รูป Aspire Onnut Station - รูปที่ 1/48
รูป Aspire Onnut Station - รูปที่ 2/48
รูป Aspire Onnut Station - รูปที่ 3/48
รูป Aspire Onnut Station - รูปที่ 4/48
รูป Aspire Onnut Station - รูปที่ 5/48
คอนโดมิเนียม

Aspire Onnut Station

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่นคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
28ยูนิตขาย
257ยูนิตเช่า

Aspire Onnut Station เป็นคอนโดติดถนนสุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช 

เดินทางสะดวกทั้งรถส่วนตัว และรถสาธารณะ หาของกินได้ง่าย 

มาพร้อมพื้นที่ส่วนกลางครบครันจัดเต็ม 4,700 ตร.ม.

ส่วนกลางวิวโค้งน้ำบางกระเจ้า  TRIPLE Rooftop Facilities ส่วนกลาง 3 ชั้นบนสุดเต็มพื้นที่

ได้วิวมุมสูงเห็นโค้งน้ำบางกระเจ้า และ City View โดยรอบ อีกทั้งมีพื้นที่ส่วนกลางอย่าง Fitness และ ห้องประชุมต่างๆ

ที่สามารถจองใช้งานได้ตลอด 24 ชั่วโมง 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 257 ห้อง และประกาศขาย 28 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aspire Onnut Station
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
696
-
1
37
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26128ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 490 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 405 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 199 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 241 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 261 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 330 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 161 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 367 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 189 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,460 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,370 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.5 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,324 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,630 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,858 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,125 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างออกไป 420 เมตร

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,928 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,787 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,266 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,209 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,003 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.4 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,301 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,169 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,836 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,407 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,573 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,733 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,377 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 23,852 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างออกไป 150 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,610 ประกาศ

สุขุมวิท 48/4

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 48/4

มีประกาศให้เช่า 337 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 48/4

มีประกาศขาย 61 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,869 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,414 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,834 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,588 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.00 - 32.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (257)

ดูประกาศทั้งหมด (257)
รูปภาพ #b4666 10/3/69  ให้เช่า  ให้เช่าคอนโด Aspire Onnut Station (แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น)📲📢สอบถาม ld line @condoboyPREMIUM

#b4666 10/3/69 ให้เช่า ให้เช่าคอนโด Aspire Onnut Station (แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น)📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21-26
30.9 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 11:02
รูปภาพ [ให้เช่า] คอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (Aspire Onnut Station)

[ให้เช่า] คอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (Aspire Onnut Station)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 04:29

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
31 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 04:29

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.5 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 04:29
รูปภาพ [ห้องสวยหรู น่าอยู่! แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น P-49039] ชั้น 22 วิวเมือง ใกล้ BTS อ่อนนุช 200 ม. | 30,000 | line @easythaihome 085-592-2897

[ห้องสวยหรู น่าอยู่! แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น P-49039] ชั้น 22 วิวเมือง ใกล้ BTS อ่อนนุช 200 ม. | 30,000 | line @easythaihome 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 04:10
รูปภาพ DL25090599 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (Aspire Onnut Station) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL25090599 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (Aspire Onnut Station) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
27 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 04:08
รูปภาพ  Aspire Onnut Station ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Aspire Onnut Station ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
53 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 04:00
รูปภาพ Aspire Onnut Station ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.88 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 04:00

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
31 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 04:00

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30.5 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 04:00

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30.5 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 04:00
รูปภาพ Code: 26KJ1482 ให้เช่า Aspire Onnut Station ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1482 ให้เช่า Aspire Onnut Station ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
29 ตร.ม.
฿18,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:46
รูปภาพ 💥CP-10026💥ว่าง ให้ เช่า แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น👉แอดไลน์ @seecondo

💥CP-10026💥ว่าง ให้ เช่า แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น👉แอดไลน์ @seecondo

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:36
รูปภาพ Aspire Onnut | 1BR | High Floor | Brand New Never Rent | 22K

Aspire Onnut | 1BR | High Floor | Brand New Never Rent | 22K

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
31 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:26
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Aspire Onnut Station (แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11124

🏢 ให้เช่าคอนโด : Aspire Onnut Station (แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11124

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.8 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:25
รูปภาพ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00007485🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00007485🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
53 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 02:03
รูปภาพ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00007483🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00007483🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
53 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 02:03
รูปภาพ T1490 คอนโดให้เช่า Aspire Onnut Station (แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

T1490 คอนโดให้เช่า Aspire Onnut Station (แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
31 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 15:33
รูปภาพ T1491 คอนโดให้เช่า Aspire Onnut Station (แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

T1491 คอนโดให้เช่า Aspire Onnut Station (แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 15:33

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00005626🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00005626🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
30.5 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿186,885 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 02:03
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00007483🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00007483🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
53 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿179,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 02:03
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006590🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006590🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30.5 ตร.ม.
฿5,040,000
UPDATE !
(฿165,246 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 02:03
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006591🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006591🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
30.5 ตร.ม.
฿5,140,000
UPDATE !
(฿168,525 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 02:03
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006592🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006592🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
53 ตร.ม.
฿10,100,000
UPDATE !
(฿190,566 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 02:03
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00007485🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00007485🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
53 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿179,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 02:03
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00005625🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00005625🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
30.5 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿177,049 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 02:03
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006546🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006546🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
31 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿174,194 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 02:03
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1407999)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
53 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿179,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด สตูดิโอ ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2783762)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
31 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿148,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
Aspire Onnut Station 🚝ใกล้ BTS อ่อนนุชเพียง 270 เมตร 2026022714074#FC

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.5 ตร.ม.
฿4,290,000
UPDATE !
(฿140,656 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:00
Aspire Onnut Station | Ready to move in project

Aspire Onnut Station | Ready to move in project

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
24 ตร.ม.
฿4,085,000
NEW !
(฿170,208 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:00
ขายคอนโด 2 ห้องนอน แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น | อ่อนนุช สุขุมวิท 77 - 5626200

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
53 ตร.ม.
฿9,100,000
UPDATE !
(฿171,698 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 07:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2199033)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿5,525,000
UPDATE !
(฿157,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:46
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2396392)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
61.78 ตร.ม.
฿10,862,000
UPDATE !
(฿175,817 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:46
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2199032)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
53.09 ตร.ม.
฿9,236,000
UPDATE !
(฿173,969 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2198985)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
27.09 ตร.ม.
฿4,085,000
UPDATE !
(฿150,794 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2199006)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.37 ตร.ม.
฿4,646,000
UPDATE !
(฿152,980 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1805782)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30f
30 ตร.ม.
฿4,750,000
UPDATE !
(฿158,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Aspire Onnut Station

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93490 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93136 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48405 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48199 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit261 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit115 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48330 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48161 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77117 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit189 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit67 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A