รูป Aspire Ratchayothin - รูปที่ 1/42
รูป Aspire Ratchayothin - รูปที่ 2/42
รูป Aspire Ratchayothin - รูปที่ 3/42
รูป Aspire Ratchayothin - รูปที่ 4/42
รูป Aspire Ratchayothin - รูปที่ 5/42
คอนโดมิเนียม

Aspire Ratchayothin

แอสปาย รัชโยธินจตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
15ยูนิตขาย
181ยูนิตเช่า

ACCESS as you aspire ... อิสระแห่งการเดินทางในทุกมิติ ที่สุดของความสะดวกสบาย เข้าสู่CBDเพียงไม่กี่อึดใจ แถมรายล้อมด้วยแหล่งช้อปปิ้งและร้านอาหารหลากหลาย ตอบโจทย์ได้กับทุก Lifestyle

CREATIVE as you aspire ... อิสระในการสร้างสรรค์และปลดปล่อยตัวตน ด้วยพื้นที่ส่วนกลางที่เหมาะสมลงตัวที่สุด ด้วยส่วนกลางสไตล์ Modern Retreat Experience ใจกลางเมือง

FLEXIBLE as you aspire … อิสระในการปรับเปลี่ยนให้เหมาะกับทุกรูปแบบในการใช้ชีวิต ที่สุดของความไร้ขีดจำกัด ด้วย Modular Layout ผังยูนิตรูปแบบใหม่ล่าสุดจากเอพี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 181 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aspire Ratchayothin

ชื่ออื่นๆ

  • ASPIRE รัชโยธิน
  • แอสปาย รัชโยธิน
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
633
202ถ
3
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26143ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

U Delight Ratchavibha

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight Ratchavibha

มีคอนโดให้เช่า 60 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Ratchavibha

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Premio Quinto

ห่างไป 4.8 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Chapter One the Campus

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Premio Vetro

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Supalai Park Ratchayothin

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

The Key Phahonyothin

ห่างไป 3.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Chateau In Town Phahonyothin 32

ห่างไป 4 กม.

คอนโดให้เช่า Chateau In Town Phahonyothin 32

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Chateau In Town Phahonyothin 32

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

ห่างไป 2.6 กม.

BTS เสนานิคม

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เสนานิคม

มีประกาศให้เช่า 1,365 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เสนานิคม

มีประกาศขาย 486 ประกาศ

BTS รัชโยธิน

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 1,310 ประกาศ

ประกาศขาย BTS รัชโยธิน

มีประกาศขาย 426 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,418 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 847 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,904 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,273 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 3.1 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,857 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,762 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 3.3 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,243 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,935 ประกาศ

รร.วัดเสมียนนารี

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศให้เช่า 2,434 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศขาย 904 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 3,977 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,117 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,885 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,120 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,960 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,299 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,931 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,937 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,986 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,286 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,546 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,009 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,838 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,572 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,649 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 4.8 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,871 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,631 ประกาศ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เกษตร

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,686 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,684 ประกาศ

รัชโยธิน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,036 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,285 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3.9 กม.

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,295 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,330 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,263 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,671 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,371 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,898 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,614 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,546 ประกาศ

พหลโยธิน 35

ห่างออกไป 250 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 35

มีประกาศให้เช่า 360 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 35

มีประกาศขาย 106 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,793 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,102 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,558 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,429 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27

ประเภทแผนผังห้อง

Type A1

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Type A1 floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
KSP REAL ESTATE

KSP REAL ESTATE

27/10/2566

คอนโดน่าอยู่

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (181)

ดูประกาศทั้งหมด (181)
รูปภาพ Aspire รัชโยธิน 📍ใกล้ BTS รัชโยธิน 300 เมตร (เดิน4นาที) หรือ รถรับส่งคอนโด-บีทีเอส คอนโด Low rise ตึกc ชั้น 3 วิวสระว่ายน้ำ🍃EXCLUSIVE

Aspire รัชโยธิน 📍ใกล้ BTS รัชโยธิน 300 เมตร (เดิน4นาที) หรือ รถรับส่งคอนโด-บีทีเอส คอนโด Low rise ตึกc ชั้น 3 วิวสระว่ายน้ำ🍃

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 19:31
รูปภาพ 🟢ER25723 🟢ให้เช่า / For Rent Aspire Ratchayothin | 1 ห้องนอน | 💰 16,000 บาท/เดือน

🟢ER25723 🟢ให้เช่า / For Rent Aspire Ratchayothin | 1 ห้องนอน | 💰 16,000 บาท/เดือน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:39
รูปภาพ 🟢ER26105 🟢ให้เช่า / For Rent Aspire Ratchayothin 💰 ราคา 13,000 บาท/เดือน

🟢ER26105 🟢ให้เช่า / For Rent Aspire Ratchayothin 💰 ราคา 13,000 บาท/เดือน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:39
รูปภาพ 🟢 ER25561🟢ให้เช่า / For Rent Aspire Ratchayothin | Studio | 26 ตร.ม. | ชั้น 7 | 💰 14,000 บาท/เดือน

🟢 ER25561🟢ให้เช่า / For Rent Aspire Ratchayothin | Studio | 26 ตร.ม. | ชั้น 7 | 💰 14,000 บาท/เดือน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น ึึ7
26 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:39
รูปภาพ 🟢ER25949 🟢 ให้เช่า / For Rent Aspire Ratchayothin | 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ | 💰 17,000 บาท/เดือน

🟢ER25949 🟢 ให้เช่า / For Rent Aspire Ratchayothin | 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ | 💰 17,000 บาท/เดือน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:39
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร C ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

🎊 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร C ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

🎊 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ 📣Nice room!📣 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

📣Nice room!📣 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร A ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

🎊 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร A ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร C ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

🎊 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร C ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌Exclusive!📌 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

📌Exclusive!📌 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 7 1 BED PLUS ขนาด 36 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

📌 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 7 1 BED PLUS ขนาด 36 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

📌 ให้เช่าคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔥16K- 1นอน ห้องแต่งสวย เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี เดินทางง่ายใกล้ BTSรัชโยธิน,เมเจอร์รัชโยธิน @ Aspire Ratchayothin

🔥16K- 1นอน ห้องแต่งสวย เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี เดินทางง่ายใกล้ BTSรัชโยธิน,เมเจอร์รัชโยธิน @ Aspire Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
29 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:28
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Ratchayothin/แอสปาย รัชโยธิน (C6812007)ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Aspire Ratchayothin/แอสปาย รัชโยธิน (C6812007)ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.74 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:00
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Ratchayothin/แอสปาย รัชโยธิน (C6812007) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Aspire Ratchayothin/แอสปาย รัชโยธิน (C6812007) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.74 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:00
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Ratchayothin/แอสปาย รัชโยธิน (C6903011) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Aspire Ratchayothin/แอสปาย รัชโยธิน (C6903011) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.49 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:00
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Ratchayothin/แอสปาย รัชโยธิน (C6905002) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Aspire Ratchayothin/แอสปาย รัชโยธิน (C6905002) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:00
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Ratchayothin/แอสปาย รัชโยธิน (C6809028)

เช่าคอนโด Aspire Ratchayothin/แอสปาย รัชโยธิน (C6809028)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

🚩 ขายคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿3,700,000
NEW !
(฿127,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:01
🔺 ขายคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿127,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:02
📌 ขายคอนโด แอสปาย รัชโยธิน อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿127,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:02
ขายคอนโดห้องมุม ทิศเหนือ ไม่ร้อน ✅ราคาดีที่สุดในตลาด แอสปาย รัชโยธิน Aspire Ratchayothin ในทำเลศักยภาพใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.35 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿122,317 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:02
P-50800 — คอนโดขายด่วน! Aspire Ratchayothin ใกล้ BTS รัชโยธิน  เครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด ราคา 2,750,000 บาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

P-50800 — คอนโดขายด่วน! Aspire Ratchayothin ใกล้ BTS รัชโยธิน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด ราคา 2,750,000 บาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,750,000
NEW !
(฿105,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:40
ขาย รหัส PP026 คอนโด Aspire รัชโยธิน

ขาย รหัส PP026 คอนโด Aspire รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.35 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿124,361 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:16
🍃OwKopkab091225🍃ขายคอนโด Aspire Ratchayothin

🍃OwKopkab091225🍃ขายคอนโด Aspire Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
29.35 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿132,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:04
[Owner Post] คอนโด Aspire รัชโยธิน 3.45 M ห้องมุม พร้อมอยู่

[Owner Post] คอนโด Aspire รัชโยธิน 3.45 M ห้องมุม พร้อมอยู่

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2-5
30 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿115,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:38
DL26020181 ขายคอนโด แอสปาย รัชโยธิน (Aspire Ratchayothin) ใกล้ BTS รัชโยธิน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.35 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿132,879 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
DL26041004 ขายคอนโด แอสปาย รัชโยธิน (Aspire Ratchayothin) ใกล้ BTS รัชโยธิน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.68 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿103,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
DL25110533 ขายคอนโด แอสปาย รัชโยธิน (Aspire Ratchayothin) ใกล้ BTS รัชโยธิน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿123,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
SC0443💛ขายโครงการ แอสปาย รัชโยธิน  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

SC0443💛ขายโครงการ แอสปาย รัชโยธิน 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.35 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿135,945 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย รัชโยธิน ใกล้ BTS รัชโยธิน (ID 2578389)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.35 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿119,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย รัชโยธิน ใกล้ BTS รัชโยธิน (ID 2703149)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.35 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿122,317 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย รัชโยธิน ใกล้ BTS รัชโยธิน (ID 2713602)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
29.35 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿129,472 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto28 ประกาศ
ขาย Premio Quinto4 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro34 ประกาศ
ขาย Premio Vetro10 ประกาศ
ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน
ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน

Supalai Park Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ คีย์ พหลโยธิน

The Key Phahonyothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32
ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32

Chateau In Town Phahonyothin 32

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by