รูป Baan Ananda - รูปที่ 1/8
รูป Baan Ananda - รูปที่ 2/8
รูป Baan Ananda - รูปที่ 3/8
รูป Baan Ananda - รูปที่ 4/8
รูป Baan Ananda - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Baan Ananda

บ้านอานันดาวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
21ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 21 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Baan Ananda

ชื่ออื่นๆ

  • Ban Ananda
  • บ้าน อานันดา
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
28
2007
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 411 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 227 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 599 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 334 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 174 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 124 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 350 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,618 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,912 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,093 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,622 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,392 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,237 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,621 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,005 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 4 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,930 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,018 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 16,937 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,407 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,215 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,898 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,980 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,295 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,056 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,364 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างไป 2.7 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 7,978 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,156 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,632 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,631 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 600 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,702 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,934 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,389 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,774 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,577 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,094 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,809 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,354 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 30,551 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,443 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,708 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,089 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,067 ประกาศ

สุขุมวิท 61

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 61

มีประกาศให้เช่า 350 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 61

มีประกาศขาย 138 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,249 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,079 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,286 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,668 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,139 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,936 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,678 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,917 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,867 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,719 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 21,965 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,267 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (21)

รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านอานันดา คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2538936)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านอานันดา คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2538936)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 3
300 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านอานันดา คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2810520)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านอานันดา คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2810520)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1
300 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ Baan Ananda 2 bedrooms, for rent

Baan Ananda 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
150 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Baan Ananda 2 bedrooms, for rent

Baan Ananda 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
150 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Baan Ananda 3 bedrooms, for rent

Baan Ananda 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
300 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Baan Ananda 4 bedrooms, for rent

Baan Ananda 4 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
450 ตร.ม.
฿350,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Baan Ananda 3 bedrooms, for rent

Baan Ananda 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
150 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Baan Ananda 2 bedrooms, for rent

Baan Ananda 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
150 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ For Rent Condo Baan Ananda Fully furnished (S15-8009)

For Rent Condo Baan Ananda Fully furnished (S15-8009)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1
300 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
รูปภาพ For Rent Condo Baan Ananda Fully furnished (S15-8013)

For Rent Condo Baan Ananda Fully furnished (S15-8013)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
150 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
รูปภาพ Baan Ananda | Very Spacious 2 Bed Condo For Rent in Ekkamai - BR15244CD

Baan Ananda | Very Spacious 2 Bed Condo For Rent in Ekkamai - BR15244CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
150 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Baan Ananda | Spacious 3 Bedroom Condo Near Ekkamai - BTSBR4172CD

Baan Ananda | Spacious 3 Bedroom Condo Near Ekkamai - BTSBR4172CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
250 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Baan Ananda | Impressive 3 Bedroom Duplex Condo For Rent - BR61385CD

Baan Ananda | Impressive 3 Bedroom Duplex Condo For Rent - BR61385CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
200 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ ให้เช่า  ห้องคอนโด ตกแต่งสวย  ที่ คอนโด บ้านอานันดา, ใกล้ห้าง Gateway เอกมัย Em Quartier, สวนเบญจสิริ

ให้เช่า ห้องคอนโด ตกแต่งสวย ที่ คอนโด บ้านอานันดา, ใกล้ห้าง Gateway เอกมัย Em Quartier, สวนเบญจสิริ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
150 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:00
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet-friendly, Fully furnished 3 Beds in Low-Rise building For sale and rent at Baan Ananda (29822)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet-friendly, Fully furnished 3 Beds in Low-Rise building For sale and rent at Baan Ananda (29822)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
155 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @Baan Ananda (AA25195)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @Baan Ananda (AA25195)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
272.5 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 29/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly,Duplex Condo 3 BR Condominium @Baan Ananda (AA19784)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly,Duplex Condo 3 BR Condominium @Baan Ananda (AA19784)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
300 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/01/2569 18:11
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 2 BR Condominium @Baan Ananda (1519569)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 2 BR Condominium @Baan Ananda (1519569)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
150 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/10/2568 04:26
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 2 BR Condominium @Baan Ananda (AA15804)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 2 BR Condominium @Baan Ananda (AA15804)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
150 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 10/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/07/2568 09:42

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านอานันดา คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1919631)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
150 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านอานันดา คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2327278)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
4 น้ำ
150 ตร.ม.
฿22,042,000
UPDATE !
(฿146,947 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
Baan Ananda 3 bedrooms, for sale

Baan Ananda 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
300 ตร.ม.
฿41,000,000
UPDATE !
(฿136,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Baan Ananda 4 bedrooms, for sale

Baan Ananda 4 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
450 ตร.ม.
฿72,000,000
UPDATE !
(฿160,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Baan Ananda 3 bedrooms, for sale

Baan Ananda 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
272 ตร.ม.
฿40,000,000
UPDATE !
(฿147,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
150.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

150.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
150 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿146,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
For sale condo Baan Aananda​ 2 Floor with 3 Beds(S15-8005)

For sale condo Baan Aananda​ 2 Floor with 3 Beds(S15-8005)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
150 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
Baan Ananda | Remarkable 3 Bed Condo For Sale in Ekkamai - BR15650CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
273 ตร.ม.
฿41,000,000
UPDATE !
(฿150,183 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
Beautiful Room & Good Location Condo For Sale Near BTS Ekamai /3 Bd.-Baan Ananda

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 3
272 ตร.ม.
฿37,000,000
UPDATE !
(฿136,029 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @Baan Ananda (AA26346)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
272.5 ตร.ม.
฿39,000,000
(฿143,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/10/2568 00:40

โครงการใกล้เคียง Baan Ananda

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai378 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai131 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 157 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 96 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix599 ประกาศ
ขาย Noble Remix266 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42334 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42174 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65194 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6534 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor162 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36185 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36124 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor350 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor120 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230