รูป Aspire Sathorn - Taksin (Brick Zone) - รูปที่ 1/14
รูป Aspire Sathorn - Taksin (Brick Zone) - รูปที่ 2/14
รูป Aspire Sathorn - Taksin (Brick Zone) - รูปที่ 3/14
รูป Aspire Sathorn - Taksin (Brick Zone) - รูปที่ 4/14
รูป Aspire Sathorn - Taksin (Brick Zone) - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Aspire Sathorn - Taksin (Brick Zone)

แอสปาย สาทร - ตากสิน (บริค โซน)ธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
16ยูนิตขาย
17ยูนิตเช่า

คอนโดใกล้รถไฟฟ้า สถานีวุฒากาศ เพียง 6 สถานีถึงใจกลางสาทร พร้อมสระว่ายน้ำ และ Facilities ครบครัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 17 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aspire Sathorn - Taksin (Brick Zone)
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
364
2.55 เมตร
2015
55 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26364ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The President Sathorn - Ratchaphruek

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek

มีคอนโดให้เช่า 115 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

IDEO Wutthakat

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

The President Sathorn - Ratchaphruek 2

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek 2

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek 2

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The President Sathorn - Ratchaphruek 3

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek 3

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek 3

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Key Sathorn - Ratchapruek

ห่างออกไป 160 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดให้เช่า 116 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 107 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Chewathai Phetkasem 27

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Phetkasem 27

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Phetkasem 27

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Key Wutthakat

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Wutthakat

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Casa Condo Ratchada - Ratchaphruek

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Casa Condo Ratchada - Ratchaphruek

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Casa Condo Ratchada - Ratchaphruek

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

BTS วุฒากาศ

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 2,260 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วุฒากาศ

มีประกาศขาย 573 ประกาศ

BTS บางหว้า

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางหว้า

มีประกาศให้เช่า 1,404 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางหว้า

มีประกาศขาย 498 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.1 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.3 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,587 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,557 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ธนบุรี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 9,010 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศขาย 3,800 ประกาศ

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,274 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,743 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,728 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,487 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,806 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,324 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 4.6 กม.

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,712 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,927 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,808 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,897 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,123 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,164 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 3,067 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 1,108 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,348 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,572 ประกาศ

เขตจอมทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจอมทอง

มีประกาศให้เช่า 942 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจอมทอง

มีประกาศขาย 360 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,400 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,989 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,128 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,740 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,095 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,784 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,684 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 1,076 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,209 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,623 ประกาศ

รพ.บางไผ่

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางไผ่

มีประกาศให้เช่า 3,652 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางไผ่

มีประกาศขาย 1,079 ประกาศ

รพ.พญาไท 3

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 3

มีประกาศให้เช่า 3,733 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 3

มีประกาศขาย 1,081 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (17)

รูปภาพ T1153 คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn-Taksin Brick Zone (แอสปาย สาทร-ตากสิน บริค โซน) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

T1153 คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn-Taksin Brick Zone (แอสปาย สาทร-ตากสิน บริค โซน) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.9 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:38
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ927  ให้เช่า Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone) ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ927 ให้เช่า Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone) ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
26 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:49
รูปภาพ 🔮RB22555 ให้เช่าถูกมาก👍แอสปาย สาทร - ตากสิน บริค โซน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB22555 ให้เช่าถูกมาก👍แอสปาย สาทร - ตากสิน บริค โซน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB23487 ให้เช่าถูกมาก👍แอสปาย สาทร - ตากสิน บริค โซน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23487 ให้เช่าถูกมาก👍แอสปาย สาทร - ตากสิน บริค โซน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:54
รูปภาพ 🎃RB22555 ให้เช่าถูกมาก🎈แอสปาย สาทร - ตากสิน บริค โซน✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22555 ให้เช่าถูกมาก🎈แอสปาย สาทร - ตากสิน บริค โซน✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:54
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎แอสปาย สาทร - ตากสิน (บริค โซน)🔴🟢

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎แอสปาย สาทร - ตากสิน (บริค โซน)🔴🟢

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:15
รูปภาพ ห้องอัพเดต🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎Aspire Sathorn - Taksin (Brick Zone)

ห้องอัพเดต🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎Aspire Sathorn - Taksin (Brick Zone)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 5
28.24 ตร.ม.
฿9,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:15
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎แอสปาย สาทร - ตากสิน (บริค โซน)

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎แอสปาย สาทร - ตากสิน (บริค โซน)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿8,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:15
รูปภาพ 🦋RB23487 ให้เช่าถูกมาก📢แอสปาย สาทร - ตากสิน บริค โซน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23487 ให้เช่าถูกมาก📢แอสปาย สาทร - ตากสิน บริค โซน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:44
รูปภาพ 🦋RB22555 ให้เช่าถูกมาก📢แอสปาย สาทร - ตากสิน บริค โซน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB22555 ให้เช่าถูกมาก📢แอสปาย สาทร - ตากสิน บริค โซน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:44
รูปภาพ Aspire Sathorn Taksin (Brick Zone)【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสไตล์มินิมอล แบ่งสัดส่วนชัดเจน โดดเด่นทุกมุม ใกล้ BTS🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Aspire Sathorn Taksin (Brick Zone)【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสไตล์มินิมอล แบ่งสัดส่วนชัดเจน โดดเด่นทุกมุม ใกล้ BTS🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:03
รูปภาพ 🤝🏻RB23487 ให้เช่าถูกมาก👍แอสปาย สาทร - ตากสิน บริค โซน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23487 ให้เช่าถูกมาก👍แอสปาย สาทร - ตากสิน บริค โซน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ P-142651 ใกล้ BTS! สตูดิโอ วิวเมือง, แอสไพร์ สาทร-ตากสิน เพียง 8,500 บาท! | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

