รูป Aspire Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 1/53
รูป Aspire Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 2/53
รูป Aspire Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 3/53
รูป Aspire Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 4/53
รูป Aspire Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 5/53
คอนโดมิเนียม

Aspire Sukhumvit - Rama 4

แอสปาย สุขุมวิท - พระราม 4คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
36ยูนิตขาย
221ยูนิตเช่า

ASPIRE สุขุมวิท-พระราม 4 คอนโดไฮบริดใหม่ Diverse as you aspire แตกต่างอย่างมีอิสระ ในทุกมิติของชีวิต ส่วนกลาง 3 ชั้น พื้นที่กว่า 5,000 ตร.ม. พร้อมสวนลอยฟ้าออกแบบฟังก์ชันให้ครบทุกไดนามิกด้วยดีไซน์ที่ตอบโจทย์ และรู้ใจไลฟ์สไตล์คนเมือง ฉบับ Fast – Fun - Freedom

เป็นต่อทุกการใช้ชีวิตบนทำเลที่เหนือชั้น บนทำเลศักยภาพเชื่อมต่อย่านไลฟ์สไตล์ทองหล่อ-เอกมัย ผสมผสานความมีสีสันไว้อย่างลงตัว พร้อมให้คุณสนุกกับโอกาสดีๆ และไอเดียใหม่ๆ ในชีวิต

ติดถนนใหญ่พระราม 4 ใกล้สถานีรถไฟฟ้าพระโขนงและทางด่วน 2 สายหลัก (รามอินทรา-อาจณรงค์ & เฉลิมมหานคร) และเส้นทางต่างๆ ที่เชื่อมต่อโซนสำคัญได้รอบด้าน เข้าถึงโอกาสดีๆ ได้เร็วและง่ายดายกว่าใคร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 221 ห้อง และประกาศขาย 36 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aspire Sukhumvit - Rama 4
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1,325
2025
45 บาท/ตร.ม.
1
38
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26708ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 417 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 206 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 232 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 156 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 394 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 374 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 187 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 50

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 324 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

The Link Sukhumvit 50

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Link Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด The Link Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,590 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,559 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,989 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,279 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 6.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,715 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,244 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,155 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,839 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.4 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,690 ประกาศ

เกตเวย์ เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,327 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,142 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,360 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,570 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,867 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,469 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,643 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,218 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,044 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,890 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,420 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,016 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,910 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,834 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,053 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,912 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,680 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,187 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (221)

ดูประกาศทั้งหมด (221)
รูปภาพ For Rent: Aspire Sukhumvit Rama4 Brand New Near BTS PhrakhanongPREMIUM

For Rent: Aspire Sukhumvit Rama4 Brand New Near BTS Phrakhanong

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 03:02
รูปภาพ ***ให้เช่า Aspire สุขุมวิท-พระราม4 (คอนโดใหม่กริ๊บ!!! + ตกแต่งครบครัน!!!) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า Aspire สุขุมวิท-พระราม4 (คอนโดใหม่กริ๊บ!!! + ตกแต่งครบครัน!!!) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 30
26.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 23:00
รูปภาพ #A124565 ✅ 21/9/68  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124565 ✅ 21/9/68 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31.53 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124357 ✅ 10/12/68  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124357 ✅ 10/12/68 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12448 ✅ 27/3/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12448 ✅ 27/3/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124469 ✅ 19/4/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124469 ✅ 19/4/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
24.9 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124437 ✅ 10/2/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124437 ✅ 10/2/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
31 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124476 ✅ 12/2/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124476 ✅ 12/2/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124470 ✅ 17/11/68  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124470 ✅ 17/11/68 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124179 ✅ 1/12/68  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124179 ✅ 1/12/68 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124263 ✅ 2/1/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124263 ✅ 2/1/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
26.5 ตร.ม.
฿15,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A1242 ✅ 22/1/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A1242 ✅ 22/1/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124464 ✅ 12/2/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124464 ✅ 12/2/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
27 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124285 ✅ 10/3/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124285 ✅ 10/3/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
31 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124126 ✅ 31/3/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124126 ✅ 31/3/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
27.01 ตร.ม.
฿14,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124375 ✅ 14/3/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124375 ✅ 14/3/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
34.33 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124440 ✅ 16/3/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124440 ✅ 16/3/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
36 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124352 ✅ 9/9/68  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124352 ✅ 9/9/68 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124362 ✅ 12/10/68  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124362 ✅ 12/10/68 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2046355)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
62 ตร.ม.
฿7,440,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
Aspire Sukhumvit Rama4 | Ready to move in project

Aspire Sukhumvit Rama4 | Ready to move in project

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
27 ตร.ม.
฿2,930,000
UPDATE !
(฿108,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:01
🏙️ Aspire Sukhumvit-Rama 4 — New Hybrid Condo ใจกลางกรุงเทพฯ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
27 ตร.ม.
฿2,930,000
NEW !
(฿108,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2185505)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
31 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿108,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2690935)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26.83 ตร.ม.
฿3,158,000
UPDATE !
(฿117,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1030998)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31.41 ตร.ม.
฿3,706,000
UPDATE !
(฿117,988 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2690936)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
35.66 ตร.ม.
฿4,093,000
UPDATE !
(฿114,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1930153)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿106,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2690937)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
41.63 ตร.ม.
฿5,905,000
UPDATE !
(฿141,845 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2185525)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
35 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿134,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2358841)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35.6 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿106,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2185504)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
26.5 ตร.ม.
฿3,460,000
UPDATE !
(฿130,566 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2229452)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿122,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1030997)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
56.31 ตร.ม.
฿7,174,000
UPDATE !
(฿127,402 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59
🔥 ขายดาวน์ !! ชั้นสูง 30++,🔥 Code C20250900067.......Aspire Sukhumvit – Rama 4, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30++
35 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿107,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:41
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2098298)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
30 ตร.ม.
฿4,766,000
UPDATE !
(฿158,867 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
63.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน พระโขนง

63.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
63 ตร.ม.
฿7,850,000
UPDATE !
(฿124,603 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
55.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

55.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
55 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿110,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
31.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

31.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
31 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿125,806 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Aspire Sukhumvit - Rama 4

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4211 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 494 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48417 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48206 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai394 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai130 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48374 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48187 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit191 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit79 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 50
ริทึ่ม สุขุมวิท 50

Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 50324 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 5069 ประกาศ
เดอะ ลิงค์ สุขุมวิท 50
เดอะ ลิงค์ สุขุมวิท 50

The Link Sukhumvit 50

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A