รูป Baan Ploenchit - รูปที่ 1/6
รูป Baan Ploenchit - รูปที่ 2/6
รูป Baan Ploenchit - รูปที่ 3/6
รูป Baan Ploenchit - รูปที่ 4/6
รูป Baan Ploenchit - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Baan Ploenchit

บ้าน เพลินจิตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร5.0/5
20ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Baan Ploenchit
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
129
1994
1
16
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 932 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 960 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 222 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,056 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 404 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 164 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 472 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 304 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 235 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Noble Recole

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Recole

มีคอนโดให้เช่า 283 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

15 Sukhumvit Residences

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

MRT ลุมพินี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,744 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,893 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,746 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,954 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.6 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,676 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,752 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,770 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,381 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,316 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,040 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,847 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,493 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,360 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,698 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,813 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,351 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,673 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,184 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,311 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,685 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.3 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,222 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,158 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,504 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,247 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,227 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,388 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,528 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 12,903 ประกาศ

สวนลุมพินี

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,468 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,082 ประกาศ

ประตูน้ำ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 15,259 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำ

มีประกาศขาย 5,620 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,133 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,378 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,908 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,807 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,111 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,301 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,838 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,860 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,974 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,262 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,956 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,122 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,440 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,234 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,263 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,597 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
bangkokrealty investor

bangkokrealty investor

10/02/2564

คอนโดใจกลางเมืองที่btsเพลินจิต ถึงแม้จะเป็นโครงการเก่า แต่ส่วนกลางมีสภาพดีมากๆ อุปกรณ์ออกกำลังกายทันสมัย บรรยากาศเหมือนอยู่บ้าน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2679954)

คอนโด 2-ห้องนอน ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2679954)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
100 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:59
รูปภาพ เช่าคอนโด  บ้านเพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-08488 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บ้านเพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-08488 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  บ้านเพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-91719 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บ้านเพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-91719 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
100 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่า บ้าน เพลินจิต เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS สถานีเพลินจิต

เช่า บ้าน เพลินจิต เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS สถานีเพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
100 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:00
รูปภาพ เช่าบ้าน เพลินจิต ห้องใหญ่ สวย หรูหรา พร้อมอยู่ ใจกลางเมืองหลวง ใกล้ BTS เพลินจิต สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่าบ้าน เพลินจิต ห้องใหญ่ สวย หรูหรา พร้อมอยู่ ใจกลางเมืองหลวง ใกล้ BTS เพลินจิต สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
98 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:55
รูปภาพ Baan Ploenchit (บ้านเพลินจิต) 2 ห้องนอน

Baan Ploenchit (บ้านเพลินจิต) 2 ห้องนอน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
100 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:51
รูปภาพ #R3749  ให้เช่าคอนโด Baan Phloen Chit

#R3749 ให้เช่าคอนโด Baan Phloen Chit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
100 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3005 ให้เช่า Baan Phloen Chit

#R3005 ให้เช่า Baan Phloen Chit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1514 ให้เช่าคอนโด Baan Phloen Chit

#Z1514 ให้เช่าคอนโด Baan Phloen Chit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
65 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ Baan Ploenchit - Comfortable 2 Bed Condo in Prime Location - BR14371CD

Baan Ploenchit - Comfortable 2 Bed Condo in Prime Location - BR14371CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
100 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Baan Ploenchit - Renovated 2 Bedroom Property in Desirable Location - BR18361CD

Baan Ploenchit - Renovated 2 Bedroom Property in Desirable Location - BR18361CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
100 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ ให้เช่า บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม 2ห้องนอน 120ตรม. ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่**ใกล้รถไฟฟ้าเพลินจิต Line ID: @ppagent

ให้เช่า บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม 2ห้องนอน 120ตรม. ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่**ใกล้รถไฟฟ้าเพลินจิต Line ID: @ppagent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
120 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2564)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 01:59
รูปภาพ R1- ให้เช่า บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม 2ห้องนอน 120ตรม. ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่**ใกล้รถไฟฟ้าเพลินจิต Line ID: @ppagent

R1- ให้เช่า บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม 2ห้องนอน 120ตรม. ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่**ใกล้รถไฟฟ้าเพลินจิต Line ID: @ppagent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
120 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2564)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 01:59
รูปภาพ LTH12486 - Baan Ploenchit Condo FOR RENT Size 100 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phloen Chit Station ONLY 50K/Month

