รูป Baan Paholyothin Place - รูปที่ 1/6
รูป Baan Paholyothin Place - รูปที่ 2/6
รูป Baan Paholyothin Place - รูปที่ 3/6
รูป Baan Paholyothin Place - รูปที่ 4/6
รูป Baan Paholyothin Place - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Baan Paholyothin Place

บ้านพหลโยธิน เพลส พญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
1ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

พญาไท กรุงเทพมหานคร
263
2002
1
23

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Phahon - Pradipat

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 352 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 243 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Editor Saphan Khwai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Centric Ari Station

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

IDEO Phaholyothin - Chatujak

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดให้เช่า 133 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดขาย 88 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

IDEO Mix Phaholyothin

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 102 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Phaholyothin

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

BTS อารีย์

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,702 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 585 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,968 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,712 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,477 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,169 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,869 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,619 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.2 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,629 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,920 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี สะพานควาย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,497 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,865 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.5 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,429 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,978 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,868 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,288 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,649 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,614 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,523 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,084 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,033 ประกาศ

อาคารไอบีเอ็ม

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศให้เช่า 1,607 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศขาย 507 ประกาศ

ซอยอารีย์

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,809 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,105 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,940 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,878 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,161 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,276 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,914 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,194 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,228 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,857 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,627 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 927 ประกาศ

พหลโยธิน 8

ห่างออกไป 90 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 8

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 8

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,550 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,950 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,513 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,770 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,797 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,956 ประกาศ

รพ.วิมุต

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.วิมุต

มีประกาศให้เช่า 2,041 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิมุต

มีประกาศขาย 964 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ Code: 26KJ2304  ให้เช่า Baan Paholyothin Place 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2304 ให้เช่า Baan Paholyothin Place 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:31
รูปภาพ เช่าคอนโด Baan Paholyothin Place/บ้านพหลโยธิน เพลส (C6905036) ID Line : @condothai

เช่าคอนโด Baan Paholyothin Place/บ้านพหลโยธิน เพลส (C6905036) ID Line : @condothai

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
30 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:00
รูปภาพ เช่าคอนโด  บ้านพหลโยธิน เพลส BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-46173 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บ้านพหลโยธิน เพลส BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-46173 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
74 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:46
รูปภาพ Baan Phaholyothin Place 💚 ห้องใหญ่ หายาก พร้อมเข้าอยู่ 💚 ใกล้ BTS อารีย์

Baan Phaholyothin Place 💚 ห้องใหญ่ หายาก พร้อมเข้าอยู่ 💚 ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
74 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔥 ให้เช่า Baan Paholyothin Place ใกล้ BTS อารีย์ 100 ม. เพียง 13,500!

🔥 ให้เช่า Baan Paholyothin Place ใกล้ BTS อารีย์ 100 ม. เพียง 13,500!

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 01:21

ประกาศขายในโครงการ (1)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้าน พหลโยธิน เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2855751)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
74 ตร.ม.
฿6,890,000
UPDATE !
(฿93,108 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari243 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari129 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin71 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin48 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station114 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station62 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari19 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230