P-142651 ใกล้ BTS! สตูดิโอ วิวเมือง, แอสไพร์ สาทร-ตากสิน เพียง 8,500 บาท! | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:10
รูปภาพ คอนโด Aspire สาทร-ตากสิน Brick Zone BTS วุฒากาศ

คอนโด Aspire สาทร-ตากสิน Brick Zone BTS วุฒากาศ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
28.5 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:41
รูปภาพ Best Price ✨ให้เช่า Aspire Sathorn-Taksin Brickzone ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2733 | Line @Dstay

Best Price ✨ให้เช่า Aspire Sathorn-Taksin Brickzone ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2733 | Line @Dstay

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5-10
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 11:35
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน Aspire Sathorn-Taksin (Brick Zone) ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีวุฒากาศ เพียงประมาณ 400 เมตร และเพียง 5 สถานี ถึงสาทร

ให้เช่าคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน Aspire Sathorn-Taksin (Brick Zone) ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีวุฒากาศ เพียงประมาณ 400 เมตร และเพียง 5 สถานี ถึงสาทร

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 06:27
รูปภาพ ปล่อยเช่าคอนโดแอสปาย Aspire สาทร-ตากสิน

ปล่อยเช่าคอนโดแอสปาย Aspire สาทร-ตากสิน

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/03/2569 14:17

ประกาศขายในโครงการ (16)

🚆 ขายราคาทุน คอนโด Aspire Sathorn–Taksin (Brick Zone) ใกล้ BTS วุฒากาศ MD-25084743

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 1-5
28 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿56,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:15
คอนโดต้องการขาย แอสไพร์ สาทร-ตากสิน (บริคโซน)    บางค้อ จอมทอง ห้องสตูดิโอ พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย แอสไพร์ สาทร-ตากสิน (บริคโซน) บางค้อ จอมทอง ห้องสตูดิโอ พร้อมอยู่ ราคาถูก

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿56,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:20
🔺 ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน บริค โซน อาคาร A ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ไลฟ์สโตร์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿66,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน บริค โซน อาคาร A ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ไลฟ์สโตร์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿66,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:00
🎉 ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน บริค โซน อาคาร A ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ไลฟ์สโตร์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿66,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน บริค โซน อาคาร A ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ไลฟ์สโตร์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿66,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:01
ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน(บริคโซน) ชั้นที่ 8 อาคาร A ใกล้ BTS

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.24 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿63,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:42
DL26010042 ขายคอนโด แอสปาย สาทร - ตากสิน (บริค โซน) (Aspire Sathorn - Taksin (Brick Zone)) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿58,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
BD 13256 : แอสปาย สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วุฒากาศ

BD 13256 : แอสปาย สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วุฒากาศ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.24 ตร.ม.
฿1,581,000
UPDATE !
(฿55,984 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:02
F6-0654 ขายคอนโด แอสปาย สาทร - ตากสิน ทิมเบอร์ โซน กรุงเทพมหานคร (โปรโมชั่นจนถึงวันที่ 30 มิถุนายน 2569)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
45 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿51,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:23
ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน บริดโซน ชั้น5 ขนาด 28 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ #1178#

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿1,930,000
UPDATE !
(฿68,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:00
🏢 ขายคอนโด : Aspire Sathorn - Taksin (Brick Zone) (แอสปาย สาทร - ตากสิน (บริค โซน))   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11551

🏢 ขายคอนโด : Aspire Sathorn - Taksin (Brick Zone) (แอสปาย สาทร - ตากสิน (บริค โซน)) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11551

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
28.24 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿63,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:26
 sss351 ขาย แอสปาย สาทร ตากสิน บริค โซน Aspire Sathorn Taksin Brick Zone

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿56,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:09
คอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน (บริคโซน) "ห้องมุม" ขนาด 28 ตร.ม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีวุฒากาศ ถ.ราชพฤกษ์ บางค้อ จอมทอง กทม.

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.24 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿53,116 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:29
ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน Aspire Sathorn-Taksin (Brick Zone) ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีวุฒากาศ เพียงประมาณ 400 เมตร และเพียง 5 สถานี ถึงสาทร

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿1,800,000
(฿64,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 06:27
Aspire Sathorn Taksin (Brick Zone)【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสไตล์มินิมอล แบ่งสัดส่วนชัดเจน โดดเด่นทุกมุม  ฟังก์ชันครบ🔥🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Aspire Sathorn Taksin (Brick Zone)【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสไตล์มินิมอล แบ่งสัดส่วนชัดเจน โดดเด่นทุกมุม ฟังก์ชันครบ🔥🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
28 ตร.ม.
฿1,500,000
(฿53,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 08:12

โครงการใกล้เคียง Aspire Sathorn - Taksin (Brick Zone)

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Wutthakat87 ประกาศ
ขาย IDEO Wutthakat39 ประกาศ
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2

The President Sathorn - Ratchaphruek 2

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3

The President Sathorn - Ratchaphruek 3

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
ชีวาทัย เพชรเกษม 27
ชีวาทัย เพชรเกษม 27

Chewathai Phetkasem 27

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Key Wutthakat77 ประกาศ
ขาย The Key Wutthakat32 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230