LTH12486 - Baan Ploenchit Condo FOR RENT Size 100 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phloen Chit Station ONLY 50K/Month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9+
100 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH12392RE - Baan Ploenchit FOR RENT Size 100 Sq.M. 2 beds 2 baths Near BTS Phloen Chit station ONLY 50K/Month

LTH12392RE - Baan Ploenchit FOR RENT Size 100 Sq.M. 2 beds 2 baths Near BTS Phloen Chit station ONLY 50K/Month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9+
100 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH10372–Baan Ploenchit FOR RENT size 95 Sq.m. 2 beds 2 baths Near BTS Ploenchit Station ONLY 48K/Month

LTH10372–Baan Ploenchit FOR RENT size 95 Sq.m. 2 beds 2 baths Near BTS Ploenchit Station ONLY 48K/Month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
95 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH10373–Baan Ploenchit FOR RENT size 105 Sq.m. 2 beds 2 baths Near BTS Ploenchit Station ONLY 50K/Month

LTH10373–Baan Ploenchit FOR RENT size 105 Sq.m. 2 beds 2 baths Near BTS Ploenchit Station ONLY 50K/Month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
105 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:14
รูปภาพ ถูกสุดในตึก รีโนเวทใหม่ !!! 3 นอน 108 ตรม ให้เช่า บ้านเพลินจิต ซอยร่วมฤดี2

ถูกสุดในตึก รีโนเวทใหม่ !!! 3 นอน 108 ตรม ให้เช่า บ้านเพลินจิต ซอยร่วมฤดี2

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
108 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 510135)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 510135)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
78 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 883123)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
63 ตร.ม.
฿6,500,000
NEW !
(฿103,175 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:49
LTH12414 –Noble Remix Condo FOR SALE Size 168 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Thong Lor Station ONLY 34 MB

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 32+
168 ตร.ม.
฿34,000,000
UPDATE !
(฿202,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:18
LTHC12412 – Baan Ploenchit Condo FOR SALE Size 96 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phloen Chit Station ONLY 12.5 MB

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1+
96 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿130,208 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:18
LTH14611 – Condo for Sale | Baan Ploenchit | 60 sqm | 1 Bed 1 Bath | Near BTS Ploenchit | 7.15 MB | คอนโดขาย บ้าน เพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
11 ตร.ม.
฿7,150,000
UPDATE !
(฿650,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:18
LTHC10472–Baan Phloen Chit FOR SALE 1 beds 1 baths Size 70 Sq.M. Near BTS Ploenchit stations ONLY 7.9MB

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
70 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿112,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:18
LTHC12449 – Baan Ploenchit Condo FOR SALE Size 108 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phloen Chit Station ONLY 12 MB

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
108 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿111,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:18
LTHC12450 – Baan Ploenchit Condo FOR SALE Size 108 sqm. 3 beds 2 baths Near BTS Phloen Chit Station ONLY 11 MB

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
108 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿101,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:18
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2720398)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿115,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1953591)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
108 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿101,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1443469)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
100 ตร.ม.
฿16,900,000
UPDATE !
(฿169,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2625161)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
100 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2625165)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
100 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿105,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:26
✨ ขาย บ้านเพลินจิต ✨    ราคา 11,800,000 บาท

✨ ขาย บ้านเพลินจิต ✨ ราคา 11,800,000 บาท

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
108 ตร.ม.
฿11,800,000
UPDATE !
(฿109,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:00
62.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

62.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
62 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿85,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53
62.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

62.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
62 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿79,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเพลินจิต 5628325

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเพลินจิต 5628325

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
88 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿170,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:20
ขายคอนโดบ้านเพลินจิต ต่ำกว่าราคาทุน

ขายคอนโดบ้านเพลินจิต ต่ำกว่าราคาทุน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
70 ตร.ม.
฿6,790,000
UPDATE !
(฿97,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:32
DL26030045 ขายคอนโด บ้าน เพลินจิต (Baan Ploenchit) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
💥ขายต่ำกว่าตลาด! คอนโดบ้านเพลินจิต (Baan Ploenchit) ห้องสวย สภาพดี ใจกลางเมือง ใกล้ BTS เพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
68 ตร.ม.
฿5,999,900
UPDATE !
(฿88,234 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 07:31

โครงการใกล้เคียง Baan Ploenchit

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke932 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke135 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless960 ประกาศ
ขาย Life One Wireless222 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1056 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit404 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23456 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23164 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke472 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke141 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View235 ประกาศ
ขาย Grand Park View44 ประกาศ
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

Noble Recole

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Recole283 ประกาศ
ขาย Noble Recole73 ประกาศ
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์

15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1190 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11114 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A