condo 1 bedroom for rent near Phrom Phong BTS Station (Rt-01)

Baan Siri 31 Condo 1 bedroom for rent near Phrom Phong BTS Station (Rt-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
59 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:59
รูปภาพ LTH10452–Baan Siri Thirty One FOR RENT 1 beds 1 baths Size 59 Sq.M. Near BTS Phrom Pong stations ONLY 50,000 THB/month

LTH10452–Baan Siri Thirty One FOR RENT 1 beds 1 baths Size 59 Sq.M. Near BTS Phrom Pong stations ONLY 50,000 THB/month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12+
59 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH11448 - Baan Siri Thirty-One FOR RENT Size 90 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 45K/Month

LTH11448 - Baan Siri Thirty-One FOR RENT Size 90 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 45K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
90 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:14
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Baan Siri 31 59 ตรม. ใกล้ Emporium ห้องบิวท์อินสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Fully Furnished  Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Baan Siri 31 59 ตรม. ใกล้ Emporium ห้องบิวท์อินสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Fully Furnished Line ID: @ppagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
59 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2565)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 01:59
รูปภาพ R1-  ให้เช่าคอนโด บ้านสิริ สุขุมวิท 31 ขนาด 3ห้องนอน 133ตร.ม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ เฟอร์ครบพร้อมอยู่** Line ID: @ppagent

R1- ให้เช่าคอนโด บ้านสิริ สุขุมวิท 31 ขนาด 3ห้องนอน 133ตร.ม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ เฟอร์ครบพร้อมอยู่** Line ID: @ppagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 22
133 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2565)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 01:59
รูปภาพ ✨ด่วน! คอนโดหรูห้องใหญ่ Baan Siri 31 แต่งครบพร้อมเข้าอยู่ทันที | BTS พร้อมพงษ์🚅

✨ด่วน! คอนโดหรูห้องใหญ่ Baan Siri 31 แต่งครบพร้อมเข้าอยู่ทันที | BTS พร้อมพงษ์🚅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
54.62 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 15:11
รูปภาพ A030265 Baan Siri 31

A030265 Baan Siri 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
57 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ A030266 Baan Siri 31

A030266 Baan Siri 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
58 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (34)

ดูประกาศทั้งหมด (34)
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านสิริ 31 คอนโด ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 888730)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
133 ตร.ม.
฿20,500,000
UPDATE !
(฿154,135 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 12:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านสิริ 31 คอนโด ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1826092)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
56.69 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿132,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 12:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสิริ 31 คอนโด ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2665747)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
86 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿145,349 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 12:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านสิริ 31 คอนโด ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2422576)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
58 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿129,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 12:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านสิริ 31 คอนโด ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1540947)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
133 ตร.ม.
฿20,500,000
UPDATE !
(฿154,135 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 12:21
57.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

57.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
57.2 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿160,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
87.4 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

87.4 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
87.4 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿131,579 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
58.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

58.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
58.2 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿151,203 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
133.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

133.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
133 ตร.ม.
฿20,500,000
UPDATE !
(฿154,135 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
57.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

57.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
57.5 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿130,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
60.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

60.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿9,350,000
UPDATE !
(฿155,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
88.4 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

88.4 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
88.4 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿134,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
Baan Siri 31 3 bedrooms, for sale

Baan Siri 31 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
132.5 ตร.ม.
฿15,200,000
UPDATE !
(฿114,717 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:02
DL25110523 ขายคอนโด บ้าน สิริ เธอร์ตี้ วัน (Baan Siri 31) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
88 ตร.ม.
฿12,890,000
UPDATE !
(฿146,477 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:18
#A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124290 ✅ 3/2/69 ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
88.41 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿134,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสิริ 31 คอนโด ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1815457)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
88 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿135,227 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านสิริ 31 คอนโด ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1534726)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
57.23 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿160,755 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:52
🔥 สำหรับขาย !! ทำเลทอง, ชั้นสูง 16++, วิวเมือง, ห้องมุม !! 🔥 Code C20221206668....Baan Siri 31, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16++
88.41 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿134,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:41
LTHC10995–Baan Siri Thirty One FOR SALE 2 beds 2 baths size 88.41 Sq.m. Near BTS Phrom Phong Station ONLY 10.99MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
88.41 ตร.ม.
฿10,990,000
UPDATE !
(฿124,307 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:18

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Baan Siri 31

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke613 ประกาศ
ขาย Life Asoke176 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke963 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke140 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24675 ประกาศ
ขาย Park 24269 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23457 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23169 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke214 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke80 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke481 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke145 ประกาศ
ดิ แอดเดรส อโศก
ดิ แอดเดรส อโศก

The Address Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke245 ประกาศ
ขาย The Address Asoke85 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke201 ประกาศ
ขาย Villa Asoke117 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน