รูป Baan Piya Sathorn - รูปที่ 1/6
รูป Baan Piya Sathorn - รูปที่ 2/6
รูป Baan Piya Sathorn - รูปที่ 3/6
รูป Baan Piya Sathorn - รูปที่ 4/6
รูป Baan Piya Sathorn - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Baan Piya Sathorn

บ้าน ปิยะสาธรสาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
4ยูนิตขาย
16ยูนิตเช่า

บ้าน ปิยะสาธร Baan Piya Sathorn พัฒนาโดย บริษัท แสนสิริ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 33 ชั้น 146 ยูนิต คอนโด High Rise 33 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยสวนพลู (สาทร 3) ใกล้รถไฟฟ้า มีห้องพักให้เลือกแบบ 1-4 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ห้องอเนกประสงค์ต่างๆ, สวนพักผ่อน, ลิฟต์โดยสาร, ที่จอดรถ, Access Card Control, กล้องวงจรปิด และ ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. -รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี -รถไฟฟ้า BTS ศาลาแดง -รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี -รถด่วนพิเศษ BRT ช่องนนทรี -Empire Tower, BKK City Tower, แม็คโคร, เทสโก้ โลตัส, เซ็นทรัล พระราม 3 -ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ -รพ.เซนต์หลุยส์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 16 ห้อง และประกาศขาย 4 ห้อง

สาทร กรุงเทพมหานคร
146
1998
1
33
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 562 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 270 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 679 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 226 ประกาศ

The Seed Mingle

ห่างออกไป 580 เมตร

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 330 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 153 ประกาศ

Nara 9

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Ivy Sathorn 10

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Sathorn 10

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

BTS ราชดำริ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,812 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,418 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,691 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,320 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,898 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 1,989 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,782 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,935 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,044 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,405 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,356 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,332 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,027 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,700 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,888 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,927 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างออกไป 710 เมตร

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,859 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,444 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 4.7 กม.

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,460 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,802 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,274 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,952 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,066 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,784 ประกาศ

วัน แบงค็อก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,661 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,592 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,608 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,985 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,492 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,418 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,218 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,390 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,580 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,597 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,090 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,286 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างออกไป 770 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,743 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,491 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,437 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,697 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,192 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,064 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,436 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,422 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,065 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,231 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,891 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,712 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,392 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,218 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,159 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,558 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านปิยะสาธร คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 2797205)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านปิยะสาธร คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 2797205)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 33
250 ตร.ม.
฿105,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปิยะสาธร คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 824936)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปิยะสาธร คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 824936)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
93 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปิยะสาธร คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 425651)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปิยะสาธร คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 425651)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
92 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:27
รูปภาพ Baan Piya Sathorn【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดดีไซน์คลาสสิกที่ผสานความทันสมัย พร้อมพื้นที่กว้างขวางในทำเลใจกลางเมือง🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Baan Piya Sathorn【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดดีไซน์คลาสสิกที่ผสานความทันสมัย พร้อมพื้นที่กว้างขวางในทำเลใจกลางเมือง🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 2X-3X
193 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:03
รูปภาพ A034315 Baan Piya Sathorn

A034315 Baan Piya Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:38
รูปภาพ 🔥ราคาดี 50 K🔥 - 2 นอน 2 น้ำ 92 ตร.ม. ทำเลดี MRT ลุมพินี, BTS ช่องนนทรี ที่คอนโด Baan Piya Sathorn / ให้เช่าคอนโด

🔥ราคาดี 50 K🔥 - 2 นอน 2 น้ำ 92 ตร.ม. ทำเลดี MRT ลุมพินี, BTS ช่องนนทรี ที่คอนโด Baan Piya Sathorn / ให้เช่าคอนโด

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
92 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:56
รูปภาพ Baan Piya Sathorn | Charming 3 Bedroom Condo in CBD Area - BR19411CD

Baan Piya Sathorn | Charming 3 Bedroom Condo in CBD Area - BR19411CD

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
138 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ A030246 Baan Piya sathorn

A030246 Baan Piya sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
93 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านปิยะสาทร 6203114

คอนโดให้เช่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านปิยะสาทร 6203114

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
250 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 20:05
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านปิยะสาทร 1870140

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านปิยะสาทร 1870140

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
92 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59
รูปภาพ Baan Piya Sathorn 2 bedrooms, for rent

Baan Piya Sathorn 2 bedrooms, for rent

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
95 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ Baan Piya Sathorn 2 bedrooms, for rent

Baan Piya Sathorn 2 bedrooms, for rent

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
92 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ Baan Piya Sathorn 2 bedrooms, for rent

Baan Piya Sathorn 2 bedrooms, for rent

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
92 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ Baan Piya Sathorn || บ้าน ปิยะสาธร 2 bedrooms, for rent

Baan Piya Sathorn || บ้าน ปิยะสาธร 2 bedrooms, for rent

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
137 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 25/07/2568 07:01
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Baan Piya Sathorn

🔼🔽 AccomA 📩 Baan Piya Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
93 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

A030247 Baan Piya sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
94 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

ประกาศขายในโครงการ (4)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านปิยะสาธร คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 789854)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 25
137 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿145,985 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:52
Baan Piya Sathorn 3 bedrooms, for sale

Baan Piya Sathorn 3 bedrooms, for sale

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
188 ตร.ม.
฿21,500,000
UPDATE !
(฿114,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:06
ขาย Baan Piya Sathorn 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 92.10 ตารางเมตร

ขาย Baan Piya Sathorn 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 92.10 ตารางเมตร

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
92.1 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿146,580 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านปิยะสาทร 6203114

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านปิยะสาทร 6203114

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
250 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:20

โครงการใกล้เคียง Baan Piya Sathorn

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom562 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom270 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle124 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle68 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn330 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn153 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9211 ประกาศ
ขาย Nara 989 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom263 ประกาศ
ขาย Ashton Silom141 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
ไอวี่ สาทร 10
ไอวี่ สาทร 10

Ivy Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Sathorn 1092 ประกาศ
ขาย Ivy Sathorn 1015 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play