รูป Baan Prompong - รูปที่ 1/11
รูป Baan Prompong - รูปที่ 2/11
รูป Baan Prompong - รูปที่ 3/11
รูป Baan Prompong - รูปที่ 4/11
รูป Baan Prompong - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Baan Prompong

บ้าน พร้อมพงษ์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
25ยูนิตขาย
8ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 8 ห้อง และประกาศขาย 25 ห้อง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
98
1992
1
22

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 616 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 106 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 941 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

T.C. Green

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 249 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 321 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 451 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

Rhythm Asoke II

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke II

มีคอนโดให้เช่า 155 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke II

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,765 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,778 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,157 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,284 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,977 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,631 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,874 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,730 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 820 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,668 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,634 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,003 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,436 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,088 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,595 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,544 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,437 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,384 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,179 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,419 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.3 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,863 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,717 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 800 เมตร

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,580 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,525 ประกาศ

อาคารอิตัลไทย ทาวเวอร์

ห่างออกไป 600 เมตร

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,190 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,651 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,702 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,568 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,183 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,697 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,025 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,552 ประกาศ

สุขุมวิท 39

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 39

มีประกาศให้เช่า 2,314 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 39

มีประกาศขาย 695 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,705 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,389 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,005 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,476 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,697 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,667 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,360 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,496 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 100 - 230 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (8)

รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ บ้านพร้อมพงษ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1962279)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ บ้านพร้อมพงษ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1962279)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
230 ตร.ม.
฿125,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านพร้อมพงษ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1330777)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านพร้อมพงษ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1330777)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
105 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ Baan Prompong 3 bedrooms, for rent

Baan Prompong 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
120 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ Baan Prompong 2 bedrooms, for rent

Baan Prompong 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
120 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ Baan Prompong 2 bedrooms, for rent

Baan Prompong 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
126 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ Baan Prompong 3 bedrooms, for rent

Baan Prompong 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
195 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  บ้าน พร้อมพงษ์ MRT-เพชรบุรี คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-134001 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บ้าน พร้อมพงษ์ MRT-เพชรบุรี คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-134001 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
126 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Baan Prompong (AA33286)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Baan Prompong (AA33286)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
136 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

ประกาศขายในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านพร้อมพงษ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2441048)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
134 ตร.ม.
฿7,950,000
UPDATE !
(฿59,328 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านพร้อมพงษ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 513167)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
114 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿96,491 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:52
Baan Prompong 3 bedrooms, for sale

Baan Prompong 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
195 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿76,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Baan Prompong 3 bedrooms, for sale

Baan Prompong 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
194 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿77,320 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Baan Prompong 2 bedrooms, for sale

Baan Prompong 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
128 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿85,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
133.8 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

133.8 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
133.8 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿63,528 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
193.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

193.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
193 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿69,948 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
ขายด่วน 2 ห้องนอน ไซส์ใหญ่ ใจกลางพร้อมพงษ์ ราคาต่อตรม ไม่ถึงแสน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
133.8 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿59,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:00
LTH13676 – Condo for Sale | Baan Phrom Phong | 133.8 sqm | 2 Beds 2 Baths | Near BTS Phrom Phong | 8 MB | บ้านพร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4+
133.8 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿59,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:18
SOLD! LTH10482- Baan Phrompong FOR SALE 3 beds 4 baths Size 183 Sq.M. Near BTS Phrompong stations ONLY 12.95 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 8+
183 ตร.ม.
฿12,950,000
UPDATE !
(฿70,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:18
SOLD! LTH11716RE -Baan Phrom Phong FOR SALE Size 193 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 12.9 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4+
193 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿66,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:18
LTH11320-Baan Phrom Phong FOR SALE Size 105 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 6.8 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6+
105 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿64,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:18
LTH11701 -Baan Phrom Phong FOR SALE Size 193 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 15 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4+
193 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿77,720 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:18
Baan Prompong | Beautiful 3 Bed Property in Phrom Phong - BR19804CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
194 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿87,629 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 01:08
Baan Prompong | Very Spacious 2 Bedroom Condo For Sale - BR19422CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
126 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿87,302 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 01:08
✨ ขาย บ้าน พร้อมพงษ์ ✨  ราคา 10,800,000 บาท

✨ ขาย บ้าน พร้อมพงษ์ ✨ ราคา 10,800,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 6-10
195 ตร.ม.
฿10,800,000
UPDATE !
(฿55,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
✨ ขาย บ้าน พร้อมพงษ์ ✨  ราคา 8,900,000 บาท

✨ ขาย บ้าน พร้อมพงษ์ ✨ ราคา 8,900,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
108 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿82,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
🍃OwMew190725🍃 ขายคอนโด บ้านพร้อมพงษ์ สุขุมวิท 39 คอนโดใจกลางเมือง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 8
195 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿56,410 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:34
ขายด่วน ขายถูก บ้าน พร้อมพงษ์ BTS พร้อมพงษ์ สนใจต่อรอง @condobkk  (มี @) รหัส H33151

ขายด่วน ขายถูก บ้าน พร้อมพงษ์ BTS พร้อมพงษ์ สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H33151

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
193 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿66,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Baan Prompong

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke616 ประกาศ
ขาย Life Asoke177 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke941 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke140 ประกาศ
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green249 ประกาศ
ขาย T.C. Green108 ประกาศ
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23451 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke202 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke76 ประกาศ
ริทึ่ม อโศก 2
ริทึ่ม อโศก 2

Rhythm Asoke II

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke II155 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke II56 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230